ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: ฉันเกิดในยุค 7-0
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 1639
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 22:50
[RE: MUFC : สื่อแฉพฤติกรรม กรีนวู้ด]
บางคนก็แปลก เค้าแค่แปลจากข่าวมาลงก็ไปว่าเค้าแขวน ให้เค้าแยกแยะ

พอมีคนว่าหน่อย ก็แก้ต่าง หาทางลงแถดๆ
4
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6575
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 22:50
ถูกแบนแล้ว
[RE: MUFC : สื่อแฉพฤติกรรม กรีนวู้ด]
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
เหมือนเอาข่าวเก่าๆมารวมกัน

แต่ก็ข่าวจริงทั้งนั้น

แล้วเพิ่งรู้ว่าไปคุยกับเซาท์เกทแบบนั้นจริงๆหรอน่ะ อันนี้ทุเรศเกินไปน้องเอ้ย

แต่พฤติกรรมแบบนี้ ทำไมทั้งน้ายิ้มทั้งลุงรังแกถึงได้ขยันส่งลงเหลือเกิน  

ลองมาคิดมุมกลับนะ ถ้าเป็นผมสมมุติว่าหัวหน้าหรือdirector เรียกให้ผมไปทำงนสำคัญชิ้นนึงซึ่งผมก็รู้แน่ๆแหละว่างานนี้ถ้าทำได้ดีหรืองานออกมาดีจะมีผลต่อโบนัสหรือเงินเดือนหรือตำแหน่งในอนาคตผมแต่เขาให้รอแต่ไม่เเขวนให้ขาลอยนะ ผมจะกล้าเดินไปบอกเหรอว่า ถ้่าไม่ให้ผมทำก็ไม่ต้องเรียกผมมาผมคงไม่กล้าอะ ถ้ากล้านี่ต้องเป็นคนใจยังไง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2009
ตอบ: 1890
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 22:54
ชอบการขอโทษ และยอมรับฟังเหตุผลของกันแหละกันของกระทูนี้มากครับ
แก้ไขล่าสุดโดย angleuuji เมื่อ Mon Jan 31, 2022 23:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
6
0
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 9222
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 22:55
ผมว่าเรื่องไปบอกเซาเกทกับเรื่องไม่พอใจโด้นี้น่าจะใส่ไข่

มันไม่ใช่นักเตะที่มีอิทธิพลกับทีมขนาดจะไปพูดอะไรทำนองนั้นได้ สื่อก็เล่นซะไม่เหลือพื้นที่ให้เด็กมันเลย
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 9102
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 22:55
Believe พิมพ์ว่า:
เข้าใจที่หายจากทีมโอเล่ไปแบบไม่มีสาเหตุบ่อยๆละ

จริงๆ คือ ไม่ได้เจ็บเลย สภาพนี้น้องๆเดมเบเล่เลย แถมแย่กว่าที่ทำร้ายแฟนสาวด้วย  

ผลของการให้ท้ายเด็กมันครับ แต่ทั้งหมดก็ขึ้นอยู่กับทัศนคติเจ้าตัวด้วย
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2021
ตอบ: 558
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 22:56
ถูกแบนแล้ว
[RE]MUFC : สื่อแฉพฤติกรรม กรีนวู้ด
passkids พิมพ์ว่า:
บางคนก็แปลก เค้าแค่แปลจากข่าวมาลงก็ไปว่าเค้าแขวน ให้เค้าแยกแยะ

พอมีคนว่าหน่อย ก็แก้ต่าง หาทางลงแถดๆ

หมายถึงผมรึเปล่าครับ นายอ่านดีๆนะครับ ผมไม่ได้ว่า จขกท นะครับ คนที่เขาอ่านแล้วเข้าใจผิด เขาก็ยังมาขอโทษผม ผมก็ขอโทษเขา แมนๆ แล้วนายอะ จะว่าผมยังไม่กล้าโควต กระจอกจังเลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 9102
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 22:59
Failed พิมพ์ว่า:
ผมว่าเรื่องไปบอกเซาเกทกับเรื่องไม่พอใจโด้นี้น่าจะใส่ไข่

มันไม่ใช่นักเตะที่มีอิทธิพลกับทีมขนาดจะไปพูดอะไรทำนองนั้นได้ สื่อก็เล่นซะไม่เหลือพื้นที่ให้เด็กมันเลย  

เรื่องเซาธ์เกตผมไม่รู้ แต่กับโด้ผมว่าจริงครับ เห็นการเล่นในสนาม + คำให้สัมภาษณ์ มันเชื่อมโยงกันหมด
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 28131
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 23:00
Little magic พิมพ์ว่า:
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
เหมือนเอาข่าวเก่าๆมารวมกัน

แต่ก็ข่าวจริงทั้งนั้น

แล้วเพิ่งรู้ว่าไปคุยกับเซาท์เกทแบบนั้นจริงๆหรอน่ะ อันนี้ทุเรศเกินไปน้องเอ้ย

แต่พฤติกรรมแบบนี้ ทำไมทั้งน้ายิ้มทั้งลุงรังแกถึงได้ขยันส่งลงเหลือเกิน  

ลองมาคิดมุมกลับนะ ถ้าเป็นผมสมมุติว่าหัวหน้าหรือdirector เรียกให้ผมไปทำงนสำคัญชิ้นนึงซึ่งผมก็รู้แน่ๆแหละว่างานนี้ถ้าทำได้ดีหรืองานออกมาดีจะมีผลต่อโบนัสหรือเงินเดือนหรือตำแหน่งในอนาคตผมแต่เขาให้รอแต่ไม่เเขวนให้ขาลอยนะ ผมจะกล้าเดินไปบอกเหรอว่า ถ้่าไม่ให้ผมทำก็ไม่ต้องเรียกผมมาผมคงไม่กล้าอะ ถ้ากล้านี่ต้องเป็นคนใจยังไง

นั่นสิ คือมั่นใจในตัวเองจนเข้าขั้นผยองพองขนเลยแหละครับ แบบนี้ผมว่าไม่ไหวจริงๆ

(ถ้าเรื่องนี้กับเซาท์เกตเป็นจริงนะ)
0
0
<___คนธรรมดา___>
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 54033
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 23:02
MUFC : สื่อแฉพฤติกรรม กรีนวู้ด
Deassis พิมพ์ว่า:
piyakun พิมพ์ว่า:
จะแขวนมันก็เอาเฉพาะอันที่มันมีหลักฐานก็พอครับ อันไหนผิดจริงอันไหนซุบซิบ แยกแยะนะครับ  

สื่อ Dailymail เป็นคนเขียนข่าว  

ผมถึงบอกให้แยกแยะไงครับ หรือจะบอกว่า ที่สื่อเดลี่ เมลเขียนข่าวมาเป็นจริงหมดเลยหรอครับ  

โมโหแทนปานลูกในไส้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทำเพราะจัญไ... อย่าอยู่นาน
เข้าร่วม: 29 Jul 2021
ตอบ: 17404
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 23:04
ถึงจะเป็นนักเตะทีมคู่แข่ง แต่ก็เคยเอาใจช่วย เพราะชอบดูดาวรุ่งที่ดูโดดเด่นจริงๆ

แต่พฤติกรรมแต่ละอย่าง จบเลยไอ้ไม้เขียว
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2021
ตอบ: 558
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 23:04
ถูกแบนแล้ว
[RE]MUFC : สื่อแฉพฤติกรรม กรีนวู้ด
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
piyakun พิมพ์ว่า:
จะแขวนมันก็เอาเฉพาะอันที่มันมีหลักฐานก็พอครับ อันไหนผิดจริงอันไหนซุบซิบ แยกแยะนะครับ  

สื่อ Dailymail เป็นคนเขียนข่าว  

ผมถึงบอกให้แยกแยะไงครับ หรือจะบอกว่า ที่สื่อเดลี่ เมลเขียนข่าวมาเป็นจริงหมดเลยหรอครับ  

โมโหแทนปานลูกในไส้  

ผมจะโมโหทำไมล่ะครับ ผมก็อธิบายไปแล้ว ว่าที่ผมจะสื่อจริงๆคืออะไรครับ ขอโทษด้วยที่ทำให้เข้าใจผิด
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: หวิ่งๆ หวั่งๆ
เข้าร่วม: 19 Dec 2009
ตอบ: 6411
กับเซาเกตตนี่ก็แข็งเกิน
1
0

ฝากชองฟังเพลงสบายๆด้วยครับผม https://www.youtube.com/embed/GbPsvOqrT08
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 32478
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 23:07
มันยังมีประเด็นเรื่องลักพาตัวแฟนหรืออะไรซักอย่างช่วงที่โอเล่คุมด้วย แต่อันนั้นเป็นคำกล่าวอ้างลอยๆของคนในเน็ตมั้ง ตอนนั้นก็ไม่มีใครเชื่อ ถ้าอันนั้นจริงนี่น่าจะหยาบกว่านี้ เพราะเหมือนโอเล่กับสโมสรอาจจะรับรู้เรื่องด้วย แต่โอเล่ช่วยปิดเรื่อง

แต่ถ้าจริง ก็แปลกที่ไม่มีสำนักข่าวไหนเล่นข่าวเลย
0
0
We wished, without hesitation, that one day...
the two of us would be able to see the cherry blossoms...
together again.

แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 34556
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 23:09
พฤติกรรมที่แสดงออกในสนามจะบอกเองว่าจริงไม่จริง ผมว่าแฟนผีรู้ดีสุด
0
0
สตั๊ดทองคำ
Status: すごい いたい
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 10325
โพสเมื่อ: Mon Jan 31, 2022 23:10
สภาพ !! คิดว่าดังค้ำฟ้ารึไง เด็กกะโปกจัดๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel