ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status: Don't give a f
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 01:19
[RE: สอบถามค่าทนายคดียาเสพติดหน่อยครับ]
ถ้าบริสุทธิ์ใจและไม่ได้ทำอะไรจริงไปทักไปที่สายไหมต้องรอดหรือเพจไหนซักเพจเลยครับ เรื่องนี้เป็นอุทาหรณ์ให้ได้กับทั้งคนปกติและเจ้าหน้าที่เลยครับ แต่คุณคลีนจริงนะไม่งั้นก็บายอะ

เรื่องแบบนี้คือเรื่องที่ผมกลัวที่สุดอะเพราะส่วนตัวไม่ได้เล่นยาอยู่ละ เคยมีพี่ที่รู้จักกันกลับบ้านไปละไปเอาของให้เพื่อนสนิทไปกับเพื่อนอีกสรุปเป็นยาไอซ์เรัยบร้อยเกมคู่แล้วโคตรเยอะไม่ต่ำกว่าสิบปี แล้วพี่ที่โดนมาอยู่กะเพื่อนผมช่วงก่อนกลับบ้านเป็นแฟนกันไม่มีพฤติกรรมค่ายาเลย4-5เดือน

แล้วไอที่ไปเบ่งใส่คือเค้าไม่ได้ใหญ่จริงใช่ไหมครับถึงได้เป็นทรงนี้ แต่ต่อให้ใหญ่จริงก็เปลืองตัวมากครับเยอะขนาดนี้ถ้าไม่ใช่ลูกหลานตัวเองเค้าไม่ช่วยหรอกครับ ยิ่งเป็นคดียาเสพติดยิ่งเปลืองตัวมาก แต่ถ้าใหญ่จริงยกหูก็จบครับไม่ต้องเสียตังซักบาท แต่จริงถ้ามันกะจะกินตังแล้วไม่ได้หมั่นไส้ไปถึงโรงพักก็น่าจะคุยได้อยู่มั้งครับแต่ตอนนี้เลยมาไกลมากแล้ว มันติดตรงที่ของกลางของใครแล้วเสือกไม่รับละมาแชร์ให้คนอื่นนี่นะคือขอเค้าให้เช็คลายนิ้วมือหรือจริงๆเจ้าหน้าที่ตามมายังไงมันก็น่าจะได้นะไม่ใช่มาตีกินเอาเป็นสิบคน สู้ไปนะครับถ้าคุณไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องขอให้รอดปลอดภัยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 23 Aug 2022
ตอบ: 1178
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 04:18
ถูกแบนแล้ว
[RE: สอบถามค่าทนายคดียาเสพติดหน่อยครับ]
เรื่องที่เล่ามาโคตรแปลก แต่น่าจะเรียกว่าตกกะไดพลอยโจร

อิงตามที่ตำรวจพูด ก็ไปพิสูจน์เอา ถ้าท่านไม่อยากใต้โต๊ะก็ต้องไปพิสูจน์เอาตามที่เค้าบอกแหละ ถ้ามันไม่ใจว่าไม่ผิด แต่คนอืนคงม่วงกันหมด พวกนั้นไม่อยากไปพิสูจน์แน่ ยังไงก็คงจะหาทางจ่ายแล้วเอาท่านมาเป็นตัวหารเเหละผมว่า แต่ถ้าท่านมั่นใจว่าตัวไมผิด ก็ลองบอกพวกนั้นวา ไม่เป็นไรท่านจะไปพิสูจน์เอาในศาล พวกนั้นจะได้มาเลิกยุ่งกับท่าน แล้วเดี๋ยวมันก็ไปเคลียร์ตำรวจกันเอง เพราะพวกนั้นยังไงก็ผิดเต็มประตู และตำรวจถ้าได้ตังจากพวกนั้นก็คงจบเหมือนกัน เพราะถ้าท่านไม่ผิดและต้องไปพิสูจน์ต่อ พวกตำรวจคไม่อยากมาปวดหัวด้วย เพราะถ้ารับเงินไปแล้ว และท่านไปให้การตามความจริง เดี๋ยวตำรวจยิ่งซวยอีกว่าแล้วพวกที่เหลือไปไหน มันคงไม่อะไรกับท่านหรอก
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: หึหึ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 11330
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 05:59
[RE]สอบถามค่าทนายคดียาเสพติดหน่อยครับ
ไม่เชื่อว่าพูดความจริง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
I am The Kop

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2024
ตอบ: 146
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 06:56
ก็เล่าไปไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง ถามพวก15คนนั้นดูก็ได้เดี๋ยวตำรวจก็กันออก เค้าไม่ยื่นฟ้องทุกคนหรอกครับ
0
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 68902
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 07:50
งานหยาบ ลุย
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25562
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 10:01
นึกถึงเคสพี่ที่รู้จักคนนึง

กลุ่มเพื่อนแกชวนแกนั่งรถไป 4-5 คน ไปถึงให้แกนอนเฝ้ารถ อยู่ดีๆ ตร.มารวบคารถเพราะกลุ่มเพื่อนแกพากันไปขโมยของ สุดท้ายติดคุกไป 5 ปี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel