ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Sep 2008
ตอบ: 223
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 21:32
[RE: แคนดิเดท โค๊ชใหม่ ของบอร์ดแมนยู กับบอร์ดเชลซี ใครสุดกว่ากัน]
Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:
ถ้า อิเนนอส เอา ท่านเซอร์เซา.และพ่อหนุ่มพอตเตอร์ จิงคือแบบโคตรอิงลิชภักดีเลย แล้วแมนยูยังคงล้มลุกคลุกฝุ่นเหมือนเดิม  

จากใจแฟนนิวนะครับ ดูจากที่อิเนออสต้องการแอชเวิร์ธเป็น dof บอกเลยว่าโคตรอิงลิชภักดีครับ ตั้งแต่เทคนิวแล้วแดนเข้ามาทำงานมีเซ็นต์ชุดใหญ่ไม่ใช่อังกฤษมาแค่ 3 คนครับ คือ อิซัค บอทแมนโตนาลี่ (กีมาไรซ์มาก่อนแดนมา ถ้าจำไม่ผิด) นอกนั้นอังกฤษล้วนทั้ง กอร์ดอน ฮอลล์ ลิฟราเมนโต้ บาร์น ทาร์เกตต์ โป๊ป (แต่หลายคนก็เล่นดีนะ) แล้วเดี๋ยวลองดูกระบวนการต่างๆหลังแอชเวิร์ธมาละกันครับว่าจะช้ามั้ย ตอนอยู่นิวกว่าจะมีข่าว กว่าจะเซ็นต์ โคตรรรรช้า ไม่รู้เป็นที่แดนหรือส่วนอื่น แต่พอแดนออกไปทำสวนรู้สึกหลายๆสิ่งหลายๆอย่างมันโฟลวดีขึ้นครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ~[I]cy~ เมื่อ Wed May 22, 2024 21:37, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Status:
เข้าร่วม: 23 May 2022
ตอบ: 2131
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 21:37
[RE: แคนดิเดท โค๊ชใหม่ ของบอร์ดแมนยู กับบอร์ดเชลซี ใครสุดกว่ากัน]
~[I]cy~ พิมพ์ว่า:
ถ้า อิเนนอส เอา ท่านเซอร์เซา.และพ่อหนุ่มพอตเตอร์ จิงคือแบบโคตรอิงลิชภักดีเลย แล้วแมนยูยังคงล้มลุกคลุกฝุ่นเหมือนเดิม  

จากใจแฟนนิวนะครับ ดูจากที่อิเนออสต้องการแอชเวิร์ธเป็น dof บอกเลยว่าโคตรอิงลิชภักดีครับ ตั้งแต่เทคนิวแล้วแดนเข้ามาทำงานมีเซ็นต์ชุดใหญ่ไม่ใช่อังกฤษมาแค่ 3 คนครับ คือ อิซัค บอทแมนโตนาลี่ (กีมาไรซ์มาก่อนแดนมาถ้าจำไม่ผิด) นอกนั้นอังกฤษล้วนทั้ง กอร์ดอน ฮอลล์ ลิฟราเมนโต้ บาร์น ทาร์เกตต์ โป๊ป (แต่หลายคนก็เล่นดีนะ) แล้วเดี๋ยวลองดูกระบวนการต่างๆหลังแอชเวิร์ธมาละกันครับว่าจะช้ามั้ย ตอนอยู่นิวกว่าจะมีข่าว หว่าจะเซ็นต์ โคตรรรรช้า ไม่รู้เป็นที่แดนหรือส่วนอื่น แต่พอแดนออกไปทำสวนรู้สึกหลายๆสิ่งหลายๆอย่างมันโฟลวดีขึ้นครับ  

เออใช่ผมพึ่งสังเกต อังกฤษล้วนเลยนิหว่า แต่ไม่แปลกหรอมั้งแกทำงานกะทีมชาติมาก่อนพวกข้อมูลอะไรคงจะมีอยู่เยอะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 02 Sep 2008
ตอบ: 223
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 21:39
Faiyen พิมพ์ว่า:

จากใจแฟนนิวนะครับ ดูจากที่อิเนออสต้องการแอชเวิร์ธเป็น dof บอกเลยว่าโคตรอิงลิชภักดีครับ ตั้งแต่เทคนิวแล้วแดนเข้ามาทำงานมีเซ็นต์ชุดใหญ่ไม่ใช่อังกฤษมาแค่ 3 คนครับ คือ อิซัค บอทแมนโตนาลี่ (กีมาไรซ์มาก่อนแดนมาถ้าจำไม่ผิด) นอกนั้นอังกฤษล้วนทั้ง กอร์ดอน ฮอลล์ ลิฟราเมนโต้ บาร์น ทาร์เกตต์ โป๊ป (แต่หลายคนก็เล่นดีนะ) แล้วเดี๋ยวลองดูกระบวนการต่างๆหลังแอชเวิร์ธมาละกันครับว่าจะช้ามั้ย ตอนอยู่นิวกว่าจะมีข่าว หว่าจะเซ็นต์ โคตรรรรช้า ไม่รู้เป็นที่แดนหรือส่วนอื่น แต่พอแดนออกไปทำสวนรู้สึกหลายๆสิ่งหลายๆอย่างมันโฟลวดีขึ้นครับ  

เออใช่ผมพึ่งสังเกต อังกฤษล้วนเลยนิหว่า แต่ไม่แปลกหรอมั้งแกทำงานกะทีมชาติมาก่อนพวกข้อมูลอะไรคงจะมีอยู่เยอะ  

ฤดูกาลแรกก็มี ทริปเปียร์กับเบิร์นด้วยครับ แฟนนิวยังพูดกันอยู่เลยว่าหรือว่าแอชเวิร์ธมันจะมาสานต่อความฝันตัวเอง มาทำมินิทีมชาติอังกฤษที่นิว เพราะไบรท์ตันไม่มีงบให้ทำ
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: ^_^
เข้าร่วม: 03 Nov 2010
ตอบ: 6119
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 21:41
Faiyen พิมพ์ว่า:

ฤดูกาลแรกก็มี ทริปเปียร์กับเบิร์นด้วยครับ แฟนนิวยังพูดกันอยู่เลยว่าหรือว่าแอชเวิร์ธมันจะมาสานต่อความฝันตัวเอง มาทำมินิทีมชาติอังกฤษที่นิว เพราะไบรท์ตันไม่มีงบให้ทำ

เผลอๆคนที่อยากได้ เซอร์ เบรนฟอร์ดแน่ๆตัวปั่น
แก้ไขล่าสุดโดย Falcon_pee V 0.1 เมื่อ Wed May 22, 2024 21:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Rain & man Utd

ชมรมคลังความรู้ประวัติศาสตร์ - นิยายทั่วทุกมุมโลก คับผม
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/64

[url=https://img.soccersuck.com/image/XuxaK8]
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2022
ตอบ: 1484
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 22:08
เค้าดูครับ
บอร์ดแมนยูก็นั่งอยู่ในสนามอะ

ช่วงนี้มันยังไม่มีอะไรแน่นอนครับ ผมก็สงสารคนทำงานเหมือนกัน ข่าวบางทีซุยไปเรื่อย โดนด่าฟรีกันทุกวัน
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9185
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 23:28
แคนดิเดท โค๊ชใหม่ ของบอร์ดแมนยู กับบอร์ดเชลซี ใครสุดกว่ากัน
เราเป็นใครหรอ พิมพ์ว่า:
เค้าดูครับ
บอร์ดแมนยูก็นั่งอยู่ในสนามอะ

ช่วงนี้มันยังไม่มีอะไรแน่นอนครับ ผมก็สงสารคนทำงานเหมือนกัน ข่าวบางทีซุยไปเรื่อย โดนด่าฟรีกันทุกวัน  

เขียนไปได้หมดแหละข่าวแมนยูเนี่ย ต่อให้เขียนว่าสนใจโค้ชธงผมก็ไม่แปลกใจเลย

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel