ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: อย่าโลกสวยขอร้อง !!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12412
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 17:03
[RE: พี่พีทให้ทอง50บาทแก้มบุ๋มครบรอบแต่ง3วัน]
talents1628 พิมพ์ว่า:
อัลไซเมอร์ พิมพ์ว่า:
talents1628 พิมพ์ว่า:
อัลไซเมอร์ พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆ ถ้าได้ดูหรือเห็นบ้าง จะพอดูออกนะ ว่าพีท เป็นคนจิตใจดี

แต่ละเม้นเหมือน เค้าแค่รวยอย่างเดียวเลย  

ทำไมเวลามีข่าว2คนนี้ จะต้องมีคนบอกว่า ผช คนนี้เป็นคนดี

พอมียกตัวอย่างได้มั้ยครับ  
ลองหาดู ช่องของแก้มพีทดูสัก ep 2ep ดูครับ ถ้า fake คงเป็นการ fake ที่นานมาก  

เล่าให้ฟังกะได้ครับ ผมไม่ค่อยชอบคู่ที่ออกข่าวบ่อยๆ โชว์ให้เงินกันไรงี้
แต่ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ  
โดยส่วนตัว พีทเป็น เจ้าของ รพ เครือ เกษมราฎ เค้าเป็นคนสบายๆ สุภาพและที่หลายๆคยบอกว่า ต้องมีพีท หลายๆคน เพราะเค้ายอมแก้มบุ๋มทุกเรื่อง ยอมรับในความเป็นแก้มบุ๋ม และผมเป็นผู้ชายผมก็ดูออกว่าเค้ารักแก้มบุ๋มมากๆ

ประมาณนี้
แก้ไขล่าสุดโดย อัลไซเมอร์ เมื่อ Fri May 24, 2024 17:03, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Chelsea FC เข้าใจตรงกันนะ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel