BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Freedom
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Sep 2010
ตอบ: 754
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 12:29
[RE]ดูบอลสายฟรี True unlock เอาแค่ทีมรัก
จากประสบการณ์ ที่ดูมาปีที่แล้ว คือ โคตรเหี้ย ดูผ่าน เว็ปเถื่อน แถวนี้กีกว่าเยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: สถานะ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 60
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 12:46
[RE]ดูบอลสายฟรี True unlock เอาแค่ทีมรัก
Unlock เพิ่มทำยังไงครับ truegigatex
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
"ตราสโมสรบนหน้าอกเสื้อสำคัญกว่าชื่อที่อยู่ด้านหลัง"

Status: Chelsea FC
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 26
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 12:52
ดูบอลสายฟรี True unlock เอาแค่ทีมรัก
ของผมเชลซีเหมือนกัน กดรับมะวาน ได้ถึง 30 jun 2024
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2007
ตอบ: 5033
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 12:54
[RE: ดูบอลสายฟรี True unlock เอาแค่ทีมรัก]
cabriolet พิมพ์ว่า:
night_visions พิมพ์ว่า:
เสียใจเลือกแล้วดุได้ถึง 3 สิงหา 66 เอง ครับทำไงจะได้ทั้ง ss บอลยังไม่เริ่มเตะเลยมั้ง ปีก่อนก็ได้แค่ 3 เดือน เฮ้อออ ใช้เน็ตบ้านทรูกับพ่วงซิมเน็ค  

แบบ ทรู อันล๊อค มันได้ทั้งฤดูกาลนะครับ แต่จะได้เฉพาะทีมโปรดครับ ส่วนที่ได้ 3 เดือน เดาว่าน่าจะเป็นโปรดูทุกคู่ 3 เดือนแรก พอครบ 3 เดือนก็ต้องเสีย 299 แต่ถ้าไม่อยากเสียก็ไปเลือกแบบที่โพสในมู้นี้ครับ  

อ่านกระทู้จบกดลิ้งค์ตามไป ผมเลือกดูนิวฯครับ ทีมเดียว อันล๊อคแต่ได้ถึงแค่ 3 สิงหา เองครับ งงๆไม่เป็นแบบเขาทั้งฤดูกาล

แก้ไขล่าสุดโดย night_visions เมื่อ Sat Jul 15, 2023 12:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ลุ้นแชมป์เต็มตัว ทำให้เต็มที่แล้วมาดูกัน
เข้าร่วม: 10 Mar 2006
ตอบ: 5381
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 13:01
[RE: ดูบอลสายฟรี True unlock เอาแค่ทีมรัก]
เสียใจเลือกแล้วดุได้ถึง 3 สิงหา 66 เอง ครับทำไงจะได้ทั้ง ss บอลยังไม่เริ่มเตะเลยมั้ง ปีก่อนก็ได้แค่ 3 เดือน เฮ้อออ ใช้เน็ตบ้านทรูกับพ่วงซิมเน็ค  

แบบ ทรู อันล๊อค มันได้ทั้งฤดูกาลนะครับ แต่จะได้เฉพาะทีมโปรดครับ ส่วนที่ได้ 3 เดือน เดาว่าน่าจะเป็นโปรดูทุกคู่ 3 เดือนแรก พอครบ 3 เดือนก็ต้องเสีย 299 แต่ถ้าไม่อยากเสียก็ไปเลือกแบบที่โพสในมู้นี้ครับ  

อ่านกระทู้จบกดลิ้งค์ตามไป ผมเลือกดูนิวฯครับ ทีมเดียว อันล๊อคแต่ได้ถึงแค่ 3 สิงหา เองครับ งงๆไม่เป็นแบบเขาทั้งฤดูกาล

เดึยวกลับบ้านไป ผมจะทำภาพให้ไปเช็คอีกที่นึงครับ ตอนนี้อยู่ รพ. รอนิดนึงนะครับ
1
0
ทุกลมหายใจมีแต่ปืน ปืนเท่านั้น
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 02 Sep 2008
ตอบ: 1940
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 14:33
มันแก้หรือยังครับที่ให้ใช้แต่สัญญาณเน็ตมือถือดู ถ้าต่อwifi ดูไม่ได้ล๊อคไว้ ผมก็ได้โปรนี้มา
0
0
Status: ลุ้นแชมป์เต็มตัว ทำให้เต็มที่แล้วมาดูกัน
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 17:21
Spoil

ลองกด Check ที่ LINK นี้ดูนะครับ เผื่อมันบัค
https://myaccount.trueid.net/th/subscriptions

หน้านี้ของคุณ เป็น ปี2566 หรือ 2567 ครับ

ถ้ายังเป็น 66 อยู่ รอ 3 สิงหาคม ครับ เผื่อจะมีการเปลี่ยนแปลง

1
0
ทุกลมหายใจมีแต่ปืน ปืนเท่านั้น
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 17:25
darkstellarz พิมพ์ว่า:
มันแก้หรือยังครับที่ให้ใช้แต่สัญญาณเน็ตมือถือดู ถ้าต่อwifi ดูไม่ได้ล๊อคไว้ ผมก็ได้โปรนี้มา  

สามารถไป UNLOCK ได้ครับ จะดูในมือถือ ในคอม ใน กล่องทรู ก็ได้หมดครับ ตามลิงค์ด้านล่างนี้

https://home.trueid.net/special-offer/true-unlock

1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2007
ตอบ: 5033
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 18:35
Spoil
Spoil

ลองกด Check ที่ LINK นี้ดูนะครับ เผื่อมันบัค
https://myaccount.trueid.net/th/subscriptions

หน้านี้ของคุณ เป็น ปี2566 หรือ 2567 ครับ

ถ้ายังเป็น 66 อยู่ รอ 3 สิงหาคม ครับ เผื่อจะมีการเปลี่ยนแปลง

ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวผมลองเช๊คตามลิ้งค์ที่ให้มาดูอีกทีครับ
ลองเช๊คดูแล้วถึง 3 สิงหา ปี 66 นี้เลยครับ สงสัยคงต้องรอดูหลัง 3 สิงหานี้ดูอีกที ตามที่คุณแนะนำแน่ๆเลยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย night_visions เมื่อ Sat Jul 15, 2023 18:39, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Status:
เข้าร่วม: 09 Mar 2006
ตอบ: 477
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 19:28
True แจ้งว่า จะรับสิทธิ์ได้ตั้งแต่ 12 ส.ค.
และจะส่งsmsแจ้งเตือนอีกที
0
0
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 20:25
TTUM พิมพ์ว่า:
True แจ้งว่า จะรับสิทธิ์ได้ตั้งแต่ 12 ส.ค.
และจะส่งsmsแจ้งเตือนอีกที  

ขอบคุณที่ช่วยอัพเดทครับ เพราะบางคำถามผมก็ตอบไม่ได้เหมือนกัน
0
0
Status: In Maresca We Trust!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 30640
โพสเมื่อ: Sat Jul 15, 2023 23:51
absofuckinglutely พิมพ์ว่า:
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
absofuckinglutely พิมพ์ว่า:
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
BeeValentine พิมพ์ว่า:
ของผมกดแล้วได้แค่ 3 เดือนครับ งงเลย ใช้ทั้งเบอร์, ทรูวิชั่น  

มีท่านสมาชิกมาแจ้งอยู่เมื่อเย็นครับเขาคุยกับทรูมาสำหรับพวกที่ปีที่แล้วกดแล้วตอนนี้มันยังไม่หมดอายุพอกดใหม่มันจะขึ้นหมดอายุของเดิมเขาบอกรอให้หมดก่อนแล้วค่อยกดรับใหม่

ของผมเพิ่งรับวันนี้ก็ขึ้นสามารถดูได้ถึง 27 ก.ค 2566  

ผมเพิ่งวางสายจาก Call Center ไป ผมเพิ่งสมัครกดไปดูได้ถึง 1 ก.ย. 2566 เจ้าหน้าที่แจ้งว่าหลังจากนั้นจะต้องจ่ายเดือนละ 299.- เพราะว่าดูฟรีได้ 24 เดือน หลังจากนั้นต้องจ่าย ผมก็ไม่แน่ใจว่าผมไปสมัครตอนไหน และมันครบ 24 เดือนรึยัง อาจจะต้องขอติดตามของท่านดูหลัง 27 ก.ค. ว่าถ้ากดสมัครอีกรอบมันจะฟรีมั้ย เพราะ early bird 2,900.- สมัครได้ถึง 9 ส.ค. แต่ของผมดูได้ถึง 1 ก.ย. ถ้าไม่ได้สมัคร 2,900.- ก่อน 9 ส.ค. แถมดูทีมโปรดไม่ฟรีอีกนี่งานเข้าเลยนะครับเนี่ย  

ตัว True Unlock ผมไม่แน่ใจนะว่าจะต้องเสียเพิ่มหรือเปล่าถ้าอยากจะดูแต่มันน่าจะเพิ่งมาแจกฟรีปีที่แล้วนะผมว่าท่านอาจจะยังไม่ถึง 24 เดือนนะผมก็ไม่แน่ใจ

แต่อันดูทีมโปรดนี่แหละครับที่ผมสงสัยรอบนี้เหมือนมันขึ้นแยกกันระหว่าง True Unlock 299บาท/เดือน กับดูฟรีทีมโปรด 2023/24

คือมันขึ้นดูฟรีทุกแมทช์ทีมโปรดฤดูกาล 2023/24 แต่ของผมพอกดรับมันดันขึ้นดูได้ถึง 27 ก.ค 2566 ของท่านอื่นในเว็บที่ผมสอบถามไปมีหลายคนที่อัน True Unlock กำลังจะหมดแต่อันดูทีมโปรดเขาขึ้นเป็นหมดปีหน้าเลยแต่ส่วนตัวผมก็เสียวๆอยู่ถ้าหลัง 27 ก.ค. กดไปแล้วมันดันขึ้นว่าท่านใช้สิทธิ์ไปแล้วนี่เครียดเลยนะ

ปล.ผมคิดว่าน่าจะแยกแพ็คกันนะครับรอบนี้ฤดูกาลที่แล้วมันรวมกันเป็นกรอบเดียวเลยแต่รอบนี้มันดันมี 2กรอบและหลายๆคนก็วันหมดอายุไม่เท่ากัน

เห็นด้วยครับ ที่ว่ามันแบ่งเป็น 2 กรอบ อันบนเป็น 299.- อันล่างเป็นดูทีมโปรด แต่ทั้ง 2 กรอบของผมดูได้ถึงแค่ 1 ก.ย. 2566 และเห็นด้วยกับที่ท่านว่ามันเพิ่งมีปีที่แล้ว โดยหลักการมันก็น่าจะไม่ควรถึง 24 เดือน ผมต้องขอรอติดตามจากท่านนี่แหละครับเพราะว่าท่านหมดอายุ 27 ก.ค. หากหลังจากนั้นไม่ฟรี ท่านก็ยังจ่าย 2,900.- ทัน แต่ผมนี่สิครับ กลัวจะมีคำว่า "รู้งี้" มากครับ - -"  

หลังวันที่ 27 เดี๋ยวผมอัพเดทให้ทาง PM ครับ
1
0

Status: In Maresca We Trust!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 30640
โพสเมื่อ: Mon Jul 17, 2023 03:23
ดูบอลสายฟรี True unlock เอาแค่ทีมรัก
ทิงนองนอย พิมพ์ว่า:
ใช้แล้วซีซั่นก่อน

ดูซักพัก adsเด้งให้ซื้อตัวเต็มตลอดทั้งเกม

กูละหน่าย อิทรู  

ท่านไปกดดูผิดที่ป่าวครับมันต้องเข้าดูตรงโลโก้ทีมที่เชียร์เท่านั้นนะซีซั่นก่อนผมก็ใช้ไม่มีอะไรเด้งมาให้ซื้อนะดูได้แบบไม่มีโฆษณาทุกเกม

ของท่านที่เด้งไปกดดูที่ช่องพวก True Premier football 1-2-3-4 พวกนี้อะดิมันจะดูได้ไม่กี่นาทีแล้วเด้งให้ซื้อซึ่งเอาจริงๆรายละเอียดมันมีบอกหมดนะครับว่าต้องเข้าดูตรงไหนยังไง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย MSL-DC5. เมื่อ Mon Jul 17, 2023 03:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 4-3-3 is the best...
เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 8827
โพสเมื่อ: Mon Jul 17, 2023 19:38
สอบถามครับ ผมดูแบบทรูวิชั่นมาตลอด
อันล๊อค ถ้ากดรับสิทธิไป

ต้องดูผ่าน ทรูไอดีเท่านั้นเหรอครับ หรือ ดูบนคอม หรือ ทีวีได้ด้วยครับ
0
0
โพสเมื่อ: Mon Jul 17, 2023 20:13
4-3-3 พิมพ์ว่า:
สอบถามครับ ผมดูแบบทรูวิชั่นมาตลอด
อันล๊อค ถ้ากดรับสิทธิไป

ต้องดูผ่าน ทรูไอดีเท่านั้นเหรอครับ หรือ ดูบนคอม หรือ ทีวีได้ด้วยครับ

ดูได้ทุกช่องทางครับ ถ้าอันล๊อคครบ ตามรูปที่ผมลงไว้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel