ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Apr 2007
ตอบ: 1471
โพสเมื่อ: Sat Mar 26, 2022 20:42
[RE: ซื้อ Windows 11 แท้]
MegaKarn พิมพ์ว่า:
tstcum3u พิมพ์ว่า:
MegaKarn พิมพ์ว่า:

ขอถามในนี้แล้วกันจะได้ไม่เปลือง มาถึงขั้นตอนนี้สงสัยว่า ถ้า Drive C เอาไว้ลงโปรแกรม/วินโด้อยู่แล้ว เลือกยังไงครับ กลัวว่าลบไปโดนฮาดดิสลูกที่มีงาน  

ในรูปนี้มีลูกเดียวเลยนะครับถ้าท่านเก็บงานไว้ในอีกไดร์ฟจริงเปิดกล่องแล้วถอดสายมันออกเพื่อความปลอดภัยครับ  

ถ้ามีลูกอื่นเสียบอยู่จะขึ้น drive 1/2/3 งี้ป่ะครับ อัันี้ผมแคปมาจากในยูทูปสอนลงอีกที  

ครับ แต่ท่านอาจจะงงว่าอันไหนคือลูกไหน ปกติผมกันเหนียวปลด sata มันออกให้หมดเหลือแค่อันที่จะลง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
veni vidi vici
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel