ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:26
[RE: #saveวายาโม]
ดอกไม้_รีเทิร์น พิมพ์ว่า:
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
เวรกำ อ่านข้อความของลุงเฟิร์สแล้วหดหู่เลยว่ะ

ลุงโมเป็นแฟนหงส์ชั้นดีเลยนะ ผมรู้จักลุงโมจากทู้เพลงเก่าวันละเพลง

จนได้คุย ได้แซว ตบมุกกันอยู่บ่อยๆ เป็นยูสที่ไม่คาดคิดเลยว่าจะโดนเรื้อนสักเรื้อนนึงเลยนะ

คนที่ไปคุกคามลุงโมน่ะ จิตใจทำด้วยอะไร ถ้าเป็นแฟนบอลเกรียนๆ ก็ว่าไปอย่าง

ภาวนาว่าอย่าให้เป็นคนในนี้เลย ss เป็นบอร์ดที่ผมว่าน่าจะปลอดภัยที่สุดแล้วนะ อาจจะมีบางเคสบ้างที่เลยเถิดลามปามไปถึงเรื่องส่วนตัว

แต่เปอร์เซ็นต์มันน้อยมากที่จะเกิดขึ้นในบอร์ดนี้

สุดท้ายแล้ว อยากให้ลุงโมกลับมานะ จะเป็น v.2 อะไรก็ได้ แสดงตัวตนเดิมไปเลย อย่าไปกลัวพวกมันครับ

ถ้า wm คืนยูสให้ได้ ก็อยากให้คืนให้ลุงแกนะครับ ถ้าลุงโมแกเปลี่ยนใจจริงๆ

เดี๋ยวนะท่าน..ไม่ว่าใครก็ไม่สมควรโดนคุกคามทั้งนั้นนะครับ ไม่ว่าเขาจะเกรียนหรือไม่เกรียน  

ผมขอโทษครับ ที่พิมพ์โดยรวม โดยไม่วิเคราะห์ก่อนพิมพ์ รู้สึกหดหู่กับเคสลุงโม เลยควบรวมไปหน่อย

แต่ผมไม่แก้ข้อความนะครับ เพราะท่านได้โควทไว้แล้ว

ผมขอแสดงความรับผิดชอบแต่เพียวผู้เดียว สำหรับข้อความนี้ครับ

ขอโทษครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: กองแช่ง
เข้าร่วม: 02 Nov 2010
ตอบ: 13089
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:28
พฤติกรรมขยะ

แต่จะด่ามากไม่ได้ เดี๋ยวมาสืบหาชีวิตจริงก็ลำบาก

ขยะแขยงว่ะ
0
0
LiverpoolFC
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 15954
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:28
เลวจัดคุกคามชีวิตส่วนตัว
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23244
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:29
โอ้โห ไปคุกคามลูกสาว เขาเลยหรอ อย่างเลว
0
0
อสอหปรส.

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 5001
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:30
ถูกแบนแล้ว
เวรกำ อ่านข้อความของลุงเฟิร์สแล้วหดหู่เลยว่ะ

ลุงโมเป็นแฟนหงส์ชั้นดีเลยนะ ผมรู้จักลุงโมจากทู้เพลงเก่าวันละเพลง

จนได้คุย ได้แซว ตบมุกกันอยู่บ่อยๆ เป็นยูสที่ไม่คาดคิดเลยว่าจะโดนเรื้อนสักเรื้อนนึงเลยนะ

คนที่ไปคุกคามลุงโมน่ะ จิตใจทำด้วยอะไร ถ้าเป็นแฟนบอลเกรียนๆ ก็ว่าไปอย่าง

ภาวนาว่าอย่าให้เป็นคนในนี้เลย ss เป็นบอร์ดที่ผมว่าน่าจะปลอดภัยที่สุดแล้วนะ อาจจะมีบางเคสบ้างที่เลยเถิดลามปามไปถึงเรื่องส่วนตัว

แต่เปอร์เซ็นต์มันน้อยมากที่จะเกิดขึ้นในบอร์ดนี้

สุดท้ายแล้ว อยากให้ลุงโมกลับมานะ จะเป็น v.2 อะไรก็ได้ แสดงตัวตนเดิมไปเลย อย่าไปกลัวพวกมันครับ

ถ้า wm คืนยูสให้ได้ ก็อยากให้คืนให้ลุงแกนะครับ ถ้าลุงโมแกเปลี่ยนใจจริงๆ

เดี๋ยวนะท่าน..ไม่ว่าใครก็ไม่สมควรโดนคุกคามทั้งนั้นนะครับ ไม่ว่าเขาจะเกรียนหรือไม่เกรียน  

ผมขอโทษครับ ที่พิมพ์โดยรวม โดยไม่วิเคราะห์ก่อนพิมพ์ รู้สึกหดหู่กับเคสลุงโม เลยควบรวมไปหน่อย

แต่ผมไม่แก้ข้อความนะครับ เพราะท่านได้โควทไว้แล้ว

ผมขอแสดงความรับผิดชอบแต่เพียวผู้เดียว สำหรับข้อความนี้ครับ

ขอโทษครับ  

ไม่เป็นไรครับ..ผมเข้าใจท่านไม่ใช่คนแบบนั้นอยู่แล้ว
อาจจะด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ผมแค่โครทไว้เฉยๆเพื่อความเข้าใจที่ตรงกัน

1
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 45170
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:30
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
เฮียเล้า2 พิมพ์ว่า:
ผมยังไม่อยากตัดสินเจตนา"เล้า"นะ เพราะที่มีประเด็นในมู้นั้นมันยังกำกวม ยังไม่ชัดเจน (คิดตามแบบWMที่ถ้าชัดเจนจริงๆคงแบนทิ้งไปแล้ว) ของอย่างงี้เจ้าตัวรู้อยู่แก่ใจ

ส่วนพวกอยากทำผลงานกะให้เข้าตา HR ของแก๊งไลน์ อันนั้นพวกปลายแถว โดยเฉพาะที่โชว์ตรรกะกระจอกออกมาปกป้องเช่นว่า " ไม่ใช่ญาติไม่ใช่ลุงข้างบ้านซักหน่อยจะripทำไม" อันนั้นหนักจริงแต่ก็สมกับเป็น บาน2526 ละนะ

ส่วนตู้กับข้าวก็อย่างที่เห็น สไตล์เกรียนยุคบอร์ดpramool โบราณค่ำครึ ไร้อารยธรรมสุดๆ ประวัติการตอบอะไรมันจะโกรธเกลียดกันได้ขนาดนี้

caf อันนี้เฮียมายืนยันตรงนี้เลยว่า ไอ้อีโมจิ เฮียไม่ได้มีเจตนาจริงๆ เห็นเป๊ปซี่ตั้งมู้ เฮียก็มาไวเลย กลัวไม่ได้เม้นแรก

ลองไปย้อนประวัติเฮียได้ ขนาดแม่ jk เสีย เฮียยังไม่เคยไปเกรียน เรื่องแบบนี้เฮียไม่เอามาเล่นแน่ๆ

ส่วนเรื่อง วายาโม เฮียสาบานเฮียไม่รู้เรื่อง นี่เฮียมาเกาะล้าน ยัง งงๆเลยว่ามีดราม่าอีกละ

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1975775  

เรื่องยูสวายาโม ไม่คิดว่าเป็น เล้า รุด ลื่น

แต่ผมมีในใจว่ากลุ่มไหน แต่ก็แค่เดาอะนะ

ผมไม่รู้เรื่องเลยครับ มะวานก็ประชุมยาว

วันนี้อยู่ดีๆ ก็เป็นเรื่อง

ไอคุกคาม วายาโม ผมไม่รู้ว่าเป็นใครนะ

แต่เหมือนตั้งใจจะโยงมาให้พวกผม

พวกผมไม่ได้เป็น DSI นะจะไปรู้ตัวจริงใครได้ไง

คือแก๊งสามคน ผมตามมาตลอดตั้งกะตอนยูสอกไก่ พอรู้สไตล์ดี คือเห็นเถียงชนะจบในบอร์ด

แต่มันมีพวกเกินเบอร์เถียงสู้เค้าไม่ได้ ล้นๆ แต่วันนาบี คอยเกาะแสงแก๊ง ก็นั่นแหละลองไปไล่ๆเช็คดู ผมก็คิดว่าคนในนี้ก็พอจะรู้กันหมด

คือถ้าพวกรุดจะบ่นว่าอะไรก็พวกกรู ผมบอกเลยว่าทำใจซะ เพราะเครดิตพวกคุณไม่ดีอะ

แก้ไขล่าสุดโดย Cafitiliar เมื่อ Fri Feb 26, 2021 16:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:32
ถูกแบนแล้ว
ไอทักมาลามปามลูกไม่น่าใช่เฮียเล้าจากที่เคยคุยกะแก ไม่น่าใช่คนแบบนั้น
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:34
Spoil
AlfaZero พิมพ์ว่า:
T e X a S พิมพ์ว่า:
อห.ขนาดยูสดีๆอย่างวายาโมยังโดนคุกคามยันครอบครัว เห็นด่าแต่ทีมกูเนี่ยพวกนางเอก
พฤติกรรมการเล่นบอร์ดพวกเอ็งนี่แม่งตัวชั่วชัดๆ ยูสไม่เกรียนยังไปคุกคามเค้าได้ ให้เดาเลยไม่ใช่ไอเล้าแน่ๆ

น่าจะไอเล้งตะแคงฟ้า นิสัยแบบนี้อ่า เห็นไปเม้นบายในลิงค์มู้ที่ยูสนี้ขอลบ  
ตะแคงฟ้าปัจจุบันกลายเป็นยูสไหนนะครับ  

AlfaZero มั้งครับ

1
0
อสอหปรส.

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:35
โยนขี้สนุกดีจัง

รู้ดีกันจริงๆ

อยู่เฉยก็โดนกล่าวหาเว้ย

ถ้ากูทำจริงลบได้นะ

แต่กูไม่ทำขอให้ไอพวกใส่ความโดนลบแทนได้ป่ะ

กล้าไหม

กล้าทำกล้ารับอยู่หละ แต่พอดีไม่ได้ทำว่ะ ไอวายาโมนี่ไม่เคยคิดจะคุยกับมันเลย ต้องไปคุกคามมันขนาดนั้นเลย

แก้ไขล่าสุดโดย พลเอก.เล้งงงงง เมื่อ Fri Feb 26, 2021 16:45, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9588
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:36
ปล่อยไม่ได้นะเรื่องนี้ถือว่าอันตรายมาก เล่นในบอร์ดก็จบในบอร์ดดิจะไปลามปามหาคนที่ไม่เกี่ยวข้องทำไม

ต้องโตมาแบบไหนกันวะคนพวกนี้ทุเรศชิบหาย
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 45170
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:37
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
Spoil
อห.ขนาดยูสดีๆอย่างวายาโมยังโดนคุกคามยันครอบครัว เห็นด่าแต่ทีมกูเนี่ยพวกนางเอก
พฤติกรรมการเล่นบอร์ดพวกเอ็งนี่แม่งตัวชั่วชัดๆ ยูสไม่เกรียนยังไปคุกคามเค้าได้ ให้เดาเลยไม่ใช่ไอเล้าแน่ๆ

น่าจะไอเล้งตะแคงฟ้า นิสัยแบบนี้อ่า เห็นไปเม้นบายในลิงค์มู้ที่ยูสนี้ขอลบ  
ตะแคงฟ้าปัจจุบันกลายเป็นยูสไหนนะครับ  

TheBeginningz
1
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7739
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:37
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
ผมยังไม่อยากตัดสินเจตนา"เล้า"นะ เพราะที่มีประเด็นในมู้นั้นมันยังกำกวม ยังไม่ชัดเจน (คิดตามแบบWMที่ถ้าชัดเจนจริงๆคงแบนทิ้งไปแล้ว) ของอย่างงี้เจ้าตัวรู้อยู่แก่ใจ

ส่วนพวกอยากทำผลงานกะให้เข้าตา HR ของแก๊งไลน์ อันนั้นพวกปลายแถว โดยเฉพาะที่โชว์ตรรกะกระจอกออกมาปกป้องเช่นว่า " ไม่ใช่ญาติไม่ใช่ลุงข้างบ้านซักหน่อยจะripทำไม" อันนั้นหนักจริงแต่ก็สมกับเป็น บาน2526 ละนะ

ส่วนตู้กับข้าวก็อย่างที่เห็น สไตล์เกรียนยุคบอร์ดpramool โบราณค่ำครึ ไร้อารยธรรมสุดๆ ประวัติการตอบอะไรมันจะโกรธเกลียดกันได้ขนาดนี้

caf อันนี้เฮียมายืนยันตรงนี้เลยว่า ไอ้อีโมจิ เฮียไม่ได้มีเจตนาจริงๆ เห็นเป๊ปซี่ตั้งมู้ เฮียก็มาไวเลย กลัวไม่ได้เม้นแรก

ลองไปย้อนประวัติเฮียได้ ขนาดแม่ jk เสีย เฮียยังไม่เคยไปเกรียน เรื่องแบบนี้เฮียไม่เอามาเล่นแน่ๆ

ส่วนเรื่อง วายาโม เฮียสาบานเฮียไม่รู้เรื่อง นี่เฮียมาเกาะล้าน ยัง งงๆเลยว่ามีดราม่าอีกละ

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1975775  

เรื่องยูสวายาโม ไม่คิดว่าเป็น เล้า รุด ลื่น

แต่ผมมีในใจว่ากลุ่มไหน แต่ก็แค่เดาอะนะ

ผมไม่รู้เรื่องเลยครับ มะวานก็ประชุมยาว

วันนี้อยู่ดีๆ ก็เป็นเรื่อง

ไอคุกคาม วายาโม ผมไม่รู้ว่าเป็นใครนะ

แต่เหมือนตั้งใจจะโยงมาให้พวกผม

พวกผมไม่ได้เป็น DSI นะจะไปรู้ตัวจริงใครได้ไง

คือแก๊งสามคน ผมตามมาตลอดตั้งกะตอนยูสอกไก่ พอรู้สไตล์ดี คือเห็นเถียงชนะจบในบอร์ด

แต่มันมีพวกเกินเบอร์เถียงสู้เค้าไม่ได้ ล้นๆ แต่วันนาบี คอยเกาะแสงพวกนาย ก็นั่นแหละลองไปไล่ๆเช็คดู ผมก็คิดว่าคนในนี้ก็พอจะรู้กันหมด

คือถ้าพวกรุดจะบ่นว่าอะไรก็พวกกรู ผมบอกเลยว่าทำใจซะ เพราะเครดิตพวกคุณไม่ดีอะ

เรื่องเครดิต ผมเฉยๆ

ผมไม่อะไรอยู่ละ

ส่วน เคส วายาโม อยากไปแจ้งความเลยครับ

เพื่อความปลอดภัยของเค้า เผื่อสามารถสืบได้ว่าใครทำ

ท่านวายาโม จะได้กลับมาเล่นแบบสบายใจ
แก้ไขล่าสุดโดย RuuDVaN V.2 เมื่อ Fri Feb 26, 2021 16:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
6
0

แขวนสตั๊ด
Status:
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:38
Spoil
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
Spoil

TheBeginningz  

Cafitiliar

Spoil
แฮร่!  
2
0
อสอหปรส.

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: I'm also just a boy..^^
เข้าร่วม: 10 Feb 2009
ตอบ: 1776
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:42
ผมว่าเป็นนี้ไม่โอเคอ่ะ พี่เบนควรมีมาตรการอะไรออกมาป้องกันเหตุการณ์ที่เกิดซ้ำซากแบบนี้นะครับ การเล่นไปถึงเรื่องส่วนตัว ลูกเค้านี่มันไม่ใช่แล้ว บอร์ดบอลนะไม่ใช่บอร์ดการเมืองที่มันจะเอาเป็นเอาตายกันขนาดนี้
0
0
รับชั้นเป็นพวกอีกคนนะ...
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2021
ตอบ: 2010
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 16:44

จะมาบอกว่าเป็น เป๊ปซี่ แล้วใส่อิโมจินั้นแบบนี้ก็ได้หรอ ตรรกะอะไรของเอ็งว่ะ
ขอโทษนะ..แถชิบหาย นี่เอ็งเป็นเด็กอมมือหรอ ระบบความคิดวิเคราะห์อะไรถึงไม่ทำงาน ปญอ.
ส่วนเรื่องกรณีที่ไปคุกคามเขาเนี่ย ก็ไม่รู้นะว่าใช่เอ็งหรือป่าว แต่สังเกตหลายครั้งคนที่โดนเนี่ย
มักจะมีปัญหากลุ่มแก๊งของเอ็งตลอด มันก็เป็นเรื่องบังเอิญไปนะ

ไม่อยากเชื่อก็ไม่ต้องเชื่อ เรื่องของเอ็ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel