ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 880
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:36
ถูกแบนแล้ว
[RE: ขอให้ WM ทบทวนอีกทีครับ]
JCM พิมพ์ว่า:
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
กูมึงนี่ถ้ามันไปอยู่ในคอมโบ้ก็แบนเหมือนเดิมนะ แต่บางบริบทผมปล่อยอยู่ละ เช่นพูดลอยๆไม่ได้ระบุชื่อ ซึ่งคนใช้กันมานานมันไม่มีปัญหาไง แต่ที่มีปัญหาคือแฟนทีมบางทีมที่พร้อมใจกันแจ้งเข้ามาทั้งๆที่มันไม่มีอะไร ผมก็แค่มาเบรก

ในเมนูกฏผมก็ไม่ได้ไปแก้อะไร ของเก่าก็ระบุชัดเจนว่าอยู่ที่บริบทและสถานการณ์ ถ้าพูดว่า วันนี้แพ้ไม่เป็นไป คราวหน้าตากูบ้างอย่าร้อง แบบนี้มันก็พูดได้นะ จะมาแบนเพราะอะไรแบบนี้มันก็เกินไป

แต่ถ้าคอมโบ้รัวๆผมแบนอยู่แล้วเช่น มึงดูบอลอะไรวะสัส กระจอกฉิบหาย กูเกลียดขี้หน้าแม่ง อย่าให้เจอนะ เจอส้นตีนแน่ แบบนี้มันคุกคามและรวมคำหยาบอยู่ในประโยคเดียวเม้นเดียว ผมแบนอยู่แล้ว

เรื่องเกรียนนี่พอจัดการได้ไหมฮะท่านนายก

ผมเจอยูสที่ตั้งรูปหรือชื่อล้อ ที่มีนัยยะล้อทีมตรงข้ามแบบชัดเจน

ตั้งรูปลายเซ็นหยาม (ที่ตั้งรูปพิคฟอร์ด) ผมโคตรไม่สบอารมณ์เลย ดูก็รู้ว่ายูสพวกนี้ต้องการอะไร

ไม่รู้สิ บางทีผมก็รู้สึกว่าถ้าลดเกรียนพวกนี้ไปได้ สังคมใน ss จะดีขึ้น

แต่ก็ไม่รู้ว่าจะส่งผลต่อจำนวนผู้ใช้ไหม เพราะเกรียนก็มีหลายยูส หลายคนซื้อ item เยอะด้วย (โดยเฉพาะกระดอง)

บางคนก็ชอบอ่านตอนวอร์ ก็ไม่รู้ว่าท่านนายกมีความเห็นเรื่องนี้อย่างไร  

อันนี้มึงปิดตาข้างเดียวละ ทียูสพวกปลอมเป็นแฟนผี เม้นให้แฟนผีโดนด่า ไอ้ฉันกลับมาแล้วเงี้ย

ไม่เห็นมึงออกมาเรียกร้องบ้าง

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6724
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:36
เว็บของ..แล้วแต่..เลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 18832
ถูกแบนแล้ว
แก๊งค์ไลน์นี่ตลกดี โดนขึ้นมึงใส่ครั้งเดียว หมุดออกจากรูกันมาเพียบเลยแหะ 55555555 ขรรมชิบ

เอ้า ๆ อยากใช้อะไรใช้กันไปตามสันดาน แบนไม่แบนแล้วแต่เบนเลย
แก้ไขล่าสุดโดย Glamorous_Sky~* เมื่อ Wed Dec 30, 2020 20:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 16 Nov 2008
ตอบ: 11510
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:38
กูมึงนี่ถ้ามันไปอยู่ในคอมโบ้ก็แบนเหมือนเดิมนะ แต่บางบริบทผมปล่อยอยู่ละ เช่นพูดลอยๆไม่ได้ระบุชื่อ ซึ่งคนใช้กันมานานมันไม่มีปัญหาไง แต่ที่มีปัญหาคือแฟนทีมบางทีมที่พร้อมใจกันแจ้งเข้ามาทั้งๆที่มันไม่มีอะไร ผมก็แค่มาเบรก

ในเมนูกฏผมก็ไม่ได้ไปแก้อะไร ของเก่าก็ระบุชัดเจนว่าอยู่ที่บริบทและสถานการณ์ ถ้าพูดว่า วันนี้แพ้ไม่เป็นไป คราวหน้าตากูบ้างอย่าร้อง แบบนี้มันก็พูดได้นะ จะมาแบนเพราะอะไรแบบนี้มันก็เกินไป

แต่ถ้าคอมโบ้รัวๆผมแบนอยู่แล้วเช่น มึงดูบอลอะไรวะสัส กระจอกฉิบหาย กูเกลียดขี้หน้าแม่ง อย่าให้เจอนะ เจอส้นตีนแน่ แบบนี้มันคุกคามและรวมคำหยาบอยู่ในประโยคเดียวเม้นเดียว ผมแบนอยู่แล้ว

เรื่องเกรียนนี่พอจัดการได้ไหมฮะท่านนายก

ผมเจอยูสที่ตั้งรูปหรือชื่อล้อ ที่มีนัยยะล้อทีมตรงข้ามแบบชัดเจน

ตั้งรูปลายเซ็นหยาม (ที่ตั้งรูปพิคฟอร์ด) ผมโคตรไม่สบอารมณ์เลย ดูก็รู้ว่ายูสพวกนี้ต้องการอะไร

ไม่รู้สิ บางทีผมก็รู้สึกว่าถ้าลดเกรียนพวกนี้ไปได้ สังคมใน ss จะดีขึ้น

แต่ก็ไม่รู้ว่าจะส่งผลต่อจำนวนผู้ใช้ไหม เพราะเกรียนก็มีหลายยูส หลายคนซื้อ item เยอะด้วย (โดยเฉพาะกระดอง)

บางคนก็ชอบอ่านตอนวอร์ ก็ไม่รู้ว่าท่านนายกมีความเห็นเรื่องนี้อย่างไร  

ทีมมึงนี่ไม่มองเลย มองแต่ทีมอื่น กูละเชื่อ
5
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Nov 2020
ตอบ: 91
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:39
ถูกแบนแล้ว
ผมไม่มีปัญหาครับ ปัญหาผมคือ โดนใบเหลือง ใบแดง รัวๆ จากกระทู้รูปสาวๆ T-T จน User ใกล้บินแล้วววววว ใครจะไปก็ไปแต่กูไม่ไป .
3
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: You'll never Walk Alone
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27254
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:42
Mtfk- พิมพ์ว่า:
ผมไม่มีปัญหาครับ ปัญหาผมคือ โดนใบเหลือง ใบแดง รัวๆ จากกระทู้รูปสาวๆ T-T จน User ใกล้บินแล้วววววว ใครจะไปก็ไปแต่กูไม่ไป .  

ยูสแบบนี้คือยูสน้ำดีเลยครับจะเรียกร้องเรื่องใบแดงใบเหลืองมีแต่คนปกป้องง
0
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2010
ตอบ: 9729
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:42
ขอให้ WM ทบทวนอีกทีครับ
เห็นใจและเข้าใจ WM มาก แต่อยากให้แบนไปเถอะ สร้างสังคมเว็บบอร์ดที่ดีสักเว็บนึง ไม่อยากให้ทะเลาะกันป่าวๆ คำไหนหยาบก็แบนไป ไม่ต้องสนใจบริบท

ส่วนคนฟ้องก็เพลาๆหน่อย ฟ้องเพื่ออะไร สร้างศัตรูทำไม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2007
ตอบ: 1323
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:45
ขอให้ WM ทบทวนอีกทีครับ
จะเละแบบเว็บอื่นๆมั้ยนะ
แต่ก็แล้วแต่บริบทประโยคด้วยล่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4903
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:45
ถูกแบนแล้ว
ไม่รู้สิ งานคุณพี่เบนจะสบายกว่านี้มาก ถ้าตัดใจแบนพวกเกรียนที่วันๆหาแต่เรื่องออกไปให้หมดยกชุดเลย
หมายถึงทุกทีมเลยนะ

ถ้าอยากเล่นก็ให้มาสมัครใหม่

หรือจริงๆคุณพี่เบนจะชอบพวกเขากันเพราะพวกเขาก็ดันกระทู้ให้กระทู้มันไหล รีเฟรชกันรัวๆเพื่อมาด่ากัน 5555
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4148
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:49
tamootaro พิมพ์ว่า:
Ludens พิมพ์ว่า:
ผมยังอยากเล่นบอร์ดนี้อยู่ครับ อย่าทำให้มันเหมือน FB เลย

ไม่ได้กวนนะครับ
แต่ FB มันเป็นยังไงครับ

ต่างกับที่นี่ยังไง ???

เอาจริงๆ นะท่าน ให้ผมพิมพ์ก็พิมพ์ไม่ถูกอะ แต่ผมรู้สึกว่าแฟนบอลในบอร์ดนี้มันเหมือนถูกคัดกรองมาในระดับนึง ถึงแม้ว่าจะมีบางคนที่ผมไม่ชอบ แต่ผมก็มองว่ามันเป็นสีสัน เพราะส่วนใหญ่ผมยังโอเคอยู่

แล้วทีนี้ นายก จะมายกเลิกกฎที่ผมรู้สึกว่ามันทำให้ที่นี่มันต่างกะใน FB ผมเลยออกมาเรียกร้องให้ทบทวนดูเฉยๆ ครับ

แต่ถ้าสุดท้ายแล้ว พี่เบนยืนยันว่าคิดมาดีแล้ว ผมก็คงเล่นต่อไปแหละครับ จนกว่าจะถึงวันที่ผมรู้สึกว่ามันไม่สนุกแล้ว ผมก็คงเลิกเล่นไปเองครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Ludens เมื่อ Wed Dec 30, 2020 20:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0

ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:50
สรุปได้มติยังไง บอกฉันด้วย

ฉันเป็นแค่ประชาชนคนนึง

0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7726
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:52

อย่างเช่นวันจันทร์มีคนแจ้งเข้ามา ผมก็ปฏิเสธไป ไม่ได้แก้กฏอะไรมันเป็นแบบนี้มนานละ

เอ้าแล้วแบบที่แจ้งความ

อยู่ดีๆเรียกมึง นี่ก็ไม่มีปัญหาใช่มั้ยครับ

ยังไงก็มี มารตฐานด้วยนะครับ

มึงกับเพื่อนสมาชิกตรงๆ ได้แบบนี้

ต่อไป ผมก็โควทมึงใส่ใครก็ได้ ตามมารตฐาน WM
แก้ไขล่าสุดโดย RuuDVaN V.2 เมื่อ Wed Dec 30, 2020 20:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: man utd never die 1995
เข้าร่วม: 18 Apr 2011
ตอบ: 2340
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 21:10
คำบางคำไม่สนิทจริงมันก็ใช้กับคนอื่นยากนะ
0
0

David De Gea 2011-2023
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 4685
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 21:14
ถามจริงคุยกับคนไม่รู้จัก ใช้ มึง กู หรอ
1
0
JCM
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3228
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 22:44
สายเลือดผี พิมพ์ว่า:

ทีมมึงนี่ไม่มองเลย มองแต่ทีมอื่น กูละเชื่อ  

เม้นมาบอกคนอื่นเป็นงั้นงี้ บอกผมมองแต่ทีมอื่น เคยดูประวัติการตอบผมยัง กูละเชื่อ.

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1956742/1#44214461
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel