ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 2 สุดยอดมิดฟิลด์แห่งยุค
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 17387
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:22
ขอให้ WM ทบทวนอีกทีครับ
กระทู้ live ปกติก็ toxic หนักอยู่แล้ว คราวนี้ยิ่งหนัก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5208
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:24
[RE: ขอให้ WM ทบทวนอีกทีครับ]
กูมึงนี่ถ้ามันไปอยู่ในคอมโบ้ก็แบนเหมือนเดิมนะ แต่บางบริบทผมปล่อยอยู่ละ เช่นพูดลอยๆไม่ได้ระบุชื่อ ซึ่งคนใช้กันมานานมันไม่มีปัญหาไง แต่ที่มีปัญหาคือแฟนทีมบางทีมที่พร้อมใจกันแจ้งเข้ามาทั้งๆที่มันไม่มีอะไร ผมก็แค่มาเบรก

ในเมนูกฏผมก็ไม่ได้ไปแก้อะไร ของเก่าก็ระบุชัดเจนว่าอยู่ที่บริบทและสถานการณ์ ถ้าพูดว่า วันนี้แพ้ไม่เป็นไป คราวหน้าตากูบ้างอย่าร้อง แบบนี้มันก็พูดได้นะ จะมาแบนเพราะอะไรแบบนี้มันก็เกินไป

แต่ถ้าคอมโบ้รัวๆผมแบนอยู่แล้วเช่น มึงดูบอลอะไรวะสัส กระจอกฉิบหาย กูเกลียดขี้หน้าแม่ง อย่าให้เจอนะ เจอส้นตีนแน่ แบบนี้มันคุกคามและรวมคำหยาบอยู่ในประโยคเดียวเม้นเดียว ผมแบนอยู่แล้ว

อย่างเช่นวันจันทร์มีคนแจ้งเข้ามา ผมก็ปฏิเสธไป ไม่ได้แก้กฏอะไรมันเป็นแบบนี้มนานละ

แก้ไขล่าสุดโดย เบน ฟรีคิก เมื่อ Wed Dec 30, 2020 20:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2008
ตอบ: 20426
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:26
ถ้าคำว่า กูว่าแล้วมันต้องแพ้ แบบนี้โอเค แค่คำอุทาน

ส่วนเคสกูมึงนี่ไม่ถึงกับต้องเป็นแอดมินก็ได้ตัดสินได้ อยู่ที่ตัวเราอ่ะว่ามันสมควรมั้ย ผม คุณ ท่าน ก็พิมได้

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 880
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:26
ถูกแบนแล้ว
I am number 4 พิมพ์ว่า:
นายกเหมือนจะเสียเหลี่ยมพวกแกงค์ไลน์  

มึงอะตัวปั่นอีกตัว อย่ามัวแต่โทษคนอื่น

2
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: จงทิ้งความหื่น ทวงคืนความถูกต้อง
เข้าร่วม: 05 Feb 2009
ตอบ: 10584
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:27
สรุปว่าใช้ได้นะ โอเค กูละอย่างชอบ
2
0
ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 41490
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:28
รอเสพอย่างเดียวครับ

ทีมผมกะลังกาก เสียงดังไม่ได้
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5803
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:30
มัรแล้วแต่คนอ่ะ จริงๆคุยกับปกติมันก็ไม่มีใครขึ้นกูๆมึงๆกันอยู่ละ นอกจากจะเกรียนจัด ถ้าหนักๆก็โดนแบนอยู่ละมั้ง
0
0
COYS

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 190
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:31
กูไงก็ได้อะ​ แล้วแต่ปุ๊
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 901
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:32
[RE]ขอให้ WM ทบทวนอีกทีครับ
KormBer พิมพ์ว่า:
ต้นเหตุคือคนนี้ใช่ป่ะ

วันนี้โชว์กร่าง ขึ้นมึงกับแฟนแมนยูหลายรอบมาก รอดแบนไปได้ไง

Spoil

นายกพยายามจะปล่อยให้เกมส์ไหลหรอครับ ไม่เป่าฟาล์ว

แต่ถ้าตามที่อ่าน ผมว่าก็ไม่ควรไปเรียกใครว่ามึงนะครับในบอร์ด

เรียกตัวเองว่ากู กับไปเรียกคนอื่นว่ามึงนี่คนละอารมณ์เลยนะ

#กูไม่รู้นะ #ไหนๆตอนนี้พิมพ์ได้ #กูขอพิมพ์หน่อยละกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:32
ฟอมดีแล้วมีเสียงนี่ผิดป่ะ

ฟอมไม่ดีแล้วมีเสียงนี่ดิ แปลก

ใครจะเหมือนคนบางคนในทีมนี่ ฟอมเพิ่งมาฟอมดีปี2ปี

แต่มีเสียงปากดีมาตั้งแต่ตอนฟอมเน่าแล้ว

พอฝ่ายตรงข้ามทำมั่ง แก้กฏระงม

แถมด่าฝ่ายตรงข้าม กลับกลอก

สุดยอดเลย ยกนิ้วให้

แก้ไขล่าสุดโดย พลเอก.เล้งงงงง เมื่อ Wed Dec 30, 2020 20:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

JCM
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3228
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:33
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
กูมึงนี่ถ้ามันไปอยู่ในคอมโบ้ก็แบนเหมือนเดิมนะ แต่บางบริบทผมปล่อยอยู่ละ เช่นพูดลอยๆไม่ได้ระบุชื่อ ซึ่งคนใช้กันมานานมันไม่มีปัญหาไง แต่ที่มีปัญหาคือแฟนทีมบางทีมที่พร้อมใจกันแจ้งเข้ามาทั้งๆที่มันไม่มีอะไร ผมก็แค่มาเบรก

ในเมนูกฏผมก็ไม่ได้ไปแก้อะไร ของเก่าก็ระบุชัดเจนว่าอยู่ที่บริบทและสถานการณ์ ถ้าพูดว่า วันนี้แพ้ไม่เป็นไป คราวหน้าตากูบ้างอย่าร้อง แบบนี้มันก็พูดได้นะ จะมาแบนเพราะอะไรแบบนี้มันก็เกินไป

แต่ถ้าคอมโบ้รัวๆผมแบนอยู่แล้วเช่น มึงดูบอลอะไรวะสัส กระจอกฉิบหาย กูเกลียดขี้หน้าแม่ง อย่าให้เจอนะ เจอส้นตีนแน่ แบบนี้มันคุกคามและรวมคำหยาบอยู่ในประโยคเดียวเม้นเดียว ผมแบนอยู่แล้ว

เรื่องเกรียนนี่พอจัดการได้ไหมฮะท่านนายก

ผมเจอยูสที่ตั้งรูปหรือชื่อล้อ ที่มีนัยยะล้อทีมตรงข้ามแบบชัดเจน

ตั้งรูปลายเซ็นหยาม (ที่ตั้งรูปพิคฟอร์ด) ผมโคตรไม่สบอารมณ์เลย ดูก็รู้ว่ายูสพวกนี้ต้องการอะไร

ไม่รู้สิ บางทีผมก็รู้สึกว่าถ้าลดเกรียนพวกนี้ไปได้ สังคมใน ss จะดีขึ้น

แต่ก็ไม่รู้ว่าจะส่งผลต่อจำนวนผู้ใช้ไหม เพราะเกรียนก็มีหลายยูส หลายคนซื้อ item เยอะด้วย (โดยเฉพาะกระดอง)

บางคนก็ชอบอ่านตอนวอร์ ก็ไม่รู้ว่าท่านนายกมีความเห็นเรื่องนี้อย่างไร
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 18415
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:34
นายก็รู้ทีนี้บลาซิน
0
0

ได้

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 880
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:34
ถูกแบนแล้ว
สรุปอ้างแฟนบางทีมเหมือนเดิม แยกย้าย

กูเห็นส่วนใหญ่เวลาแฟนบางทีมรุมแจ้งอีกทีม = ปล่อยเฉย เรื่องเยอะนะพวกมึง ก็ใช้กันมานานไม่เห็นมีอะไร พอพวกมึงผลงานดีหน่อยเรียกร้องกูอีกละ

แต่ถ้าแฟนทีมๆนึงรุมแจ้งอีกทีม = เดี๋ยวกูต้องไปดูหน่อยสิ๊ ว่ามันผิดจริงไหม พฤติกรรมสะสมมั้ย พวกมึงเล่นกี่ไอดี กูจะขุดถอนโคนให้หมด

แยกย้าย ลิเกจบ

3
0
BALLON D'OR
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7740
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:35

ชัวร์นะ

ต่อไปนี้ถ้าผมจะquoteข้อความ ใครสักคน

แล้วจิกหัวเรียก "ไอ้ อี มุง กุ" ใคร ยังไงก็ได้ จริงๆเหรอครับ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Wed Dec 30, 2020 20:35
JCM พิมพ์ว่า:
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:

เรื่องเกรียนนี่พอจัดการได้ไหมฮะท่านนายก

ผมเจอยูสที่ตั้งรูปหรือชื่อล้อ ที่มีนัยยะล้อทีมตรงข้ามแบบชัดเจน

ตั้งรูปลายเซ็นหยาม (ที่ตั้งรูปพิคฟอร์ด) ผมโคตรไม่สบอารมณ์เลย ดูก็รู้ว่ายูสพวกนี้ต้องการอะไร

ไม่รู้สิ บางทีผมก็รู้สึกว่าถ้าลดเกรียนพวกนี้ไปได้ สังคมใน ss จะดีขึ้น

แต่ก็ไม่รู้ว่าจะส่งผลต่อจำนวนผู้ใช้ไหม เพราะเกรียนก็มีหลายยูส หลายคนซื้อ item เยอะด้วย (โดยเฉพาะกระดอง)

บางคนก็ชอบอ่านตอนวอร์ ก็ไม่รู้ว่าท่านนายกมีความเห็นเรื่องนี้อย่างไร  

ขอฝากรูปแมคไกวหน้าทุเรศ กับดิมาเรีย ด้วยนะครับ

ถ้าจะทำแล้ว พวกนี้ก็ไม่ต่างจากคนที่พวกคุณว่าหรอก แต่ไหมให้แบนแตาพิคฟอคครับ
2
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel