BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 5541
โพสเมื่อ: Wed May 10, 2023 03:47
[RE: [MUFC] - ตามหา GK คนใหม่ ควรเป็นใครดีที่เข้าระบบ ?]
ยังไงผมก็ชอบ อูไน ซิม่อน แหะ ใจมันได้ ฝีมือก็ดี อาจจะยังเหวอ แต่มีศักยภาพ พัฒนาได้อีก

คอสต้า ผมไม่เอา ไม่ชอบเมนเดส ต้องลดอิทธิพลลงอีกด้วยซ้ำ อย่าเอาเด็กเขามาเพิ่ม แค่เด เฟร็ด เลิฟ ดาโล่ บรูโน่ ก็เยอะเกินละ ดีว่ากำจัด โด้ กับ เทลเลส ออกไปได้

ราย่า ฝีมือใช้ได้ แต่ไม่รุ้สิ ดูขาดคาแรกเตอร์ น่ากลัวจะถูกบรรยากาศการเล่นให้ทีมใหญ่กลืนไป

ถ้าไม่กลัวเสียหน้า ผมว่า ออเตก้า ของซิตี้อะ แจ่มมาก น่าไปขอมา 555 หรือตอนมีข่าวกับ เควิน ทรัป ผมโครตอยากได้เลย ชอบโกลเยอรมัน ประเทศสร้างโกล

หรือถ้าจะแก้ขัดแบบเหนือเมฆ ไปเอา นาบาส

สรุป อยากลองของกับ อูไน ซิม่อน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6925
โพสเมื่อ: Wed May 10, 2023 11:24
[RE: [MUFC] - ตามหา GK คนใหม่ ควรเป็นใครดีที่เข้าระบบ ?]
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
คิมท๊อกโย่ว พิมพ์ว่า:
เคยดูวิเคราะห์ในยูทูปของฝรั่งคือ ราย่าค่อนข้างลกตอนเล่นบอลสั้นพอสมควร เลยอยากได้คอสต้ามากกว่า แต่ดูจากความเป็นไปได้ราย่าคุ้มสุดจริงๆ  

มีบ้างเป็นบางช็อตครับ แต่ผมมองว่าเป็นที่ Build up structure ทีมมากว่า
เพราะตอนอยู่แชมป์เปี้ยนชิพ แกล็อคหลบกองหน้าอีกฝั่งอย่างเยอะครับ
แต่พอขึ้นมาพรีเมียร์ แทคติคเปลี่ยนไปเป็นเน้สนาดยาว เลยไม่ค่อยได้ออกบอลสั้น

ผมเห็นนัดที่พลาดหลักๆตอนขึ้นมาพรีเมียร์ คือนัดเจอกับซิตี้อะครับ
ซึ่งนัดแบบนี้ ทีมต้องยืนตำแหน่งดีจริงๆทั้ง หลัง กลาง ไม่งั้นออกบอลยากมากๆครับ

แต่อย่างไรก็ตาม ถ้าว่ากันแค่การจ่ายบอล ผมก็ชอบคอสต้ามากกว่า
ผมตามดูปีนี้แกออกบอลนิ่งขึ้นเยอะมาก จ่ายบอลฉลาดด้วย แต่ค่าตัวแรงแน่นอน 555  

พอดีไปเห็นนัดจ่ายพลาดเลยอาจจะติดภาพพวกนั้นไปหน่อย บอลยาวแกไว้ใจได้ แต่ผมไม่รู้แนวรุกเราจะเก็บบอลได้ดีแบบโทนี่ด้วยไหม ส่วนตัวไม่อยากมาติดเรื่องโกลที่เล่นบิ้วท์อัพเกมดีๆจากหลังเลยอยากทุ่มคอสต้าไปเลย ถึงจะมีภาพติดตาไม่ต่างกันในบอลโลกกับเรื่องลีค แต่อายุยังน้อยมาพอเก็บประสบการณ์ได้
ถ้ามามองในมุมเรื่องการเงินด้วย ดูทรงแล้วราย่า แล้วต่อสัญญาเดเกอามาเบียดๆกัน เป็นแนวทางที่คุ้มสุดแล้ว
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34623
โพสเมื่อ: Wed May 10, 2023 13:01
เอา เคลเลเฮอร์ ไหม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel