BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: richie.bobbbie
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 18320
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 11:11
[RE: แชร์แบบบ้านที่ชอบ]
killkill พิมพ์ว่า:
https://img.in.th/image/DiGe3

ของผมเพิ่งเซ็นสัญญาก่อสร้างไป ระยะเวลาก่อสร้าง 1 ปี งบก่อสร้างในภาพ

ตามใจเมียครับ ความฝันจริงๆ ไม่ได้ชอบบ้านทรงนี้[/fb-post][/img]  

1ปีค่อนข้างแน่นเลยนะครับถ้าบ้านไซส์นี้ ยังไงก็ตรวจสอบตอนเทโครงสร้างดีๆนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3529
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 11:20
ของเจ้าของกระทู้มาแชร์ งานออกแบบเวียดนามดีไซน์บ้านออกมาแต่ละหลังในพื้นเล็กๆแคบได้สุดยอดจริงๆบ้านเรากฎหมายผังเมืองยุ่งยาก แต่ไม่เคยจะใช้กับพวกบ้านสร้างสมัยก่อนๆได้เลย
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: richie.bobbbie
ตอบ: 18320
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 11:24
BoydFreeDick พิมพ์ว่า:
ของเจ้าของกระทู้มาแชร์ งานออกแบบเวียดนามดีไซน์บ้านออกมาแต่ละหลังในพื้นเล็กๆแคบได้สุดยอดจริงๆบ้านเรากฎหมายผังเมืองยุ่งยาก แต่ไม่เคยจะใช้กับพวกบ้านสร้างสมัยก่อนๆได้เลย  

พูดยากครับ บ้านสมัยก่อนมันสร้างก่อนกฎหมาย, แต่จะรีโนเวทก็โดนกฎหมายใหม่(ที่ผ่านมา20ปี)ครอบ ซึ่งไม่ practical กับความแออัดที่เพิ่มขึ้นมากๆ

ส่วนตัวผมชอบงานดีไซน์ที่แคบๆมาก พวกเวียดนาม ญี่ปุ่น ไม่ก็คลิปในช่อง never too small เคยลองเอาไซต์ในกทม.มาเขียนเล่นๆ สรุปทำไม่ได้ซักอย่างติดกฎหมายไปหมด
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ไม่ได้แปลก แค่แตกต่าง
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 4966
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 11:37
Mashiboro พิมพ์ว่า:

ของผมเพิ่งเซ็นสัญญาก่อสร้างไป ระยะเวลาก่อสร้าง 1 ปี งบก่อสร้างในภาพ

ตามใจเมียครับ ความฝันจริงๆ ไม่ได้ชอบบ้านทรงนี้[/fb-post][/img]  

อ่าว บริษัทลูกพี่ผม

สวยดีครับ ปลูกเรือนตามใจผู้อยู่แหละ  
สร้างที่ ศรีสะเกษ ครับ ที่บ้านแม่ยาย พืนที่ 5 ไร่

บ้านดี ดังในพื้นที่แถบนั้น 555
0
0
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 11:40
Kardel พิมพ์ว่า:

1ปีค่อนข้างแน่นเลยนะครับถ้าบ้านไซส์นี้ ยังไงก็ตรวจสอบตอนเทโครงสร้างดีๆนะครับ  

ตอนแรก ทางผู้สร้าง แจ้งว่าา 10-12 เดือน แต่ผมไม่ได้รีบ เพราะกะเข้าอยู่จริงๆ คือ เมษา 2557

เลยคิดว่า เลทได้ 1-2 เดือน รวมตกแต่งภายในอีก 1-2 เดือน คาดว่า จะพอดีครับ

สร้างเสร็จแล้ว ถึงจะย้ายจาก นนทบุรี ไปอยู่ ที่นู่นเลย ( ศรีสะเกษ)

1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
ตอบ: 6524
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 11:47

หลังขนาดนี้ ราคาตามที่ลงไว้อยู่หรอครับ
ดูแล้วไม่น่าจะต่ำกว่า 300 ตรม.นะ
0
0
"Your energy introduces you before you even speak."
"Be the same person privately, publicly, personally."
"Science explain people, but could not understand them."
“Keep a little fire burning, however small, however hidden.”
"Nullum magnum ingenium sine mixtura dementiæ fuit”
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2007
ตอบ: 1763
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 11:47
Mashiboro พิมพ์ว่า:

อ่าว บริษัทลูกพี่ผม

สวยดีครับ ปลูกเรือนตามใจผู้อยู่แหละ  
สร้างที่ ศรีสะเกษ ครับ ที่บ้านแม่ยาย พืนที่ 5 ไร่

บ้านดี ดังในพื้นที่แถบนั้น 555  

อีสานใต้ต้องให้แกแหละครับ งานเยอะมากๆๆๆ
1
0
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 12:03
byrd.tt พิมพ์ว่า:

หลังขนาดนี้ ราคาตามที่ลงไว้อยู่หรอครับ
ดูแล้วไม่น่าจะต่ำกว่า 300 ตรม.นะ  
พื้นที่ใช้สอยไม่เยอะครับ ประมาณ 220-230 ตรม.

ราคา ตจว ประมาณนี้ ครับ แต่ถ้า สร้าง ที่ กทม-ปริมณฑล น่าจะ แพงกว่านี้ สัก 2 เท่า

เป็น บ.มีความน่าเชื่อถือ อยู่ครับ ผมตามเพจ ตามช่องยูทูป เค้าทุกวัน
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: พรี่ๆจะเอาอะไรมากค่า board variety ก็ต้องมีสีสันหน
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2601
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 12:19
บ้านสูงๆหลายชั้น มีลิฟท์ถึงจะสบายเด้อพี่

แก่ตัวมาหัวเข่าไม่ดี เดินขึ้นลงอันตรายนะพี่ชาย

ของฉันแค่สองชั้นก็พอแย้วพี่จ๋า
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Liverpool Liverpool Liverpool Liverpool Liverpool
เข้าร่วม: 28 Oct 2008
ตอบ: 12555
โพสเมื่อ: Wed Nov 09, 2022 14:02
กระทู้ดี จะมาแชร์คับ หารูปก่อน

1
0
การไม่ได้ในสิ่งที่ปรารถนาในบางคราว ก็เป็นพรอันประเสริฐ - องค์ทะไลลามะ
Ps.
Liverpool Champions Fifa club world Cup 2019
Champions Eufa Supercup 2019
Champions Eufa Champions League 2018-2019
Champions PremierLeague 2019-2020

คุณอาจจะเปลี่ยนภรรยาได้, เปลี่ยนความคิดทางการเมืองได้, เปลี่ยนศาสนาก็ได้ แต่ไม่สามารถเปลี่ยนทีมที่คุณเชียร์ได้

(ไม่อยากจะบอกเลยว่าคนพูดคือ เอริค คันโทน่า อยากบอกว่าคิดเอง)

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel