BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 9176
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 18:22
[RE: สั่งประกอบคอม โดนค่าส่วนต่าง 3500]
ปกติ50k นี่ได้3080แล้ว ตอนนี้ได้3060ti
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 69772
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 19:53
[RE: ชี้แจงเพิ่มเติม สั่งประกอบคอม โดนค่าส่วนต่าง 3500]
ซื้อไปยัง ขอแย้งอย่างนึงได้ไหม

ssd ใช่ตัวนี้ปะ

ใน shopee ขายราคา 3พันบาท ใส่ code ลด ราคาไม่ถึง 3พัน

บางทีเอามาลดเหลือ 27xx
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1537
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 20:42
[RE: ชี้แจงเพิ่มเติม สั่งประกอบคอม โดนค่าส่วนต่าง 3500]
DelZaa พิมพ์ว่า:
ซื้อไปยัง ขอแย้งอย่างนึงได้ไหม

ssd ใช่ตัวนี้ปะ

ใน shopee ขายราคา 3พันบาท ใส่ code ลด ราคาไม่ถึง 3พัน

บางทีเอามาลดเหลือ 27xx  

น่าจะตัวเดียวครับ 55555
ของบางอย่าง บางรายการราคาก็สูงกว่าร้านอื่น ไม่ใช่แค่การ์ดจอหรือแรมครับ
ไม่ใช่ว่าผมไม่เช็คนะครับ ผมก็เช็คและดูความเหมาะสมเหมือนกันครับ

แต่ที่พอรับได้เพราะผมคิดว่าจัดประกอบทีเดียวแล้วได้เครื่องเลย
ราคาอาจจะต่างกันบ้างบางรายการเป็นหลักหลายร้อย หลักพัน
แต่ไม่เกินงบ ผมก็คิดว่าเป็นค่าฝีมือ ค่าจูนเครื่อง ค่าประกอบไปครับ
เพราะดูความใส่ใจของน้องที่รีดสายเก็บงานก็ละเอียดมาก ผมเลยยอมรับในข้อนี้ได้

พอมันเกินงบที่ผมตั้งไว้ก็เลยไม่ได้สั่งกับทางร้านนะครับ ตอนนี้ก็เคลียกันด้วยดีแล้วครับ

1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1537
โพสเมื่อ: Sat Jan 16, 2021 10:32
maxmahorn พิมพ์ว่า:
อีกเรื่องที่อยากเตือนคือ ช่วงนี้ราคาบิทคอยน์กำลังผันผวนครับ

หลังจากวิ่งไปสูงเสียดฟ้าเมื่อไม่นานมานี้

จึงส่งผลกระทบอย่างแรงต่อวงการอุปกรณ์ไอทีที่จะเอาไว้ใช้ขุดเหมือง

ดังนั้นถุ้าไม่ได้มีความจำเป็นต้องรีบใช้อะไร ผมแนะนำให้เบรคการอัพเกรดไปก่อนครับ

อดทนอีกซักระยะแล้วราครามันจะลงมาจุดที่แท้จริงของมันเอง

แต่เรื่องจัดครึ่งแสนได้แค่3060ti ผมยังยืนยันว่าคุณโดนฟันอยู่มากครับ

ฟันจนละเอียดชนิดที่ว่านุ่มเนียนไม่ต้องเคี้ยวให้เมื่อยกรามกันเลยทีเดียว

ถ้าได้มีโอกาสอ่านข้อความนี้ของผมและไม่รบกวนจนเกินไป

ช่วยส่งใบรายการที่จัดกับร้านให้หน่อยครับจะทางหลังไมค์ก็ได้

ผมว่าคุณวิ่งชนปังตอแล้ว  

ตอนนี้ผมยังไม่ได้จัดนะครับ เจอแบบนี้ก็เบรคดังเอี้ยดเหมือนกัน

ก็คงแล้วแต่มุมมอง แต่ถ้าหิวเกิน ผมก็ไม่เอาครับ 55555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel