ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 16948
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2024 18:41
[RE: รู้สึกเบื่อกับF1]
ไม่ชอบคนจีนไม่ได้เหยียด พิมพ์ว่า:
ผมดูมาตั้งแต่2008 ฟางเส้นสุดท้ายของผมคือ 2021 ที่แฮมโดนปล้นแชมป์ให้แม็ก ขนาดผมที่ตอนนั้นโคตรไม่ชอบแฮม ผมยังยอมรับอะไรแบบนี้ไม่ได้เลย มันเหมือนการว่าความกันอยู่แล้วก็กฏหมายอาญากันซึ่งๆหน้า แล้วตั้งแต่ F1 เปลี่ยนเจ้าของกีฬานี่ความคลาสสิคหายไป ความแมสเข้ามาแทรก มันดีต่อธุรกิจนะ แต่คอนเท้นบ้าๆบอๆ มันทำให้ F1 เป็นกีฬาแข่งการแย่งซีนแย่งแสง ยังกะวงการบันเทิง ทุกวันนี้ดูก็ได้ไม่ดูก็ไม่เป็นไร

ปล.แม็กมันเก่งมาตั้งแต่เด็กๆละครับแข่งคารทข้ามรุ่น ได้ขับf1ตั้งแต่16 ใบขับขี่ยังไม่มีด้วยซ้ำไป ข้ามอายุจนfiaต้องออกกฏนับคะแนนไลเซ้นใหม่ เลยไม่มีเด็กอายุน้อยแบบนี้เกิดขึ้นมาอีกเลย  

กรรมการ FIA ก็เหมือน FA แหละ คงชดเชยให้ตอนแม๊กซ์โดนแฮมชนจนเกือบตายที่อังกฤษ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status: นาจัง-ซึกกี้-ยูริ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 17957
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2024 20:38
ผมเลิกดูสดละ ดูผลย้อนหลังถ้าเรซไหนที่แม็กซ์ไม่ชนะค่อยไปหาดูว่าอะไรยังไง แบบที่แลนโด้ชนะผมนี่ไฮป์อยู่วันนึงเลย ไล่ดูไฮไลต์ดูสัม ขนาดไม่ชอบขี้หน้าแลนโด้นะ

ัมันก็ไม่ได้ผิดที่แม็กซืหรือเรดบูลหรอก แต่ัมนก็น่าเบื่อจริงๆ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 841
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2024 21:49
ยุคของใครของมันแหละ รถเจนใหม่เรดบูลทำได้ดีกว่าชาวบ้านส่งให้แม๊กเป็นแชมป์ตลอด แต่ตอนนี้แมคลาเรนเริ่มขึ้นมาสูสีละ ทุกวันนี้ลุ้นใครขึ้นโพเดียมกับลุ้นอัลบอนดีกว่า
1
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2010
ตอบ: 15283
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 01:16
ถ้ามีแบบอิโมล่าที่เพิ่งจบไปบ่อยๆ ต่อให้แม็กซ์ชนะประมาณนี้มันก็ยังสนุกนะ

ไม่ใช่แบบทิ้งที่ 10-20 วิงี้
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4101
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 02:48
รู้สึกเบื่อกับF1
ไม่ได้ดูตั้งแต่ ดราม่า อาบูดาบีละครับ

ลุ้นอัลบอร์น ให้ไปได้ไกลที่สุด พอใจละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 19 Nov 2022
ตอบ: 7243
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 07:25
[RE]รู้สึกเบื่อกับF1
proeng พิมพ์ว่า:
ไม่ชอบคนจีนไม่ได้เหยียด พิมพ์ว่า:
ผมดูมาตั้งแต่2008 ฟางเส้นสุดท้ายของผมคือ 2021 ที่แฮมโดนปล้นแชมป์ให้แม็ก ขนาดผมที่ตอนนั้นโคตรไม่ชอบแฮม ผมยังยอมรับอะไรแบบนี้ไม่ได้เลย มันเหมือนการว่าความกันอยู่แล้วก็กฏหมายอาญากันซึ่งๆหน้า แล้วตั้งแต่ F1 เปลี่ยนเจ้าของกีฬานี่ความคลาสสิคหายไป ความแมสเข้ามาแทรก มันดีต่อธุรกิจนะ แต่คอนเท้นบ้าๆบอๆ มันทำให้ F1 เป็นกีฬาแข่งการแย่งซีนแย่งแสง ยังกะวงการบันเทิง ทุกวันนี้ดูก็ได้ไม่ดูก็ไม่เป็นไร

ปล.แม็กมันเก่งมาตั้งแต่เด็กๆละครับแข่งคารทข้ามรุ่น ได้ขับf1ตั้งแต่16 ใบขับขี่ยังไม่มีด้วยซ้ำไป ข้ามอายุจนfiaต้องออกกฏนับคะแนนไลเซ้นใหม่ เลยไม่มีเด็กอายุน้อยแบบนี้เกิดขึ้นมาอีกเลย  

กรรมการ FIA ก็เหมือน FA แหละ คงชดเชยให้ตอนแม๊กซ์โดนแฮมชนจนเกือบตายที่อังกฤษ  
มันไม่ได้ชดเชยอะไรหรอกครับ มันห่วงเรตติ้ง ปล่อยจบไปเลยแบบนั้นเรตติ้งคงไม่ดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel