BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3194
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 13:41
[RE: ลูกจุดโทษที่เสีย]
อะไรนะ? พิมพ์ว่า:
vorapot_s พิมพ์ว่า:
Greenwood พิมพ์ว่า:
HOMJEAW~ พิมพ์ว่า:
กล้องมุมด้านกลังก็เห็นอยู่นะว่ามีจังหวะค้างขา+ยกเท้าขึ้นนิดหน่อยแบบไปขัดขาเขา  

สไลด์ล้มไปแล้ว แล้วเขาวิ่งไปชนหัว มันเกี่ยวอะไรกับยกขาค้าง?  

ไม่ได้ดูไลฟ์หรอครับ มีจังหวะเขารีเพลย์กล้องมุมด้านหลังอยู่นะ อยู่ ๆ ขาก็ยกขึ้นแบบงง ๆ  

คือยกขาไปแล้วมันได้ขวางตัว DCL หรอ? ถามแค่นี้  

ใช่ครับ  

คลิปก็มี แต่ยังเถียงด้านๆแบบนี้ แล้วแต่เลย  

ท่านเถียงไร้สาระว่ะ ทีมผมไม่มองทีมท่านหรอกนะตอนนี้ ทีมผมมองแมนยูเขานู่น อย่าสำคัญตัวผิด  

บอกตัวเองก่อนมั้ย เถียงไร้สาระ กล้าพูดมาได้ยกขาขวาง ไม่ดูคลิปว่าเขาวิ่งชนหัว

มองแต่แมนยูก็ไปเข้ามู้แมนยูนู่น แล้วเข้ามามู้หงส์ทำไม ย้อนแย้งตัวเองดีเนาะ  

ไปดูดีๆนะพอหนุ่ม ภ่พเค้าก็มีหลายมุมอย่าให้ด่าว่าโง่เลย  

ตามนี้นะ ชัดยัง พ่อหนุ่มคนฉลาด

ขาก็ไปขัดเต็มจะไม่โดนได้ยังไง ผมดู 4-5 รอบ ขามันยกมาขัด DCL จริงๆ  

วิ่งไปสะดุดหัวเขาจะล้มอยู่แล้วเนี่ยนะ ยังมองไปได้ว่าขาไปยกขัดกัน มองยังไงอ่ะครับถามจริง  

ก็มองตามคลิปที่เอามาให้ดูอ่ะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: GGMU!!!
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 586
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 13:42
Spoil
เฮียเล้า2 พิมพ์ว่า:
เฮียเล้า2 พิมพ์ว่า:
กล้องมุมด้านกลังก็เห็นอยู่นะว่ามีจังหวะค้างขา+ยกเท้าขึ้นนิดหน่อยแบบไปขัดขาเขา  

สไลด์ล้มไปแล้ว แล้วเขาวิ่งไปชนหัว มันเกี่ยวอะไรกับยกขาค้าง?  

ไม่ได้ดูไลฟ์หรอครับ มีจังหวะเขารีเพลย์กล้องมุมด้านหลังอยู่นะ อยู่ ๆ ขาก็ยกขึ้นแบบงง ๆ  

คือยกขาไปแล้วมันได้ขวางตัว DCL หรอ? ถามแค่นี้  

ใช่ครับ  

คลิปก็มี แต่ยังเถียงด้านๆแบบนี้ แล้วแต่เลย  

ท่านเถียงไร้สาระว่ะ ทีมผมไม่มองทีมท่านหรอกนะตอนนี้ ทีมผมมองแมนยูเขานู่น อย่าสำคัญตัวผิด  

ระวัง จขกท. หัวร้อนละนายจะโดนบูลลี่ถึงครอบครัวนะครับ

WM โดนมาแล้ว เฮียมาเตือนด้วยความหวังดี

พยายามเข้านะเล้า สักวันนายจะมีความรู้เรื่องบอลมากขึ้นเอง จะได้ไม่ต้องลากออกนอกเรื่องให้มันดูน่าสมเพชแบบนี้ตลอดๆ  

ฉลาดแบบนายถึงขั้นไประรานครอบครัว WM เฮียคงไม่เอาด้วยว่ะ

ใจเย็นๆอย่าพึ่งร้อน เด่วความดัน กำเริบ

เรื่องมันเกิดนานแล้ว และมันก็เป็นอารมณ์ชั่ววูบ ผมก็ได้ขอโทษ WM และเขาอภัยให้ไปตั้งแต่วันนั้นแล้ว

ผมก็ได้รับบทเรียน และเติมโตขึ้น จะได้ไม่ทำผิดซ้ำอีก

แต่นายยังคงต่ำตมตั้งแต่วันแรกที่สมัครมา จมอยู่กับมุกเดิมๆ พยายามคุกคามคนอื่น

พยายามล้อเลียนรูปลักษณ์คนอื่นให้ได้ โดยที่ไม่ยอมเถียงเรื่องฟุตบอล หรือไม่มีการเรียนรู้ การเติบโตในตลอดระยะเวลาหลายปีเลยเนี่ย

อันนี้คือน่าสงสารนะเล้า พูดจริงๆคือ หามุกอื่นปั่นเถอะ ยิ่งทำแบบนี้ยิ่งดูตลก  

หวังว่าจะได้บทเรียนเรื่องอื่นเพิ่มด้วยนะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย nDEDDO เมื่อ Sun Feb 21, 2021 13:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 4711
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 13:46
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
lll4 พิมพ์ว่า:

กลับไปดูมุมด้านสิ ล้มนั่งไปแล้ว จะยกขาขึ้นกลับมาขวางอีกทำไม? เอานาทีไหม? 5.14  

คำถามเดิม แล้วมันขวางโดนตรงไหน ในเมื่อมันเข่ากระแทกหัว แล้วเสียหลักมาก่อนแล้ว?  

ขัดขวางการเล่นอ่ะครับยังไงก็ฟาว ไม่น่าเข้าใจยากเนอะ

ไม่งั้นกองหลังนอนขวางกันให้หมด555  

คือตอนนี้ไม่ได้พูดถึงเรื่องฟาวล์ไม่ฟาวล์แล้ว แต่พูดถึงว่าไม่ได้ยกขาขึ้นเกี่ยว

เพราะสไลด์มา แล้วหัวกับตัวมันขวางทาง เขาสะดุดหัวล้มเรียบร้อยแล้ว ขาถึงยก

ก็งงใจกับคนที่จะบอกว่ายกขาไปเกี่ยวเขาถึงล้มให้ได้  

ก็มองจริงๆก็สะดุดหัวก่อน แล้วอาโนก็ยกขาขวางอีกรอบ ทีนี้ก็หน้าทิ่มแบบไม่ต้องสืบละ  

ผมก็เถียงกะ homjeaw อยู่แต่แรก ว่าสะดุดหัว แล้วถึงล้มมาเจอขา

เจ้าตัวเขายืนยันว่ายกขาเกี่ยวถึงล้ม

แต่คนอื่นมาไล่โควทว่าผมหาว่าไม่ฟาวล์ซะงั้น ผมก็งงไปดิ  

ก็หัวมันก็โดนก่อน แต่ขามันก็โดนเหมือนกัน คลิปทรูมันก็ชัด คนอื่นก็เห็น ใช่ผมเห็นคนเดียวซะที่ไหน โว้ะ
1
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9221
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 14:10

กลับไปดูมุมด้านสิ ล้มนั่งไปแล้ว จะยกขาขึ้นกลับมาขวางอีกทำไม? เอานาทีไหม? 5.14  

คำถามเดิม แล้วมันขวางโดนตรงไหน ในเมื่อมันเข่ากระแทกหัว แล้วเสียหลักมาก่อนแล้ว?  

ขัดขวางการเล่นอ่ะครับยังไงก็ฟาว ไม่น่าเข้าใจยากเนอะ

ไม่งั้นกองหลังนอนขวางกันให้หมด555  

คือตอนนี้ไม่ได้พูดถึงเรื่องฟาวล์ไม่ฟาวล์แล้ว แต่พูดถึงว่าไม่ได้ยกขาขึ้นเกี่ยว

เพราะสไลด์มา แล้วหัวกับตัวมันขวางทาง เขาสะดุดหัวล้มเรียบร้อยแล้ว ขาถึงยก

ก็งงใจกับคนที่จะบอกว่ายกขาไปเกี่ยวเขาถึงล้มให้ได้  

ก็มองจริงๆก็สะดุดหัวก่อน แล้วอาโนก็ยกขาขวางอีกรอบ ทีนี้ก็หน้าทิ่มแบบไม่ต้องสืบละ  

ผมก็เถียงกะ homjeaw อยู่แต่แรก ว่าสะดุดหัว แล้วถึงล้มมาเจอขา

เจ้าตัวเขายืนยันว่ายกขาเกี่ยวถึงล้ม

แต่คนอื่นมาไล่โควทว่าผมหาว่าไม่ฟาวล์ซะงั้น ผมก็งงไปดิ  

ก็หัวมันก็โดนก่อน แต่ขามันก็โดนเหมือนกัน คลิปทรูมันก็ชัด คนอื่นก็เห็น ใช่ผมเห็นคนเดียวซะที่ไหน โว้ะ  

กลับไปอ่านที่ตัวเองพิมพ์ก่อนเถอะ ตอนนี้ดันกลับมาบอก ก็หัวมันโดนก่อน โถ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 4711
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 14:27

กลับไปอ่านที่ตัวเองพิมพ์ก่อนเถอะ ตอนนี้ดันกลับมาบอก ก็หัวมันโดนก่อน โถ  

ก็โดน แต่มันแค่เสียหลัก มันอาจจะไม่ล้มไงเพราะจังหวะนั้นแค่เซ แต่พอโดนเอาขาขัดก็ล้มไงมือ DCL มันลงไปแตะพื้นจากจังหวะนี้เลย 55555555 งงอะไรนะ
1
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 14:37
บูลลี่ชาวบ้านอีกแล้วน้องมายด์
0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6841
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 17:33
ไอ้นี่ยังไม่หยุดพล่ามอีกเหรอวะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2008
ตอบ: 306
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 17:46
นี่สินะที่เค้าเรียก บอลแพ้แต่คนไม่แพ้

ไม่โดนใบแดงก็โชคดีมากแค่ไหนแล้ว
2
0
United.
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2021
ตอบ: 1479
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 09:33
ถูกแบนแล้ว
เชื่อ เลย กับทีมนางเอก ทีมนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel