ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: MIA SAN MIA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Apr 2010
ตอบ: 9701
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 08:41
[RE: ฮานซี่ ฟลิค ทำไมทีมอื่นให้ความสนใจน้อยจังครับ]
ไม่เชื่อมือฟลิคครับ เพราะทำทีมชาติล้มเหลว อันนี้คือเหตุผลที่บาเยิร์นไม่เลือกกลับมาทำงานรอบ 2
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: XAVI Out
เข้าร่วม: 09 Feb 2015
ตอบ: 6321
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 10:22
[RE: ฮานซี่ ฟลิค ทำไมทีมอื่นให้ความสนใจน้อยจังครับ]
boy1000 พิมพ์ว่า:
ถ้าเอาเหตุผลที่บาเยินไม่คิดจะดึงกลับมาเป็นโค็ช ตามข่าวคือ ไม่เชื่อมือแล้วครับ เพราะผลงานจากทีมชาติ และก็ไม่สามารถคุยแทคติกให้ลูกทีมเข้าใจได้ ทำให้นักเตะหลายๆคนสับสนไม่เชื่อมือ อะไรประมาณนี้ เห็นว่าเรื่องนี้ออกในสารคดีทีมชาติอยู่ด้วย เครดิตเลยเสียไปเต็มๆ

แล้วจะเอาผลงานแกเรื่องโค็ชจริงๆ ผลงานแกก็น้อยมากนะ ก่อนหน้าคุมบาเยินที่ประสบความสำเร็จ 3 แชมนั้นก็แทบไม่เคยคุมทีมเต็มๆ เป็นแค่ผู้ช่วย ก็คือมาพีคกับบาเยินตอนคุมได้ 3 แชมแค่นั้นเลยจริงๆ เอาประสบการที่คุมทีมเต็มๆนี้ดีไม่ดีจะน้อยกว่าคนอื่นๆที่พวกท่านยี้กันอีกนะครับ  

ใครเหรอครับ ????

ที่บอกว่ายี้ๆ นี่ใครครับ มาเกวซเหรอ?? ชาบี้เหรอ ???
แดแซบี้ ? สล๊อต ?? แมคเคนน้า ??? อโมริม ??
หรือใครเหรอ ? พวกนี้ผลงานก่อนหน้าดีสู้ฟลิกได้เหรอ งง??
พวกนี้ผลงานเป็นชิ้นเป็นอันน้อยกว่า ฟลิกหมดแหละครับ

แค่บาเยินมันเอาคอมปานีก่อนฟลิก
แค่นี้ก็เห็นชัดๆว่าภายในมีปัญหาขนาดไหน แต่คุณก็ยังยกบาเยินไว้เหนือหัว
ราวกับ บาเยินทำอะไรอันนั้นถูก!
1
0
✭✭✭ Més Que un Club ✭✭✭

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 55844
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 12:41
กึ่งยิงกึ่งผ่าน พิมพ์ว่า:
boy1000 พิมพ์ว่า:
ถ้าเอาเหตุผลที่บาเยินไม่คิดจะดึงกลับมาเป็นโค็ช ตามข่าวคือ ไม่เชื่อมือแล้วครับ เพราะผลงานจากทีมชาติ และก็ไม่สามารถคุยแทคติกให้ลูกทีมเข้าใจได้ ทำให้นักเตะหลายๆคนสับสนไม่เชื่อมือ อะไรประมาณนี้ เห็นว่าเรื่องนี้ออกในสารคดีทีมชาติอยู่ด้วย เครดิตเลยเสียไปเต็มๆ

แล้วจะเอาผลงานแกเรื่องโค็ชจริงๆ ผลงานแกก็น้อยมากนะ ก่อนหน้าคุมบาเยินที่ประสบความสำเร็จ 3 แชมนั้นก็แทบไม่เคยคุมทีมเต็มๆ เป็นแค่ผู้ช่วย ก็คือมาพีคกับบาเยินตอนคุมได้ 3 แชมแค่นั้นเลยจริงๆ เอาประสบการที่คุมทีมเต็มๆนี้ดีไม่ดีจะน้อยกว่าคนอื่นๆที่พวกท่านยี้กันอีกนะครับ  

ใครเหรอครับ ????

ที่บอกว่ายี้ๆ นี่ใครครับ มาเกวซเหรอ?? ชาบี้เหรอ ???
แดแซบี้ ? สล๊อต ?? แมคเคนน้า ??? อโมริม ??
หรือใครเหรอ ? พวกนี้ผลงานก่อนหน้าดีสู้ฟลิกได้เหรอ งง??
พวกนี้ผลงานเป็นชิ้นเป็นอันน้อยกว่า ฟลิกหมดแหละครับ

แค่บาเยินมันเอาคอมปานีก่อนฟลิก
แค่นี้ก็เห็นชัดๆว่าภายในมีปัญหาขนาดไหน แต่คุณก็ยังยกบาเยินไว้เหนือหัว
ราวกับ บาเยินทำอะไรอันนั้นถูก!

ท่านเหมือนจะเข้าใจอะไรผิดอยู่หรือเปล่าครับ ผมไม่ใช่แฟนบาเยินนะ แล้วก็ไม่ได้บอกบาเยินทำอะไรก็ถูกหรือยกอะไรบาเยินเลย ลองไปดูคอมเม้นย้อนหลังผมก็ได้ พึ่งฮาที่บาเยินจะเลือกกอมปานีไปเอง แล้วผมก็ไม่ได้ไม่ชอบฟลิคอะไรนะครับ อันนี้ก็ตอบ จขกท ตามข่าวที่เห็นอยู่แค่นั้นเลย

ส่วนเรื่องผลงานนี้ผมพิมไม่เครียเองครับ จริงๆผมไม่ได้พูดถึงผลงานคุมทีมของฟลิคเลย ผลงาน 3 แชมนั้นจะเอาใครมาเทียบก็ยากอยู่แล้วละครับ ผมพูดถึงประสบการ จำนวนปีที่คุมทีมครับ ฟลิคแกพึ่งคุมเต็มๆก็บาเยินนั้นละ แล้วก็คุมได้ 2 ปีเองมั้ง แล้วก็มาคุมทีมชาติอีก 2 ปี แค่นั้นเลย ก่อนหน้านั้นก็เป็นผุ้ช่วย ผมก็เลยบอกว่าประสบการน้อยกว่าคนอื่นๆนะครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel