ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status: พ่อแม่จ้างมาเรียน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Feb 2015
ตอบ: 20861
โพสเมื่อ: Mon Mar 27, 2023 21:16
[RE: ลดความอ้วน!!]
ลดได้เยอะครับ ทำซัก 3 เดือนผมว่าหายไป หลายโลเลยล่ะ
แต่จะซูบผอม โทรม เพราะกล้ามเนื้อกับน้ำคือสิ่งที่หายไป
แล้วรออีกซัก 3 เดือน โยโย่แน่นอน
ก่อนลดเท่าไหร่ จะกลับไปเท่านั้นแล้วบวกอีก 5โลได้

ยิ่งกินน้อย ร่างกายยิ่งไม่อิ่ม ยิ่งเผาผลาญน้อย ร่างกายยิ่งกักเก็บพลังงาน
ช่วงระยะสั้นทำได้ครับ แต่ระยะยาวไม่คุ้มกับสุขภาพที่เสียไป

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 20911
โพสเมื่อ: Mon Mar 27, 2023 21:44
[RE]ลดความอ้วน!!
ดูจากส่วนสูงและน้ำหนัก ไม่ใช่คนอ้วนเลยครับ

แทบไม่ต้องลดด้วยซ้ำ. แต่หุ่นคงไม่เฟิร์ม อ้วนเป็นจุดๆใช่ไหมครับ เช่น พุง ต้นขา แขน

ถ้าเป็นแบบนั้น ออกกำลังกายลดเป็นส่วนๆไปครับ ออกกำลังกายตอนมีน้ำมีนวล กล้ามจะสวยกว่าคนผอมออกกำลังกาย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1467
โพสเมื่อ: Mon Mar 27, 2023 22:12
giggscii พิมพ์ว่า:
ดูจากส่วนสูงและน้ำหนัก ไม่ใช่คนอ้วนเลยครับ

แทบไม่ต้องลดด้วยซ้ำ. แต่หุ่นคงไม่เฟิร์ม อ้วนเป็นจุดๆใช่ไหมครับ เช่น พุง ต้นขา แขน

ถ้าเป็นแบบนั้น ออกกำลังกายลดเป็นส่วนๆไปครับ ออกกำลังกายตอนมีน้ำมีนวล กล้ามจะสวยกว่าคนผอมออกกำลังกาย  

ใช่ครับ ผมมีพุง กับมีแก้มมากครับ
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 20911
โพสเมื่อ: Tue Mar 28, 2023 07:46
Infinity Time พิมพ์ว่า:

ใช่ครับ ผมมีพุง กับมีแก้มมากครับ  

เล่นเวทดึงกล้ามเนื้อไปใช้ ลดเร็วครับ ยิ่งงดอาหารเย็นไปเลย 2 เดือนก็หล่อแล้ว เพราะไม่ใช่คนอ้วน ต้องการความกระชับเท่านั้น
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1467
โพสเมื่อ: Tue Mar 28, 2023 11:10
Infinity Time พิมพ์ว่า:

เล่นเวทดึงกล้ามเนื้อไปใช้ ลดเร็วครับ ยิ่งงดอาหารเย็นไปเลย 2 เดือนก็หล่อแล้ว เพราะไม่ใช่คนอ้วน ต้องการความกระชับเท่านั้น  

ขอบคุณครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel