ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ส้มอมม่วง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Oct 2022
ตอบ: 847
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 11:38
[RE: พรี่เอ้​ ลั่น​ 'ผมแค้นนะบ้านนี้เมือง​นี้​ มาอยู่​จุดๆนี้ได้ไง​ นรกชัดๆ'​บอก​ ชาวระยอง​บ่ายโมง​เจอกันครับผมจะไปช่วยพวกคุณ​เอง]
แต่บ้านแกสวยนะ น่าจะแพงน่าดู
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คนเราสูงเท่ากันเสมอบนเตียงนอนและในหลุมศพ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 27 Nov 2014
ตอบ: 1725
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 12:16
พรี่เอ้​ ลั่น​ 'ผมแค้นนะบ้านนี้เมือง​นี้​ มาอยู่​จุดๆนี้ได้ไง​ นรกชัดๆ'​บอก​ ชาวระยอง​บ่ายโมง​เจอกันครับผมจะไปช่วยพวกคุณ​เอง
สไตล์เอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้คนอื่น โคตร ปชป. อ่ะ ตำแหน่งหัวหน้าพรรคต้องเข้าละคนนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2009
ตอบ: 3596
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 12:47
[RE]พรี่เอ้​ ลั่น​ 'ผมแค้นนะบ้านนี้เมือง​นี้​ มาอยู่​จุดๆนี้ได้ไง​ นรกชัดๆ'​บอก​ ชาวระยอง​บ่ายโมง​เจอกันครับผมจะไปช่วยพวกคุณ​เอง
อนาคตหัวหน้า(หุ่นเชิด)พรรคปชป. DNA อยู่บนหน้าขนาดนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: London is BLUES
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6738
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 13:02
[RE: พรี่เอ้​ ลั่น​ 'ผมแค้นนะบ้านนี้เมือง​นี้​ มาอยู่​จุดๆนี้ได้ไง​ นรกชัดๆ'​บอก​ ชาวระยอง​บ่ายโมง​เจอกันครับผมจะไปช่วยพวกคุณ​เอง]
[AXiS]`NEW พิมพ์ว่า:
ถ้าเด็กสมัยนี้ถามว่าดีเอ็นเอปชปเป็นยังไง ผมชี้ที่พรี่เอ้เป็นคนแรกเลยครับ

ชีวิตนี้ไม่เคยเจอมาก่อนเลยที่แบบพูดเก่งชิบหาย แต่ทำอะไรไม่เป็นสักอย่าง

MIT ได้มานี่ไม่รู้ก่อเรื่องอะไรไว้บ้าง ตอนนั้นคนขุดมาอ่านนี่โคตรสนุกเลย ชายแท้ของจริงมาก  
แกเก่งจริงครับ แต่ตอนเข้าใช้เส้น ผู้ว่ากทมเข้า MIT ถามว่าเก่งไหมก็เหมือนคนจบไทยจุฬา มีมาตรฐานระดับหนึ่ง แต่ไม่ได้ว้าวซ่าแบบtopๆของประเทศก็มีคนเก่งกว่าแกเยอะ

แต่สายวิศวะไทยแกติดtop100ไทยแน่นอน ปัญหาคือคนเก่งกว่าแกไม่ได้มีอำนาจหรือมีตำแหน่ง เอาจริงๆตาเอ้ตอนนี้ก็ไม่มีตำแหน่งนะ อยู่พรรคฝ่ายค้านอีก เอาอะไรไปแก้ปัญหาได้ ก็เหมือนที่ก้าวไกลแก้ปัญหาระยองไม่ได้อ่ะ ไม่มีอำนาจรัฐ

edit เพิ่มเติม อาจารย์มหาลัยเก่งๆส่วนใหญ่เป็นสลิมกันเกือบหมดด้วยตีว่า80/20ได้เลย
แก้ไขล่าสุดโดย Oscar-Blue เมื่อ Fri May 24, 2024 13:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 18 Jan 2011
ตอบ: 6527
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 14:36
เอ้ เต้สองซี้คู่หูคู่ฮา
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel