ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Mar 2009
ตอบ: 8169
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 15:30
[RE: ผล WWE SUMMERSLAM 2021]
Jommarnboo พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ

โรมัน นี่ฟี้ดแบคตอนนี้เป็นไงบ้าง

เห็นว่าก่อนหน้านี้นี่ตัวโดนโห่เลย

ส่วนตัวผมว่า wwe ดันตานี่เกิน

ผมชอบแบบ AJ มากกว่า

ปล. เสียดาย Dean Ambrose  

กระแสตอบรับและยอมรับ ดีที่สุดนับตั้งแต่แยกวงจาก THE SHIELD มาฉายเดี่ยวเลยล่ะครับ สวนทางกับ SETH ที่เหมือนจะดิ่งลงเรื่อยๆ

กิมมิค HEAD OF THE TABLE ของเจ้าตัวตอนนี้แฟนๆก็ยอมรับเยอะ แม้จะเป็นอธรรมตัวทอปสุดของค่ายไปแล้วก็ตาม ฝีมือการปล้ำ และไมค์สกิลที่ดีกว่าช่วงที่ตะบี้ตะบันดันเยอะมาก ตอนนี้ถือเข็มขัดใกล้จะครบ 1 ปีแล้ว แถมมีลูกน้องประจำตัวเป็น THE USOS อีก
แก้ไขล่าสุดโดย Kaito Daiki เมื่อ Sun Aug 22, 2021 15:31, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 18 Mar 2020
ตอบ: 674
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 16:29
Jibpykungz พิมพ์ว่า:
Kaito Daiki พิมพ์ว่า:
slim_shady พิมพ์ว่า:
ตลกว่ะ จากsuper man กลายมาเป็นให้บทตัวโดนอัดโชว์ ช่วงนี้บทwweห่วยจริง  

Cena ช่วงนี้ก็คือมาแบบพาร์ทไทม์แล้วล่ะ แต่ก็อยากให้แกได้สมัย 17 นะ

Jibpykungz พิมพ์ว่า:
ดาร์เรน เฟรชเชอร์ พิมพ์ว่า:
ว่าแต่ใครจะเป็นโฆษก ให้ตาบร็อคเนี่ย  

อันนี้ผมเดานะ เฮแมน หักหลังโรมัน ละให้โรมันเทินเฟสไปแล้วเอา the rock มาช่วย  

ส่วนตัวคิดว่าบทโรมันตอนนี้กำลังสวย คงยังไม่ให้เทิร์นเฟซตอนนี้หรอก แต่ปัญหาจะเกิดตรงที่ดันบัฟโรมันหนักเกิน ขนาดโดน AA 3 ทียังทนได้ เลยไม่รู้ใครจะมาปราบละ บิ๊กอีก็หาช่องแคชกระเป๋าไม่ได้อีก  

บิ๊กอี หลังจากได้กระเป๋านี่ผมว่าเงียบมากเลยนะ วันนี้ผมยังเชียร์คอบิ้นให้ชนะละยึดกระเป๋าไปเลยดีกว่า  

นอกจาก Roman แล้วก็เนื้อเรื่องของ Corbin นี่แหละที่ทำให้ SmackDown น่าติดตาม ทุกสัปดาห์
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: Are You Serius?No.I'm voldemort
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 9009
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 16:33
ไม่ช้าก็เร็วผมคิดว่ายังไงเเกก็ได้สมัยที่17เเน่ๆ ตอนนี้เเกกำลังไปได้สวยในด้านการเเสดง ผมนี่ยินดีกับเเกมากๆ
สำหรับศึกนี้คู่ชิงเเชมป์ฟ้ากับน้องบลิสนี่โคตรห่วยเเตกเเหกทุกศึกอะ
0
0
“เมื่อไหร่ที่ผมหลับ ผมจะฝันถึงคุณ... เป็นคุณเสมอ”- Avenger:Endgame
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2008
ตอบ: 4345
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 17:44
Bray Lesnar
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 806
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 17:47

โรมัน นี่ฟี้ดแบคตอนนี้เป็นไงบ้าง

เห็นว่าก่อนหน้านี้นี่ตัวโดนโห่เลย

กระแสตอบรับและยอมรับ ดีที่สุดนับตั้งแต่แยกวงจาก THE SHIELD มาฉายเดี่ยวเลยล่ะครับ สวนทางกับ SETH ที่เหมือนจะดิ่งลงเรื่อยๆ

กิมมิค HEAD OF THE TABLE ของเจ้าตัวตอนนี้แฟนๆก็ยอมรับเยอะ แม้จะเป็นอธรรมตัวทอปสุดของค่ายไปแล้วก็ตาม ฝีมือการปล้ำ และไมค์สกิลที่ดีกว่าช่วงที่ตะบี้ตะบันดันเยอะมาก ตอนนี้ถือเข็มขัดใกล้จะครบ 1 ปีแล้ว แถมมีลูกน้องประจำตัวเป็น THE USOS อีก  

บทหัวหน้าเผ่าของโรมัน น่าดูกว่าตอนบท เทพๆ ที่ชนะ ป๋าเทคเกอร์ เลยนะครับดูแล้วอธรรมของจริงเลย มันสะใจดี
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 18:01
DryFood พิมพ์ว่า:

บทหัวหน้าเผ่าของโรมัน น่าดูกว่าตอนบท เทพๆ ที่ชนะ ป๋าเทคเกอร์ เลยนะครับดูแล้วอธรรมของจริงเลย มันสะใจดี  

ตอนนี้นี่ ในค่ายฟ้าที่มีรอต่อคิวไว้จะมี FINN BALOR ที่เริ่มฝากความแค้นกันบ้างแล้ว , BROCK LESNAR ที่เหมือนมาด้อมๆมองๆหัวหน้าเผ่าอยู่ และอาจจะมี SETH ROLLINS ที่มาด้อมๆมองๆ ไว้บ้าง แต่ก็คงไม่ใช่เร็วๆนี้

ASENSIO พิมพ์ว่า:
ไม่ช้าก็เร็วผมคิดว่ายังไงเเกก็ได้สมัยที่17เเน่ๆ ตอนนี้เเกกำลังไปได้สวยในด้านการเเสดง ผมนี่ยินดีกับเเกมากๆ
สำหรับศึกนี้คู่ชิงเเชมป์ฟ้ากับน้องบลิสนี่โคตรห่วยเเตกเเหกทุกศึกอะ  

เรื่อง 17 นี่คือควรให้แกตั้งนานแล้วอะ มันจะบอกไม่ช้าก็เร็วก็ได้แน่ๆ แต่ส่วนตัวยังมองว่าแกกำลังไปได้สวยกับการแสดงขนาดนี้ แกอาจจะไปยาวแบบเดอะร็อคเลย คือมันมีช่วงที่ควรให้สมัย 17 แกได้นานแล้วก็ไม่ให้สักที แถมตอนนี้สถานะซีน่ามันก็คือพาร์ทไทม์เต็มรูปแบบ มันก็ยากที่จะบิ้วบทให้เหมาะได้แชมป์

บลีสนี่คือควรเลิกบทเดอะฟีนให้น้องแล้วอะ ไม่มีเดอะฟีนนี่คือบทห่วยเกิน
แก้ไขล่าสุดโดย Kaito Daiki เมื่อ Sun Aug 22, 2021 18:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 5223
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 18:58
ส่วนตัวไม่ชอบทั้ง โรมัน และ The Usos

ค่ายก็ดันจังเลย ที่นู่นอาจจะชอบกันแหละ แต่ผมไม่ชอบ มันดูโดนดันเว่อจนเกินไป มานานละ

แล้วก็กลายเป็นผมเองที่เริ่มไม่สนใจค่ายนี้แล้ว
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2008
ตอบ: 1808
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 19:26
Kop Inside พิมพ์ว่า:
พี่จอห์นกูเละเลย  

AA 3 หนยังเอาไม่ลง เกินไปละ  
อันนี้สมจริงขึ้นมาหน่อย เพราะ AA ปกติมันก็เบาอยู่แล้ว มันแรงเพราะเป็นท่าของซีน่าหรอก ลองเป็นท่าของซานติโน่ดิ รับรองเบากว่าคอบร้าอีกมั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 04 Oct 2013
ตอบ: 791
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 19:26
ให้เดา โรมันน่าจะเสียเข็มขัดแบบโดนโกงไรสักอย่าง (เช่น Heyman หักหลัง) ให้ บร็อคไปเจอแลสลีย์ใน survivor series แล้วค่อยมาล่าเข็มขัดคืนเจอ The rock ใน wm
0
0

Status:
เข้าร่วม: 12 Jun 2009
ตอบ: 383
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 22:02
ผมไม่ได้ติดตามมวยปล้ำมานานมากละครับ สอบถามครับ
Goldberg นี้กลับมานานหรือยังครับ ผมว่าแกน่าจะแก่มากแล้ว แล้วบทเป็นตัวดีหรือตัวร้ายครับ
0
0
เธอ เธอ เธ้อ เธ๊อ เธอออ

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 May 2010
ตอบ: 473
โพสเมื่อ: Sun Aug 22, 2021 23:40
fozzey พิมพ์ว่า:
ผมไม่ได้ติดตามมวยปล้ำมานานมากละครับ สอบถามครับ
Goldberg นี้กลับมานานหรือยังครับ ผมว่าแกน่าจะแก่มากแล้ว แล้วบทเป็นตัวดีหรือตัวร้ายครับ  

สัญญาปล้ำปีละ 2 match ครับ

ไม่มีตัวดีตัวโกง เพราะ แกมาถึงก็ชิงแชมป์อย่างเดียว ไม่มีปูบท 55

แกไม่ไหวแล้วแหละ ปล้ำอันตรายมาก เกือบฆ่าป๋าอันคอหักที่ซาอุ ปล้ำพลาดบ่อยๆ ยกไม่ไหว
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2092
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 01:04
ถูกแบนแล้ว
Kop Inside พิมพ์ว่า:
พี่จอห์นกูเละเลย  

Roman โดน AA + Table AA + Super AA ก็ยังเอาไม่ลง แม่งบ้าเกินไป

จะบัฟขนาดนี้ Cena คงต้องยอมแหละครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 08:04
man ac real utd พิมพ์ว่า:
fozzey พิมพ์ว่า:

สัญญาปล้ำปีละ 2 match ครับ

ไม่มีตัวดีตัวโกง เพราะ แกมาถึงก็ชิงแชมป์อย่างเดียว ไม่มีปูบท 55

แกไม่ไหวแล้วแหละ ปล้ำอันตรายมาก เกือบฆ่าป๋าอันคอหักที่ซาอุ ปล้ำพลาดบ่อยๆ ยกไม่ไหว  

ปีนี้ครบโควต้า 2 แมตช์แล้ว
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9522
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 09:21
DryFood พิมพ์ว่า:

ผมว่า Roman เป็น Face โคตรไม่ขึ้น หน้าตาแกแม่งตัวร้ายชัดๆ พอมาบทนี้ ทำให้แกไปต่อได้ง่าย ยิ่งมี เฮแมน มาเป็นโฆษก ก็ยิ่งดีเลย น้อยแต่คมๆ แต่บิวท์บท ตอนนี้ก็เพื่อที่จะให้ชนกับ Lesnar ได้นี่แหละ ส่วน Seth ตอนนี้ หลังจากเป็นหลวงพ่อมานาน อยู่ดีๆ ก็ทิ้งแก๊งค์ลูกกระจ็อกเฉยเลย ถ้าสร้างดีๆ น่าจะปั่นได้พอตัว ตอนนี้ เลยไปหวดกับ EDGE แทนผมแมตย์นี้ใน SS สนุกดีนะครับ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 6242
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 10:09
Edge กับ Seth สไตล์คล้ายๆกัน ซ้อมด้วยกันบ่อยๆน่าจะสนุกนะคู่นี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel