BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 34144
โพสเมื่อ: Tue Sep 26, 2023 09:59
[RE: [Anime] ป้ายยา 6 เรื่อง Summer 2023]
GutenTag! พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
ดีที่ดอง Mushoku Tensei ไว้ กะแล้วว่ายังไม่หมด รออีกยาวๆ หวังหว่า ครึ่ง ss หลังจะสนุกนะ กลัวใจตัวเอง ครึ่ง ss แรกมันชิลเกินไป(ยังไม่ได้ดูนะ แต่อ่านจากจขกท)
ส่วนนอกนั้นที่ จขกท แนะนำมา สนอีกเรื่องคือ zom 100 แต่ก็ยังไม่ได้ดูเพราะรอจบ
นอกนั้นน่าจะมีเล็กๆน้อยๆ จำชื่อเรื่องไม่ได้ ต้องรอไปเล่นใน PC

ถ้าเดาไม่ผิดนะครับ Mushoku Tensei พาร์ทหน้าคือเดือดแน่นอน (จากที่เคยเห็น PV ผ่านๆมันน่าจะไปถึงเหตุการณ์เดือด)

ส่วน zom 100 นี่เอาตรงๆนะ ท่านรอออกครบค่อยดูนี่ดีละ ผมนี่ค้างคามาก ยิ่งไม่รู้เวลาออกตอนต่อไปที่แน่นอนอีก 3 ตอนนี่แบบ...  

SS หน้า น่าสนภาคต่อหลายเรื่องเลย นี่รอ goblin slayer มาตลอดอยากให้ทำต่อมากๆ ในที่สุดก็มา แต่เห็นว่าเปลี่ยน studio ทำ จะดีเหมือนเก่ามั้ยนิ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: No one left behind
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 35390
โพสเมื่อ: Tue Sep 26, 2023 15:02
[RE: [Anime] ป้ายยา 6 เรื่อง Summer 2023]
GutenTag! พิมพ์ว่า:
ดีที่ดอง Mushoku Tensei ไว้ กะแล้วว่ายังไม่หมด รออีกยาวๆ หวังหว่า ครึ่ง ss หลังจะสนุกนะ กลัวใจตัวเอง ครึ่ง ss แรกมันชิลเกินไป(ยังไม่ได้ดูนะ แต่อ่านจากจขกท)
ส่วนนอกนั้นที่ จขกท แนะนำมา สนอีกเรื่องคือ zom 100 แต่ก็ยังไม่ได้ดูเพราะรอจบ
นอกนั้นน่าจะมีเล็กๆน้อยๆ จำชื่อเรื่องไม่ได้ ต้องรอไปเล่นใน PC

ถ้าเดาไม่ผิดนะครับ Mushoku Tensei พาร์ทหน้าคือเดือดแน่นอน (จากที่เคยเห็น PV ผ่านๆมันน่าจะไปถึงเหตุการณ์เดือด)

ส่วน zom 100 นี่เอาตรงๆนะ ท่านรอออกครบค่อยดูนี่ดีละ ผมนี่ค้างคามาก ยิ่งไม่รู้เวลาออกตอนต่อไปที่แน่นอนอีก 3 ตอนนี่แบบ...  

SS หน้า น่าสนภาคต่อหลายเรื่องเลย นี่รอ goblin slayer มาตลอดอยากให้ทำต่อมากๆ ในที่สุดก็มา แต่เห็นว่าเปลี่ยน studio ทำ จะดีเหมือนเก่ามั้ยนิ  

เปลี่ยนสตูทำนี่แหละน่ากลัวเรื่องภาพมากเลย โทนภาพมันดูสว่างสดใสมาก แต่ผมว่าภาคแรกจุดขายเรื่องนี้คือเรื่องภาพหม่นๆนี่แหละ

ที่เห็นชัดๆคือตัวเอลฟ์เนี่ย เห็นจากภาพคือให้คนละความรู้สึกกันเลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel