ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Sep 2013
ตอบ: 19256
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 22:12
[RE: ถ้าชาลีกามิน คล้ายเรื่องพี่แว่นกับหมอนอ จะฮามากเลยนะ จำได้กระทู้80กว่าหน้า]
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 27 Mar 2024
ตอบ: 2306
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 22:18
ถูกแบนแล้ว
[RE: ถ้าชาลีกามิน คล้ายเรื่องพี่แว่นกับหมอนอ จะฮามากเลยนะ จำได้กระทู้80กว่าหน้า]
Moonlight_Flower พิมพ์ว่า:
ขนมปังขึ้นรา พิมพ์ว่า:
Spoil
TraderIsMyLife พิมพ์ว่า:
อินอะไรกันขนาดนั้น ผมดูยังไงกามินก็ไม่ได้จริงจังอะ ผลประโยชน์ทั้งนั้น

แต่ถ้าพิมพ์ในช่วงเวลานี้ผมโดนตรีนแน่ๆ  

จะตอบอะไร ก็รู้ให้มันจริงซะก่อนดีกว่านะครับ
ไม่รู้จริงแล้วพูดมันเหมือนคนโง่แล้วอวดฉลาดอ่ะ
ถ้าเค้าหวังผลประโยชน์จริง เค้าจะบอกแม่ตัวเองทำไมว่า หลงรักชาลี จะบอกแม่ทำไมว่าเดี๋ยวมีเวลาจะพาชาลีไปแนะนำตัว
แล้วตั้งแต่แม่ไฟเขียว ก็เที่ยวประกาศทั่วเซิร์ฟว่า ชาลีคือแฟน
แล้วถ้าไม่รักชาลีจริงๆ จะพูดผ่านไลฟ์สดตอนกินข้าวกะครอบครัวชาลีก่อนจะกับเกาหลีทำไมว่า ตอนนี้เราคบกันแล้ว
จะเอารูปชาลีขึ้น tt ig ทำไมให้ปิดกั้นโอกาสที่ผช.คนอื่นจะเข้ามาจีบ ผญ.ถ้าเค้าไม่รักจริงเค้าไม่ทำอะไรโง่ๆแบบนั้นหรอกครับ ขนาดทุกวันนี้ ผญ.มีคนคุยแล้ว มีคนคบแล้ว ยังไม่ค่อย
อยากเอารูปผช.ขึ้นไอจีเล้ยยยย เพราะเค้าไม่อยากปิดกั้นตัวเอง จะได้มีตัวเลือกเยอะๆ แต่นี่ถึงขั้นคุยกับพ่อแม่ตัวเองแล้ว แสดงว่ามันชัดเจนจนไม่รู้จะชัดเจนยังไงแล้ว นี่แค่ยกตัวอย่างนะ ยังมีอีกหลายเรื่องทั้งหน้าไมค์และหลังไมค์ แต่แค่นี้มันก็ชัดแล้ว
ถ้าคุณคิดว่าเค้าหวังผลประโยชน์ ลองหาเหตุผลและหลักฐานมาหักล้างสิ่งที่ผมพูดดูสิ หาได้มั้ยละ หาไม่ได้ก็หุบปากไป อย่าเที่ยวอวดฉลาดให้คนเค้าสมเพชเลยครับ

ที่มีดราม่ากันอยู่ตอนนี้ ต้นเหตุของเรื่องเท่าที่ดูเหมือนจะมี แฟนคลับหรือพวกปั่นบางคนไปกดดันหรือจี้ให้แน็คมันพูดหรอกครับ
เรื่องมันเลยยาวมาจนถึงตอนนี้ ทั้งๆที่เรื่องมันไม่มีอะไรเลย
แต่แน็กมันก็คนเหมือนกัน พอเจอจี้เจอกดดันเยอะๆ มันเลยขึ้นพูดประชดบ้างไรบ้าง เลยมีดราม่ากันเฉยๆเท่านั้นละครับ  

ต่อให้ที่เค้าพูดมามันไม่จริง มันผิด มันก็ไม่ได้มีไรเสียหายเลยครับพี่ เรื่องนี้มันเรื่องบันเทิงอยู่แล้ว
ไอ้ชัยวัฒน์กุเรื่องเผาป่าสร้างสถานการณ์ตอนก้าวไกลลงพื้นที่ ผมยังไม่มาเถียงแทนก้าวไกลขนาดนี้เลย
แล้วเอาเข้าจริง พี่มั่นใจในสิ่งที่พี่คิดมากเลยเหรอครับ

อะไรจะขนาดนั้นอะ  

ก็ผมพูดเรื่องจริง เอาความจริงมาพูด ผิดตรงไหนครับ หลักฐานก็มีเยอะแยะ คนที่ตามมาตั้งแต่แรกๆเค้ารู้ทั่วแล้วครับ
เรื่องแบบนี้เค้าผ่านมาเยอะแล้ว มีแต่พวกขาจรใน ss นี่ละ ที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรจริงๆ แล้วเที่ยวดูถูกคนเค้าไปทั่ว พอเจอคนที่เค้ารู้เรื่องจริงๆเข้าไป ก็ปากไม่ออก ได้แต่แถข้างๆคูตีโพยตีพายไปทั่วครับ  

https://www.tiktok.com/@lungtee888.loso/video/7360257415993920775

ถุยเถอะ สถานะก็ยังไม่มี บอกไปทำงาน งานอะไรก็ไม่บอก สัมภาษณ์ว่าผู้หญิงงั้นงี้ ยังกล้ามาคิดว่าเค้าจะเป็นแฟนกันเนอะ มโนชิบหาย  

เมิงนั่นละ ไม่ได้รู้เรื่องจริงๆก็อย่าอวดฉลาดนักเลย
เค้าคบกันตั้งแต่ครบรอบ 100 วันแล้วไอ่ฟาย
ที่ก่อนหน้านี้ยึกยักๆกันอยู่รวมทั้งตอนไปโหนกระแส เค้าแค่
รอครบรอบ 100วันเท่านั้นละ แต่ตอนนี้อ่ะ เค้าคบกันไปแล้ว เค้าแค่ไม่ต้องการบอกออกสื่อเฉยๆ ชาลีมันก็อยากให้เป็นเรื่องส่วนตัวบ้างก็แค่นั้นละ ยิ่งคนในดีสคอทเค้ารู้เรื่องกันมาสักพักแล้ววววว

นี่หลักฐานที่กามินบอกว่าเราคบกันแล้ว
https://vt.tiktok.com/ZSF7RfJQT/

หลักฐานที่กามินบอกกับโฮสเกาหลีด้วยกันว่า ชาลีคือแฟน
https://youtu.be/nw_K1hxKOKE?si=Q5OeX5ExucAi09Ia

แล้วก็ยังมี ขุยอันสาวจีนที่มาเต๊าะชาลีอีกก่อนหน้านี้อีก พวก ชางมิน ยาดม ยุพา จิน
solla dev ทอมมี่ คริสติน่า คงไม่ต้องพูดถึงกันแล้วนะ เค้ารู้กันทั่วละ
https://vt.tiktok.com/ZSF7eQ2Q1/

หลักฐานที่บอกว่าแม่กามินเชียร์และไฟเขียว
https://vt.tiktok.com/ZSF7emEBS/

หลักฐานแค่นี้พอม่ะ นี่แค่ตัวอย่างนะ ยังไม่ได้รวมในดีสคอร์ทที่เค้าห้ามเอามาเผยแพร่อีกนะ
เรื่องบ้างเรื่องมันไม่จำเป็นต้องพูดทุกเรื่องหรอกครับ ปล่อยให้มันเป็นเรื่องส่วนตัวเค้าบ้าง คนที่ตามมานานเค้าถึงเฉยๆกันไงครับ
กับเรื่องดราม่าพวกนี้ จำใส่สมองไว้ ปกติเรื่องดราม่าแบบนี้ผมก็ปล่อยผ่านไปสักพักใหญ่ๆละขี้เกียจมาตอบ เพราะมันไร้สาระ แต่เจอพวกโง่แล้วอวดฉลาดแล้วมันอดไม่ได้จริงวะ 555555  

โกรธแล้วน้าาาา

แก้ไขล่าสุดโดย TraderIsMyLife เมื่อ Sun Apr 21, 2024 22:25, ทั้งหมด 3 ครั้ง
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2007
ตอบ: 2419
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 22:26
Spoil
Artero พิมพ์ว่า:
Spoil
TraderIsMyLife พิมพ์ว่า:
อินอะไรกันขนาดนั้น ผมดูยังไงกามินก็ไม่ได้จริงจังอะ ผลประโยชน์ทั้งนั้น

แต่ถ้าพิมพ์ในช่วงเวลานี้ผมโดนตรีนแน่ๆ  

จะตอบอะไร ก็รู้ให้มันจริงซะก่อนดีกว่านะครับ
ไม่รู้จริงแล้วพูดมันเหมือนคนโง่แล้วอวดฉลาดอ่ะ
ถ้าเค้าหวังผลประโยชน์จริง เค้าจะบอกแม่ตัวเองทำไมว่า หลงรักชาลี จะบอกแม่ทำไมว่าเดี๋ยวมีเวลาจะพาชาลีไปแนะนำตัว
แล้วตั้งแต่แม่ไฟเขียว ก็เที่ยวประกาศทั่วเซิร์ฟว่า ชาลีคือแฟน
แล้วถ้าไม่รักชาลีจริงๆ จะพูดผ่านไลฟ์สดตอนกินข้าวกะครอบครัวชาลีก่อนจะกับเกาหลีทำไมว่า ตอนนี้เราคบกันแล้ว
จะเอารูปชาลีขึ้น tt ig ทำไมให้ปิดกั้นโอกาสที่ผช.คนอื่นจะเข้ามาจีบ ผญ.ถ้าเค้าไม่รักจริงเค้าไม่ทำอะไรโง่ๆแบบนั้นหรอกครับ ขนาดทุกวันนี้ ผญ.มีคนคุยแล้ว มีคนคบแล้ว ยังไม่ค่อย
อยากเอารูปผช.ขึ้นไอจีเล้ยยยย เพราะเค้าไม่อยากปิดกั้นตัวเอง จะได้มีตัวเลือกเยอะๆ แต่นี่ถึงขั้นคุยกับพ่อแม่ตัวเองแล้ว แสดงว่ามันชัดเจนจนไม่รู้จะชัดเจนยังไงแล้ว นี่แค่ยกตัวอย่างนะ ยังมีอีกหลายเรื่องทั้งหน้าไมค์และหลังไมค์ แต่แค่นี้มันก็ชัดแล้ว
ถ้าคุณคิดว่าเค้าหวังผลประโยชน์ ลองหาเหตุผลและหลักฐานมาหักล้างสิ่งที่ผมพูดดูสิ หาได้มั้ยละ หาไม่ได้ก็หุบปากไป อย่าเที่ยวอวดฉลาดให้คนเค้าสมเพชเลยครับ

ที่มีดราม่ากันอยู่ตอนนี้ ต้นเหตุของเรื่องเท่าที่ดูเหมือนจะมี แฟนคลับหรือพวกปั่นบางคนไปกดดันหรือจี้ให้แน็คมันพูดหรอกครับ
เรื่องมันเลยยาวมาจนถึงตอนนี้ ทั้งๆที่เรื่องมันไม่มีอะไรเลย
แต่แน็กมันก็คนเหมือนกัน พอเจอจี้เจอกดดันเยอะๆ มันเลยขึ้นพูดประชดบ้างไรบ้าง เลยมีดราม่ากันเฉยๆเท่านั้นละครับ  

ต่อให้ที่เค้าพูดมามันไม่จริง มันผิด มันก็ไม่ได้มีไรเสียหายเลยครับพี่ เรื่องนี้มันเรื่องบันเทิงอยู่แล้ว
ไอ้ชัยวัฒน์กุเรื่องเผาป่าสร้างสถานการณ์ตอนก้าวไกลลงพื้นที่ ผมยังไม่มาเถียงแทนก้าวไกลขนาดนี้เลย
แล้วเอาเข้าจริง พี่มั่นใจในสิ่งที่พี่คิดมากเลยเหรอครับ

อะไรจะขนาดนั้นอะ  

ก็ผมพูดเรื่องจริง เอาความจริงมาพูด ผิดตรงไหนครับ หลักฐานก็มีเยอะแยะ คนที่ตามมาตั้งแต่แรกๆเค้ารู้ทั่วแล้วครับ
เรื่องแบบนี้เค้าผ่านมาเยอะแล้ว มีแต่พวกขาจรใน ss นี่ละ ที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรจริงๆ แล้วเที่ยวดูถูกคนเค้าไปทั่ว พอเจอคนที่เค้ารู้เรื่องจริงๆเข้าไป ก็ปากไม่ออก ได้แต่แถข้างๆคูตีโพยตีพายไปทั่วครับ  

https://www.tiktok.com/@lungtee888.loso/video/7360257415993920775

ถุยเถอะ สถานะก็ยังไม่มี บอกไปทำงาน งานอะไรก็ไม่บอก สัมภาษณ์ว่าผู้หญิงงั้นงี้ ยังกล้ามาคิดว่าเค้าจะเป็นแฟนกันเนอะ มโนชิบหาย  

เมิงนั่นละ ไม่ได้รู้เรื่องจริงๆก็อย่าอวดฉลาดนักเลย
เค้าคบกันตั้งแต่ครบรอบ 100 วันแล้วไอ่ฟาย
ที่ก่อนหน้านี้ยึกยักๆกันอยู่รวมทั้งตอนไปโหนกระแส เค้าแค่
รอครบรอบ 100วันเท่านั้นละ แต่ตอนนี้อ่ะ เค้าคบกันไปแล้ว เค้าแค่ไม่ต้องการบอกออกสื่อแบบทางการเฉยๆ ชาลีมันก็อยากให้เป็นเรื่องส่วนตัวบ้างก็แค่นั้นละ ยิ่งคนในดีสคอทเค้ารู้เรื่องกันมาสักพักแล้ววววว

นี่หลักฐานที่กามินบอกว่าเราคบกันแล้ว
https://vt.tiktok.com/ZSF7RfJQT/

หลักฐานที่กามินบอกกับโฮสเกาหลีด้วยกันว่า ชาลีคือแฟน
https://youtu.be/nw_K1hxKOKE?si=Q5OeX5ExucAi09Ia

แล้วก็ยังมี ขุยอันสาวจีนที่มาเต๊าะชาลีอีกก่อนหน้านี้อีก พวก ชางมิน ยาดม ยุพา จิน
solla dev ทอมมี่ คริสติน่า คงไม่ต้องพูดถึงกันแล้วนะ เค้ารู้กันทั่วละ
https://vt.tiktok.com/ZSF7eQ2Q1/

หลักฐานที่บอกว่าแม่กามินเชียร์และไฟเขียว
https://vt.tiktok.com/ZSF7emEBS/

หลักฐานแค่นี้พอม่ะ นี่แค่ตัวอย่างนะ ยังไม่ได้รวมในดีสคอร์ทที่เค้าห้ามเอามาเผยแพร่อีกนะ

หลักฐานบ้าอะไร ก็ดูบทสรุปเลย ดูสัมภาษณ์วันนี้ดิ
ถ้ารักกันจริง จะมาให้สัมภาษณ์แบบวันนี้ทำไม
อา งั้น สัมภาษณ์วันนี้เอ็งจะเถียงว่าไง  

อย่าไปเถียงเขาสิ เขารู้ดีกว่าชาลีเลนนะ จุ๊ๆ  

วงการบันเทิงแหละ ท่าน Moonlight ก็อย่าอินมากเลย

งานบันเทิงก็งี้ ตอนสมัย We got married ฝั่งเกาหลีผมก็อินแบบนี้แหละ

สุดท้ายก็จบๆกันไป เมื่อกระแสมันหมด
4
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2023
ตอบ: 1180
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 23:23
[RE]ถ้าชาลีกามิน คล้ายเรื่องพี่แว่นกับหมอนอ จะฮามากเลยนะ จำได้กระทู้80กว่าหน้า
เปรี้ยวแน่ๆคับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
รับมองกิ่งมัมเฟอร์+6 นัดเดลล่างมอคับ
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 9126
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 23:30
5555555555555555555555555555
ผมที่ตามวงการไอดอลมานาน โคตรฮาคนที่บอกว่าแน๊คกามินเรียลจริง
ไอ้คู่ชิปคู่จิ้นอะไรแนวนี้แม่ม มันสร้างโมเม้นกันแบบนี้เป็นปกติมากครับ
ตกเป็นเหยื่อธุรกิจแล้วยังไม่รู้ตัว
6
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2021
ตอบ: 3697
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 23:43
[RE]ถ้าชาลีกามิน คล้ายเรื่องพี่แว่นกับหมอนอ จะฮามากเลยนะ จำได้กระทู้80กว่าหน้า
ร้อนจี๋
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ซวย
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5584
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 23:48
ไปจี้จุดเขาอะ
0
0
MARESCA THE NORMAL ONE
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 9192
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 23:58
ถ้าสุดท้ายเรือล่ม นี่แฟนขับจะอยู่ยังไง
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2009
ตอบ: 4976
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 23:59
โอตาคุเบียวเหม็นเปี้ยวววว
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7457
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2024 00:22
ผมว่าแน็คจริงใจนะ แต่เราไม่รู้เบื้องหลังว่าเกิดอะไรขึ้นรอดูตอนจบละกันเพราะยังไม่ได้รู้เรื่องราวทั้งหมด

ปล.ถ้าแน็คมันไม่จริงใจมันไม่เปลี่ยนตัวมาขนาดนี้หรอก แต่ถ้าแน็คหลอกนี่
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Jun 2023
ตอบ: 1089
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2024 00:41
อย่างฮาโดนเขาทำคอนเท้นหลอกหัวปักหัวปำน่าสมเพชสุดๆ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: WE BELIEVE!!!
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 28096
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2024 00:45
ไอสัสบก.ทีวีพูลมาเอง รู้ลึกรู้จริงรู้อย่างกับอยู่ใต้เตียงเขา ถถถถถ โคตรเอ๋อ
2
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34427
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2024 00:50
ฮา
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: อะไรก็ยอม...
เข้าร่วม: 13 Jul 2010
ตอบ: 1793
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2024 00:59
5555555555555555555555555555555555555555555555555555555 กลายเป็นมู้ฮาเฉย
0
0

ดาวเตะลา ลีกา
Status: ♥ LFC
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 7673
ที่อยู่: ____________________________________________________________________________________________________
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2024 01:01
หมดกระแสเมื่้อไหร่โอตะหนีไปบวชแน่ๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Physician เมื่อ Mon Apr 22, 2024 01:24, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel