ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ¡Hala Madrid!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 9791
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 21:17
[RE]ดาราไอดอลเกาหลีใครนมใหญ่บ้างครับ
ชอบแบบเซจองครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2006
ตอบ: 920
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 21:24
[RE]ดาราไอดอลเกาหลีใครนมใหญ่บ้างครับ
ถ้าชอบใหญ่คล้อยย้อยธรรมชาติ Bibi เลยจ้ะ โนบราประจำ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2020
ตอบ: 1672
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 21:59
[RE: ดาราไอดอลเกาหลีใครนมใหญ่บ้างครับ]
Jihyo - Twice
Soyou - Sistar
Hyosung - Secret
Hayoung - Apink
Sunny - SNSD
Cheng Xiao - WJSN
Momo - Twice
Kim Saejung
Ailee
Somi
Eunbi
แก้ไขล่าสุดโดย Tito777 เมื่อ Thu May 23, 2024 22:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 547
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 22:11
[RE: ดาราไอดอลเกาหลีใครนมใหญ่บ้างครับ]
รวมทุกคนที่นึกออก แบบไม่จัด tier ความใหญ่นะครับ แต่ไปหาส่องก็มีให้ได้ชื่นชมครับ

Jihyo > twice
Kwon Eunbi
Karina > aespa
Jun Hyoseong > Secret (์no.1 idol เจนก่อนสำหรับผม)
Hyomin > T-ara (น่าจะทำมา)
Soyou > sistar (ไม่ใหญ่เบิ้มแต่มีให้ส่องเพลินๆ)
๋Jeon Somi
Hyunyung > Rainbow
Jaekyung > Rainbow (ไม่ได้ใหญ่อะไรมาก)
Jisook > Rainbow (คนนี้จำไม่แม่นแต่น่าจะได้อยู่)
๋Jessi > ทำ
Natty > Kiss of life
Sunny > SNSD
BiBi
Minhee > Stella (คนนี้ก็ท็อปๆเลย แต่วงยุบไปแล้วมั้งครับ)
Cheng Xiao > WJSN
G.Na > ตอนหลังลาวงการเพราะมีข่าวเป็นเด็กของใครสักคน
Jimin > น้องที่เคยอยู่ JYP (โหดแสรสส คนนี้)

นักแสดงนางแบบ

Park Min Young
Clara

หลายๆ คนจำได้แต่หน้านึกชื่อไม่ออก ก็ประมาณนี้ครับ เอาไปลองเสิร์จๆ ดูได้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ฺbamboozle เมื่อ Thu May 23, 2024 22:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2022
ตอบ: 1880
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 22:45
[AXiS]`NEW พิมพ์ว่า:
ชอบความตรงไปตรงมาของกระทู้ดี

คารีน่าจริงๆผมว่าไม่ได้ขนาดนั้นอะ ค่ายแม่มชอบให้น้องใส่ยกทรงใหญ่ๆดูบวมๆ ลองไปดูพวกคลิปที่น้องตอนใส่ชุดสบายๆดู ไม่ได้ใหญ่เลย (หนิงๆใหญ่กว่าอีกมั้ง) มีล่าสุด Supernova ชุดสะท้อนแสงอันนั้นที่แบบดูเป็นก้อนๆหน่อย

พวกที่ท็อปจริงๆถ้าเอาแค่ไอดอลก็มีจีฮโย อึนบี รองลงมาก็โมโมะละ

ที่เหลือดูในลิสต์ได้ : https://kpopalypse.com/2023/07/07/the-kpopalypse-2023-objectification-survey-results-part-1-of-4-best-female-boobs-and-male-torso-abs-in-k-pop/  

2 หนิงฟองน้ำครับ ผมดูแฟนแคมบ่อย
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2009
ตอบ: 357
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 00:46
ผมชอบคนนี้ครับ

https://www.instagram.com/you_r_love/

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2021
ตอบ: 1805
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 09:34
ยูจอง เซจอง มีคนตอบไปแล้ว

แนนซี่อีกคน
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15987
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 14:22
ฺbamboozle พิมพ์ว่า:
รวมทุกคนที่นึกออก แบบไม่จัด tier ความใหญ่นะครับ แต่ไปหาส่องก็มีให้ได้ชื่นชมครับ

Jihyo > twice
Kwon Eunbi
Karina > aespa
Jun Hyoseong > Secret (์no.1 idol เจนก่อนสำหรับผม)
Hyomin > T-ara (น่าจะทำมา)
Soyou > sistar (ไม่ใหญ่เบิ้มแต่มีให้ส่องเพลินๆ)
๋Jeon Somi
Hyunyung > Rainbow
Jaekyung > Rainbow (ไม่ได้ใหญ่อะไรมาก)
Jisook > Rainbow (คนนี้จำไม่แม่นแต่น่าจะได้อยู่)
๋Jessi > ทำ
Natty > Kiss of life
Sunny > SNSD
BiBi
Minhee > Stella (คนนี้ก็ท็อปๆเลย แต่วงยุบไปแล้วมั้งครับ)
Cheng Xiao > WJSN
G.Na > ตอนหลังลาวงการเพราะมีข่าวเป็นเด็กของใครสักคน
Jimin > น้องที่เคยอยู่ JYP (โหดแสรสส คนนี้)

นักแสดงนางแบบ

Park Min Young
Clara

หลายๆ คนจำได้แต่หน้านึกชื่อไม่ออก ก็ประมาณนี้ครับ เอาไปลองเสิร์จๆ ดูได้ครับ

Nam JiHyun 4นาที นับมั้ย

รู้สึกว่า Live นี้ gifs แผ่นดินไหวนางเพียบเลย

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 2
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 22:24
Seohyun - SNSD

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel