ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status: Grief changes shape , but it never ends....Keanu R
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Jan 2007
ตอบ: 10986
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 15:36
[RE: นักลงทุนหนุ่มพลาดเงินแสนหลังยกสเต็ป 3 นัดปิดฤดูกาล]
ถ้าไม่มีให้ถอนก่อนก็รวยไปแล้ว 555555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
No.1 of EPL Glory Glory MUTD

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Oct 2007
ตอบ: 203
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 21:09
[RE: นักลงทุนหนุ่มพลาดเงินแสนหลังยกสเต็ป 3 นัดปิดฤดูกาล]
keang พิมพ์ว่า:
meenama พิมพ์ว่า:
มันน่าจะมีอัตราการคูณมากกว่านี้ไหมครับ ทำไมมันดูราคาเสอร์มาก ๆ หมายถึงได้เรตตอบแทนสูงโคตร ๆ กับการทายสกอร์ให้ถูกแค่ 3 คู่ ซึ่ง 1 ปอนด์ เท่ากับ 46.67 บาท เค้าลงทุนไปแค่ หมื่นกว่าบาทไทย แต่ถ้าถูกได้คืนมา 37 ล้านกว่าบาท เป็นไปได้หรอ ขนาดหวยยังตั้งถูก 1 ในล้าน ถึงจะได้ 6 ล้านบาท  

ทายผลให้ถูก พร้อมทั้งสกอร์ ให้ถูกถึง 3 คู่ มันยากมากนะครับ แต่ที่ผมงงคือ ทำไมสามารถถอนได้ก่อน เกมจบ ขนาดถอนได้ก่อนจบ ยังได้ 5000 ปอนด์

แต่ผมว่า บ.รับพนัน เค้าคงคิดไว้แล้วแหละ ว่า อัตราการถูกมันยาก และเพิ่มให้มีการถอนก่อนจบเกมส์ เพื่อ เอาใจพวกใจไม่ถึง เพราะถ้าถอนไม่ได้ บ.เค้าก็โดนตั้ง 2 แสน

เป็นแบบนี้เกือบทุกที่ครับ อย่างที่ความเห็นแรกๆบอก เค้าเรียกว่า Cash Out ก็คือใจๆไปเลย ไอให้ยู 5 พันปอนด์ แลกกับไม่ต้องลุ้นอะไรอีกแล้ว ถ้าลุ้นอีกอาจจะไม่ได้อะไรเลยนะ

ส่วนไอที่ให้มา 5 พัน ก็อย่างที่คิดแหละครับ บริษัทมันคิดไว้แล้ว เพราะบิลนี้ก็สกอร์ถูกไป 2 คู่แล้วแม้จะยังไม่หมดเวลา ผมเชื่อว่าถ้ามันแข่งเวลาไม่ตรงกันแล้ว 2 คู่แรกจบไปแล้วโดยที่ผลเป็นแบบนั้น Cash Out น่าจะต้องได้เยอะกว่านี้ครับ เพราะถ้าถูกหมดได้ตั้ง 8 แสนปอนด์
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4031
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 14:22
มันน่าจะมีอัตราการคูณมากกว่านี้ไหมครับ ทำไมมันดูราคาเสอร์มาก ๆ หมายถึงได้เรตตอบแทนสูงโคตร ๆ กับการทายสกอร์ให้ถูกแค่ 3 คู่ ซึ่ง 1 ปอนด์ เท่ากับ 46.67 บาท เค้าลงทุนไปแค่ หมื่นกว่าบาทไทย แต่ถ้าถูกได้คืนมา 37 ล้านกว่าบาท เป็นไปได้หรอ ขนาดหวยยังตั้งถูก 1 ในล้าน ถึงจะได้ 6 ล้านบาท

คือผมมองว่าแทวบอลมันเห็น ๆ กันอยู่ว่ามี 3 คู่ ทายสกอร์ยังไงมันก็มีโอกาส เป็นไปได้กว่า ถึงแม้จะยากมากที่จะถูกก็ตาม แต่ หวยที่ต้องถูกทั้ง 6 หลักครับยากกว่าเป็นไหน ๆ

ถ้าตัวเป็นตัวเลขง่าย ๆ ถ้าบ้านเรามีนะครับ ผมจะลองเล่นบ้าง เค้าลงทุน 10,000 บาทถูกหมด ได้ 37 ล้านบาท ถ้าผมลงทุน 100 บาท จะได้มาที่ 370,000 บาท งั้นผมจะลงทุนทุกวันที่ 10 บาทพอละ ถ้าถูกหมด ผมจะเอาแค่ 37,000 บาทพอ เท่ากับ 1 เดือน ผมมีโอกาสเสียเงิน 300 บาท แต่แลกกับโอกาสได้คืนมา 37,000 บาท ใช่ไหมครับ แต่ต้องหาอัตราคูณที่มันสูง ๆ ใช่ไหมครับ มันต้องมีถูกบ้างแหละน่า  

เข้าใจว่ามันเป็นสเต็ปครับ

1ทายทีมชนะ ถูก
2ทายสกอร์รวมถูก
3ทายทีมที่ยิงถูก

คือครบทั้งสามอย่าง ไม่ง่ายนะครับ
0
0
Functional play/Relationism > Positional play

Brazil national team supporter
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2010
ตอบ: 1513
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 15:16
Canarinha พิมพ์ว่า:

คือผมมองว่าแทวบอลมันเห็น ๆ กันอยู่ว่ามี 3 คู่ ทายสกอร์ยังไงมันก็มีโอกาส เป็นไปได้กว่า ถึงแม้จะยากมากที่จะถูกก็ตาม แต่ หวยที่ต้องถูกทั้ง 6 หลักครับยากกว่าเป็นไหน ๆ

ถ้าตัวเป็นตัวเลขง่าย ๆ ถ้าบ้านเรามีนะครับ ผมจะลองเล่นบ้าง เค้าลงทุน 10,000 บาทถูกหมด ได้ 37 ล้านบาท ถ้าผมลงทุน 100 บาท จะได้มาที่ 370,000 บาท งั้นผมจะลงทุนทุกวันที่ 10 บาทพอละ ถ้าถูกหมด ผมจะเอาแค่ 37,000 บาทพอ เท่ากับ 1 เดือน ผมมีโอกาสเสียเงิน 300 บาท แต่แลกกับโอกาสได้คืนมา 37,000 บาท ใช่ไหมครับ แต่ต้องหาอัตราคูณที่มันสูง ๆ ใช่ไหมครับ มันต้องมีถูกบ้างแหละน่า  

เข้าใจว่ามันเป็นสเต็ปครับ

1ทายทีมชนะ ถูก
2ทายสกอร์รวมถูก
3ทายทีมที่ยิงถูก

คือครบทั้งสามอย่าง ไม่ง่ายนะครับ  

อ้อ แบบนี้ผมพอเข้าใจแล้วครับ เพราะมีหลายเม้นต์บอกว่าทายสกอร์ถูกอย่างเดียว มันดูง่ายไป ถ้าหลายขั้นแบบที่ท่านว่า ผมว่าเป็นไปได้ ขอบคุณครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel