ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 24890
โพสเมื่อ: Thu Nov 24, 2022 14:14
[RE: BYD Atto 3 - ก้านปัดน้ำฝน]
Tumsumjang พิมพ์ว่า:
cybernet พิมพ์ว่า:
Kardel พิมพ์ว่า:
Spoil
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:
คิดๆแล้ว ตอนนี้ตัวเลือกรถยนต์บ้านเรานี่โคตรเยอะเลยนะ ถ้ารวมทั้งรถสันดาป และ EV แต่ EV น่าจะเยอะกว่านี้อีกแน่  

ไม่รู้คนอื่นคิดยังไง แต่ผมได้ใช้รถมอเตอร์ไฟฟ้าแล้ว ให้กลับไปขับรถสันดาปไม่เอาแล้วแน่ๆ แค่ระบบ one paddle ก็ทำผมไม่แตะเบรคจนชินแล้วเนี่ย  

ผมก็อยากได้นะ แต่ต้องรอย้ายกลับต่างจังหวัดก่อน อยู่หอพักแล้วมันยังไม่เหมาะกับผมในตอนนี้  

E-Power คือคำตอบฮะ ลุ้นให้คนใช้เยอะๆ แล้วเอา note e-power เข้ามาละกัน  

นี่ก็เล็ง kick e-power อยู่เหมือนกันครับ  

ท่าน Kardel ป้ายยา จนผมอยากได้มากขึ้นไปอีก ตอนนี้เก็บเงินดาวน์รองานปลายปีครับ  

ผมก็โดน 555 ตอนนี้เข้า youtube นี่มีแต่รถ kicks เต็มไปหมด
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 24890
โพสเมื่อ: Thu Nov 24, 2022 14:15
[RE: BYD Atto 3 - ก้านปัดน้ำฝน]
aosnyce พิมพ์ว่า:
ผมเคยรถ nissan sylphy ก็เป็นก้านปัดน้ำฝนแบบนี้ มันมีวิธีอยู่ เหมือนจะให้มันขยับขึ้นมานิดนึงแล้วค่อยยกมาเปลี่ยนใบปัดน้ำฝันได้

สงสัยแต่ละรุ่นน่าจะมีวิธีไม่เหมือนกัน เหมือนของ Atto 3 จะต้องปรับในจอเอา
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: richie.bobbbie
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 18283
โพสเมื่อ: Thu Nov 24, 2022 14:37
Spoil
Tumsumjang พิมพ์ว่า:
Spoil
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:
คิดๆแล้ว ตอนนี้ตัวเลือกรถยนต์บ้านเรานี่โคตรเยอะเลยนะ ถ้ารวมทั้งรถสันดาป และ EV แต่ EV น่าจะเยอะกว่านี้อีกแน่  

ไม่รู้คนอื่นคิดยังไง แต่ผมได้ใช้รถมอเตอร์ไฟฟ้าแล้ว ให้กลับไปขับรถสันดาปไม่เอาแล้วแน่ๆ แค่ระบบ one paddle ก็ทำผมไม่แตะเบรคจนชินแล้วเนี่ย  

ผมก็อยากได้นะ แต่ต้องรอย้ายกลับต่างจังหวัดก่อน อยู่หอพักแล้วมันยังไม่เหมาะกับผมในตอนนี้  

E-Power คือคำตอบฮะ ลุ้นให้คนใช้เยอะๆ แล้วเอา note e-power เข้ามาละกัน  

นี่ก็เล็ง kick e-power อยู่เหมือนกันครับ  

ท่าน Kardel ป้ายยา จนผมอยากได้มากขึ้นไปอีก ตอนนี้เก็บเงินดาวน์รองานปลายปีครับ  

ผมก็ดูมาหลายรุ่นอยู่ครับ โดนคนในนี้แหละป้ายยามา

ไม่ถูกใจรถอย่าว่าเค้านะ
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel