ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7 ... 12, 13, 14
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3010
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:32
[RE: ผู้ชายเว็บนี้เป็นบ้าอะไรกับวันเดอร์เฟรม และ Sexual harassment ครับ]
จขกท มาทรง อวดภูมิ แต่รู้ไม่จริงอะ กลวง เปลือก

ไม่ได้พูดถึง ว่า มันถูกนะ sexual harassment

แต่ จขกท คือ กะมาเอาหล่อ อะ ว่า ผมเหนือ กว่าพวกคุณนะ เริ่มตั้งแต่ ตีเหมา คนในเว็ปแล้ว

จะอ้วกคับ
4
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 266
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:35
[RE: ผู้ชายเว็บนี้เป็นบ้าอะไรกับวันเดอร์เฟรม และ Sexual harassment ครับ]
ขยะ
4
0
นักเตะอบต.
Status: Sex Sounds
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1237
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:35
คร้าบบบบบบ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15242
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:36
อ่านไม่จบอ่ะ จะอ้วกครับ เหมือนเท่ห์
3
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2386
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:41
ต้องใช้คำพูดที่ดีๆหน่อยนะครับ

แค่จั่วหัวมา ผมก็ไม่อยากจะฟังละ
2
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 1963
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:42
ไอข้อ 4 นี่ ปัญญาอ่อนวะ

คนอื่นจะเพิกเฉย มันก็เรื่องของคนอื่นมั้ยละ จะไปยุ่งอะไรกับเค้า บางคนมันไม่ได้ว่างที่จะมาใส่ใจอะไรแบบนี้ด้วยซ้ำ ดันมายัดเยียดความคิดให้คนอื่นอีก มุมมองทุกคนมันต้องเหมือนเพื่อนคุณหรือไง ถึงจะถูกต้อง พูดถึงสิทธิๆๆๆๆ แต่เพิกเฉยก็สิทธินิไม่ได้ผิดด้วย จะไปเ๐ือกคนอื่นทำไม เหมือนจะหาพวกอะ

สุภาพ กุลสตรีมากครับ

2
0

"Our soul is for the benefit of mankind"
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1230
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:43
ผู้ชายเว็บนี้เป็นบ้าอะไรกับวันเดอร์เฟรม และ Sexual harassment ครับ
ยาวมาก อ่านไม่จบ ขอวิจารณ์การเขียนของท่านก็แล้วกัน เผื่อผ่านมาอ่าน
- บทความยาวไป ตัวอักษรเยอะแต่แต่เนื้อหาน้อย มีแต่น้ำหรือกลวง
- เนื้อหาไม่กระชับ วกวนไปมาไม่มีทิศทาง
- ค่อนข้างใช้อารมณ์ ทำให้เกิดทัศนคติในทางลบมากเกินไป

ลองไปดูบทเขียนของนักเขียนชั้นนำแล้วมาประยุกต์ใช้ดูจะดีมาก อย่างท่าน รินทร์ เรียววาริน งี้ สั้นๆ กระชับ มีบทเกริ่นนำไปหาไคลแม็กซ์ได้ในแผ่นเดียว คนอ่านไม่เหนื่อย
ท่านลองดูนะ บทความหรือสุนทรพจน์ที่มีพลังและอิทธิพลต่อคนรับ ไม่ควรยาวและเยิ่นเย้อเกินไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
3
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1473
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:43
ถูกแบนแล้ว
ไอ้ไม่ควรคุกคามอะ ไม่ควรแน่นอน แต่ผมงงกับไอ้คนที่บอกว่า คนอื่นเห็นว่า เหมาะสมหรือควรการคุกคาม

เล่นมาหลายยูส โซเชียลอะไรก็เล่น ผมไม่เคยเม้นคุกคามผู้หญิงเลย

แต่ผมก็พูดเสมอว่าจะขอความร่วมมือก็ต้องให้ความร่วมมือกันทุกฝ่าย เค้าควรเลิก เราก็ควรระวังด้วย
ถ้าเราเองไม่ให้ความร่วมมือ จะโวยวายคนอื่นเค้ามันก็ดูตลก ไม่ใช่ว่าเค้าไม่ควรโดนด่า แต่เราจะไปด่าทั้งๆที่ตัวเองก็ยังกลวงมันใช่เหรอ

แล้วทำไมต้องพุดเหมือนคนที่บอกให้ระวัง เหมือนว่าเค้าเห้นด้วยกับการคุกคาม ไม่เข้าใจตรงนี้
ผมไม่เคยเม้นคุกคามเลย แต่ไปเม้นว่าเฟรมไม่ระวัง แปลว่าผมต้องเห้นด้วยกับการคุกคามเหรอ งง

งี้ถ้าผมไปจังหวัดที่ไม่มีกฎหมายให้สวมหน้ากาก ผมออกจากบ้านไม่ต้องสวมหน้ากากห่าเหวอะไร เป็นโควิดมาก็ด่าไอ้คนที่มันเอามาติดผมอย่างเดียวพอใช่มั้ย ไร้สาระหวะ

ที่ตลกอีกเรื่อง ไอ้คนพูดแบบนี้มันเคยด่าผมตอนผมเล่นเกรียน(ไม่ได้ให้ใครเดือดร้อน) ว่าผมแย่ด้วยนะ
อ๋อ ไม่ใช่ผู้หญิง ปกป้องไปก็ไม่หล่อ
แก้ไขล่าสุดโดย sinder เมื่อ Fri Jun 05, 2020 22:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 30 Jul 2008
ตอบ: 20070
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:44
อ่านยาก
ไม่รู้จะโฟกัสตรงไหน

1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Speedster
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2206
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:48
สรุปไม่ได้อ่าน รำคาญ gif มากบอกตรงๆ
1
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Apr 2009
ตอบ: 7239
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:50
เมื่อก่อนผมไม่เคยเข้าใจแนวคิดของพวก Antifeminism เลยนะ
แก้ไขล่าสุดโดย AGGLE เมื่อ Fri Jun 05, 2020 22:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Change is good, you never know exactly what to expect,
but if you go with the right attitude into that, then everything will be fine.
อบรมขอไลเซนส์
Status: ♥KHAIMOOK♥
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 18108
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:50
มันไม่ใช่เรื่องดี แต่ผมรู้ ที่นี่ก็แยกแยะได้ประมาณหนึ่ง คุณเห็นคนแต่งเซ็กซี่แล้วจะให้บอกว่าสุภาพเรียบร้อยเหรอ รูป18+ ถ้าไม่ได้แบบตั้งใจให้เกิดกำหนัดจริงๆ ประมาณนานๆจะใส่ชุดว่ายน้ำทีไรงี้ ผมเห็นว่าค่อนข้างน้อยนะที่จะพูดอะไรแย่ๆ ส่วนที่มันแย่ก็ได้รับบทลงโทษจากสังคม SS อยู่แล้ว

ผู้หญิงโดนผู้ชายแทะโลมด้วยคำต่างๆ นอกจากจะคุกคามทางเพศแล้วก็ยังไร้มารยาทด้วย ผมก็เชื่ออีกนั่นแหละว่าทุกคนรู้ดีว่าสิ่งไหนควรพูดหรือควรแสดงออกต่อหน้าผู้หญิง ไม่ว่าเขาจะรูปร่างแบบไหน ถูกใจเราสุดๆเห็นแล้วขึ้นเลย การคิดก่อนพูดก็สำคัญ หรือง่ายๆคือเก็บอาการนั่นแหละ

สังคมใน SS ก็เหมือนสังคมผู้ชายทั่วไป ที่อยู่ในบอร์ดมันก็เรื่องทั่วไปของผู้ชายจริงๆ แต่เราพูดกับเพื่อน เราก็รู้ลิมิตความหื่นกาม เกินเบอร์ไปเพื่อนก็เตือนว่า เบาๆความคิดหน่อย หนักไปแล้ว แบบนี้
ผู้ชาย ผู้หญิงก็คือมนุษย์ สัตว์สังคม ทุกอย่างเหมือนกันหมดยกเว้นเพศ อะไรที่ว่านิสัยผู้หญิง ผู้ชายก็ทำ รู้ว่ามันเรื่องไม่ดี แต่มันก็มาจากพื้นฐานของมนุษย์

สังคมโซเชี่ยลผ่านตัวอักษร มันควบคุมเราได้มากกว่าคำพูดไปและ ซึ่งผมโคตรจะไม่แคร์เรื่องโซเชี่ยลเลย หาจุดเล่นที่มันมีความสุขดีกว่า อย่าเอาตัวเองไปผูกกับตัวอักษร คำพูดไม่ดีหลังคีย์บอร์ดเลย
3
0
֍ CHELSEA & STAMFORD BRIDGE ֍
ผู้จัดการทีม
Status: ผมรู้ว่าท่านเป็นคนตลก
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 7185
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:56
ผู้ชายเว็บนี้เป็นบ้าอะไรกับวันเดอร์เฟรม และ Sexual harassment ครับ
ยาวชิบหาย ไม่อ่าน กดเรื้อน ไม่ชอบวอนนาบี จบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: Inside of Estadio Santiago Bernabeu (Lateral Esto)
เข้าร่วม: 07 Aug 2010
ตอบ: 9668
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:57
[RE]ผู้ชายเว็บนี้เป็นบ้าอะไรกับวันเดอร์เฟรม และ Sexual harassment ครับ
ยาวไปไม่อ่านอะ เข้ามากดเรื้อนให้เฉยๆ :)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 1961
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:59
ทำไมไม่มีภาพโป๊
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7 ... 12, 13, 14
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel