BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 May 2011
ตอบ: 5099
โพสเมื่อ: Wed Dec 13, 2023 11:36
[RE: Death Stranding นี่ของดีกว่าที่คิดไว้มาก]
JUNODREAM พิมพ์ว่า:
insidemee พิมพ์ว่า:
Rafia พิมพ์ว่า:
ยาวไปครับ ไปแผ่นดินใหญ่มีอะไรให้ทำอีกเยอะเลย  

แผ่นดินใหญ่นี่แชปเตอร์ 3 มั้ยครับ เพิ่งนั่งเรือข้ามมาเมื่อคืนเลย มีรถยนต์ให้ขับแล้ว ไล่หวด mule ขโมย material อย่างเดียวเลยผม  

mule นี่พวกที่อยู่ในค่ายป่าวครับ ผมเล่นจบไปนานละจำไม่ค่อยได้

จำได้แค่ว่าอย่าเอากระสุนจริงยิง เอาช็อตไฟฟ้าหรือให้มันสลบพอ ไม่งั้นพอมันตายจะเกิดหลุม death stranding ต้องนั้น  

mule นี่เป็นโจรที่ตั้งค่ายไปทั่วแผ่นดินเลยครับ ที่สแกนเป็นสีส้มๆ
เชือกรัดคออย่างเดียวครับ เพิ่งรุ้นะเนี่ยว่าถ้าฆ่าตายแล้วจะเกิดผลกระทบขึ้น 55 ผมไม่มีอาวุธอะไรเลยครับ มีแต่เชือกรัดขอ เอากระเป๋าปาใส่ เอากระเป๋าฟาดอย่างเดียว

มะคืนโดนแม่งรุม 10 กว่าตัว โอโห เล่นอ่ะซะเหนื่อยเลย  

ผมเคยฆ่าตายต้องเอารถมาขนศพไปเผา 555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คอมเมนเตเตอร์
Status: พ่อแม่จ้างมาเรียน
เข้าร่วม: 12 Feb 2015
ตอบ: 21451
โพสเมื่อ: Wed Dec 13, 2023 11:41
[RE: Death Stranding นี่ของดีกว่าที่คิดไว้มาก]
Spoil
ยาวไปครับ ไปแผ่นดินใหญ่มีอะไรให้ทำอีกเยอะเลย  

แผ่นดินใหญ่นี่แชปเตอร์ 3 มั้ยครับ เพิ่งนั่งเรือข้ามมาเมื่อคืนเลย มีรถยนต์ให้ขับแล้ว ไล่หวด mule ขโมย material อย่างเดียวเลยผม  

mule นี่พวกที่อยู่ในค่ายป่าวครับ ผมเล่นจบไปนานละจำไม่ค่อยได้

จำได้แค่ว่าอย่าเอากระสุนจริงยิง เอาช็อตไฟฟ้าหรือให้มันสลบพอ ไม่งั้นพอมันตายจะเกิดหลุม death stranding ต้องนั้น  

mule นี่เป็นโจรที่ตั้งค่ายไปทั่วแผ่นดินเลยครับ ที่สแกนเป็นสีส้มๆ
เชือกรัดคออย่างเดียวครับ เพิ่งรุ้นะเนี่ยว่าถ้าฆ่าตายแล้วจะเกิดผลกระทบขึ้น 55 ผมไม่มีอาวุธอะไรเลยครับ มีแต่เชือกรัดขอ เอากระเป๋าปาใส่ เอากระเป๋าฟาดอย่างเดียว

มะคืนโดนแม่งรุม 10 กว่าตัว โอโห เล่นอ่ะซะเหนื่อยเลย  

ผมเคยฆ่าตายต้องเอารถมาขนศพไปเผา 555  

เยสเข้ ความรุ้ใหม่เลยครับ 55+ เกมนี้แม่งลึกจัดจริงๆ

รถแบตหมด เดินไปเหนื่อย ขนของสูงๆเลยหัว เดินผ่านประตูเพดานต่ำๆ แม่งของร่วงเสียหายอีก
ผมขับรถนี่กลัวยางแบนชิบหาย
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 26300
โพสเมื่อ: Wed Dec 13, 2023 12:15
เคยเปิดใจ และก็เบื่อ 555
0
0
MY PC powered by RX 6800 XT

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5800
โพสเมื่อ: Wed Dec 13, 2023 12:28
llmomoll พิมพ์ว่า:
เกมดีนะ แต่ผมเล่นไปกลางเรื่อง ลงวินโด้วใหม่ เซฟหาย พอเลย ขี้เกียจเล่นใหม่  

เล่นเถื่อนปะอาการนี้ เกมแท้ เค้าไม่ได้เซฟในเครื่องนะ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Wed Dec 13, 2023 12:42
Death Stranding นี่ของดีกว่าที่คิดไว้มาก

ใช่ครับ ท่านจะอยู่ตรงนี้เป็นร้อยๆ ชั่วโมงแน่นอน ส่งของไปเรื่อยๆ เปิดแผนที่ใหม่ ทำถนน เพลินมากครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

คอมเมนเตเตอร์
Status: พ่อแม่จ้างมาเรียน
เข้าร่วม: 12 Feb 2015
ตอบ: 21451
โพสเมื่อ: Wed Dec 13, 2023 13:03
Deedo RMUTL พิมพ์ว่า:
เคยเปิดใจ และก็เบื่อ 555  

ชอบใครชอบมันครับท่านน ม่ายเปนราย
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel