ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3080
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2023 10:34
[RE: แฟนแต่งหน้า รอกันนานมั้ยครับ]
เฉลี่ยคือ 30 นาทีขั้นต่ำ แต่ที่เคยรอนานสุดคือ 1 ชั่วโมงครึ่ง ผมอาบน้ำเสร็จ มานอนเล่นเกมส์จบไปหลายตายังไม่เสร็จ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: SAP_BASIS
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 520
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2023 10:58
[RE: แฟนแต่งหน้า รอกันนานมั้ยครับ]
30 นาทีครับ พร้อมออกศึก
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: บางทีแค่หายใจก็ผิด.
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5816
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2023 11:16
[RE]แฟนแต่งหน้า รอกันนานมั้ยครับ
2 ชม. ทุกวันครับ แต่งจนผมรู้แล้วว่า ใกล้เสร็จรึยัง เพราะเธอจะมีสเตปของเธอ ในการลงครีมแต่ละตัว

สุดท้ายของการแต่งคือหนีบผม เมื่อไหร่เห็นหนีบผม ตัวเราค่อยเดินไปอาบน้ำ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: เหงา ตัวเท่าบ้าน
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 12060
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2023 12:07
Civilz พิมพ์ว่า:
เล่าประสบการณ์แย่ๆกับเรื่องแต่งหน้าของผู้หญิงนิดนึงนะครับ

แฟนเก่าผมเป็นพวกแต่งหน้านาน ใช้เวลาอาบน้ำรวมแต่งหน้าเป็นชั่วโมงๆ

เวลานัดก็เราก็มาตามเวลานัด บางทีเราก็มาก่อนเวลานัดด้วย นัดเก้าโมงบางทีผมก็ไปรอก่อนครึ่งชั่วโมง กว่าจะได้ออกก็สิบโมงครึ่ง บางทีก็นานกว่านั้น

พอเราถามว่าเสร็จยังก็หาว่าเราเร่ง แล้วที่มันช้าเพราะแม่งชอบทำนั่นนี่ไปด้วย เช่นเล่นเฟส คุยแชท

มีครั้งนึงนัดเก้าโมงนี่แหละ เราก็นั่งรอในรถ เพราะขี้เกียจไปเรียกที่ห้อง แชทลงมาบอกว่าใกล้เสร็จแล้ว ก็โอเครอได้ ชั่วโมงผ่านไปก็ไม่ลงมา จนเกือบ 11โมง ดูเฟสแม่งนั่งตอบเฟส คุยคนนั้นนู้นนี่ เหลืออดเลยด่าไป วันนั้นแม่งตึงทั้งวัน

ถ้านัด9โมง ปกติตัวเองอาบน้ำแต่งหน้าทำผม 1ชม+ ควรตื่น7โมง ถึงเวลานัดก็ควรพร้อมหรือเลทนิดหน่อยไม่ว่าเลย หรือถ้าอยากตื่นสาย ก็นัดสายๆได้ไม่มีปัญหา ไม่ใช่นัดเก้าตื่นแปดครึ่ง ไถเฟส คุยเพื่อน แฟนมาค่อยลุกไปอาบน้ำ แล้วบอกว่าใกล้เสร็จแล้ว คนสันดานแบบนี้ควรอยู่คนเดียว

้บางครั้งผมเคยบอกว่า ไม่ต้องแต่งนานก็ได้ นิดๆหน่อยๆก็สวยแล้ว คนคนนี้ตอบกลับมาที่ผมว่า ที่แต่งสวยเพราะอยากแต่งอยากให้ตัวเองสวย ไม่ได้แต่งเพราะอยากให้เรามองว่าสวย คือหมายความว่า อยากให้คนอื่นๆมองว่าตัวเองสวยว่างั้นแหละ แฟนตัวเองจะมองยังไงก็เรื่องของมึง ผมนี่คิดในใจเลย อี ด อก

ผมเฝ้าคิดนะ อะไรที่เราหยวนได้ทนได้ ผมพร้อมทำให้คนที่เรารักนะ แต่คนที่ไม่ respect คนอื่นแบบนี้ โดยเฉพาะเรื่องเวลา เสียเวลาชีวิตมากๆ ยึดตัวเองเป็นศูนย์กลางมันไม่ควรได้รับสิ่งดีๆจากเราเลย

จากวันนั้นจนวันนี้ผมโคตรดีใจเลยที่หลุดพ้นจากคนคนนี้มาได้ เรื่องดีๆมันก็มี แต่เรื่องแบบนี้มันฝังและรังเกียจเลยจดจำเป็นพิเศษ  

ลุงแก้เกมมั่งสิ ตื่นปุ๊บ บอกถึงแล้วปั๊บ กว่านางจะเสร็จก็พอดีลุงไปถึง

0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ไม่ได้แปลก แค่แตกต่าง
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 4921
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2023 21:42
ผมโชคดี แฟนผม ไม่แต่งหน้า ไม่ทาปาก ไม่เขียนคิ้ว ไม่กันคิ้ว

แค่ เอาแป้งพับโป๊ะๆหน้า 1-2 นาที จบ 555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel