BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 17405
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 22:12
[RE: เป๊บซี่แมนจะเป็นคนที่ดีกว่าเดิมครับ ฝากเตือนเพื่อนๆ]
มีใส่กระดองกันเรื้อนนน โคตรแมนนนน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 54033
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 22:15
เป๊บซี่แมนจะเป็นคนที่ดีกว่าเดิมครับ ฝากเตือนเพื่อนๆ
NickValensi พิมพ์ว่า:
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
เบานะครับตอนนี้ผมไปกินโค้กแทนละ ช่วงนี้พวกพี่ๆสี่จักรพรรดิ​ก็วอร์เมื่อมีโอกาสอันควรเถอะนะครับ ตามไปเซฟไม่ไหวแล้ว 55  

สี่จักรพรรดิมีใครมั่งครับ  

แชงคูส ไคโด บิ๊กมัม หนวดดำ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7284
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 22:20
[RE: เป๊บซี่แมนจะเป็นคนที่ดีกว่าเดิมครับ ฝากเตือนเพื่อนๆ]
เอ็นดูเด็ก...
แก้ไขล่าสุดโดย GOSSIPMAN11 เมื่อ Sat May 02, 2020 22:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 15112
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 22:27
เป็ปซี่ตั้งแต่หลุดพลาดมู้นั้น เริ่มเพ้อเจ้อแล้วนะ ตั้งสติหน่อยไม่ใช่มาเรียกร้องความสนใจแบบนี้ ยอมแพ้ไม่เป็นเลยนะ
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6843
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 22:41
ออกตัวก่อนเลย ผมไม่ใช่สายวอร์สมากมายวันๆทำงานไม่ว่างมาติดบอร์ดเท่าไร แปลกใจอยู่อย่างเรื่องนี้ผมติดตามมาตั้งแต่เมื่อวาน(เมื่อวานงานว่าง) ก็เห็นเป็บซี่บวกกับเล้า ลื่น รุด เกรียนเมพ ไรมาเรื่อยๆ ตั้งทู้แขวะกันมาก็สักพัก ไมวันนี้แฟนแมนยูมาด่าเป๊บซี่อะ(ในมู้นี้) ไม่เห็นมีข้อความไหนด่าแมนยูสักกะนิด เหมือนตั้งแขวะกันระหว่าง2ฝ่าย ทำไมเป๊บซี่โดนด่า แล้วทำไมเวลาเล้ามันไปตามแขวะทุกข่าวของลิเวอร์ไม่เห็นมีแฟนแมนยูคนไหนไปตามด่า(ถ้าไม่แน่ใจผมว่าเล้าเมนต์แขวะหงส์ไม่เคยโดนแฟนผีด้วยกันเรื้อนนะ) เห็นออกมาด่าเรื่องเป๊บซี่ตั้งมู้แขวะแล้วใส่กระดอง ผมจำได้ว่าเคยมีวลี "มีให้ใช้ก็ต้องใช้ดิ" ไม่ได้มาออกตัวให้เป๊บซี่นะครับ บอกตรงๆผมเองก็รำคาญสงครามพันวันพวกนี้ไม่มีวันจบแน่นอนถ้ายังเล่นกันแบบนี้ ผมอยากบอกอย่างนึงว่า แค่เรา "เชียร์คนละทีมกัน ไม่ได้แปลว่าเราเป็นศัตรูกัน" แล้วก็คนที่เชียร์ทีมเดียวกับคุณไม่ได้แปลว่าเค้าเป็นคนดี จนต้องตามปกป้อง(ซึ่งถ้าในมู้นี้เป๊บซี่จะไปคุกหรือไปสุสานผมก็ว่าเหมาะสมเพราะเรื่องมันจบไปสักพักแล้วยังจะเจ๋อไปขุดเอามาเป็นประเด็นอีก)

ปล.ผมกับเล้า ลื่น รุด เกรียนเมพ ไม่เคยมีประเด็นไรกันครับ มีรุดเคยโควทแซวๆบ้าง เฮียกับลื่นน่าจะแซวๆคนละครั้งมั้ง? ส่วนเกรียนเมพได้แต่ตามอ่านเวลาแกบวกกับคนอื่นโคตรดุเดือด
5
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: 4 แชมป์ยังไงให้โลกจำ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4974
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 22:57
YONATDOM พิมพ์ว่า:
เอ็งก็ไม่ต่างอะไรจากพวกที่เอ็งว่าอะ เลิกยกตนว่าดีกว่าฝั่งไหนดีกว่า เปิดหัวเกรียนเล่นกันแมนๆไปเลย เลิกหาช่องหยุมหยิมแจ้งความสู้กันด้วยวาทะ มาแสดงออกแบบนี้เค้าเรียกว่าอ่อนแอ  

ผมว่าท่านพี่เข้าใจผิดแล้วมั้ง ที่เล้าเข้าคุกเพราะแจ้งความผมไม่ใช่เหรอ

โหโอกาสน้องเป๊บซี่ผู้น่ารักคนน่าเถอะนะก๊าฟ
1
0

อิอิ มีความสุข อิอิ
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2007
ตอบ: 8395
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 22:57
[RE]เป๊บซี่แมนจะเป็นคนที่ดีกว่าเดิมครับ ฝากเตือนเพื่อนๆ
เหมือนเด็กอะ สมแล้วที่พวกนั้นแกล้งปั่น ดูแล้วติงต๊องดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
"Liverpool Til I Die"
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 23:02
bzii พิมพ์ว่า:
เหมือนเด็กอะ สมแล้วที่พวกนั้นแกล้งปั่น ดูแล้วติงต๊องดี  

น้องเป๊บซี่จะปรับปรุงตัวฮับ

#น้องเป๊บซี่ต้องท่องคำนี้ ม่ายโกรธทำยังไงๆก็ม่ายโกรธ
0
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 4236
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 23:07
พี่แป๊ปใจไม่แน่เลย ใส่กระดองทำไมคร้าบบบ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 23:11
อาซาร์ พิมพ์ว่า:
พี่แป๊ปใจไม่แน่เลย ใส่กระดองทำไมคร้าบบบ  

เป๊บซี่มีรุ่นพี่เป็นไอดอลฮับ ถ้าใช้กระดองไม่เป็น เด่วเสียชื่อแย่เลย
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7949
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 00:11
เป๊บซี่แมนจะเป็นคนที่ดีกว่าเดิมครับ ฝากเตือนเพื่อนๆ
5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 01:14
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
5555  

เห็นท่านรุดวานหัวเราะมีความสุข น้องเป๊บซี่เองก็ชื่นใจครับ

การตั้งกระทู้นี้ได้ประสบความสำเร็จแล้ว

หัวเราะด้วยกันครับ 555555555

น้องเป๊บซี่ฝากขอโทษท่านเล้าอย่างสุดซึ้งด้วยนะครับ ท่านรุดวาน

หากออกมาเดือนหน้าน้องเป๊บซี่จะไถ่โทษให้ครับ

1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1778
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 03:43
FC พี่เป๊ปซี่ครับ

ตั้งแต่มู้นั้น ก็ดูตลกตลอดเวลาเลยครับ
ชอบๆ555555555555555555555
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2174
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 07:33
Taker พิมพ์ว่า:
ออกตัวก่อนเลย ผมไม่ใช่สายวอร์สมากมายวันๆทำงานไม่ว่างมาติดบอร์ดเท่าไร แปลกใจอยู่อย่างเรื่องนี้ผมติดตามมาตั้งแต่เมื่อวาน(เมื่อวานงานว่าง) ก็เห็นเป็บซี่บวกกับเล้า ลื่น รุด เกรียนเมพ ไรมาเรื่อยๆ ตั้งทู้แขวะกันมาก็สักพัก ไมวันนี้แฟนแมนยูมาด่าเป๊บซี่อะ(ในมู้นี้) ไม่เห็นมีข้อความไหนด่าแมนยูสักกะนิด เหมือนตั้งแขวะกันระหว่าง2ฝ่าย ทำไมเป๊บซี่โดนด่า แล้วทำไมเวลาเล้ามันไปตามแขวะทุกข่าวของลิเวอร์ไม่เห็นมีแฟนแมนยูคนไหนไปตามด่า(ถ้าไม่แน่ใจผมว่าเล้าเมนต์แขวะหงส์ไม่เคยโดนแฟนผีด้วยกันเรื้อนนะ) เห็นออกมาด่าเรื่องเป๊บซี่ตั้งมู้แขวะแล้วใส่กระดอง ผมจำได้ว่าเคยมีวลี "มีให้ใช้ก็ต้องใช้ดิ" ไม่ได้มาออกตัวให้เป๊บซี่นะครับ บอกตรงๆผมเองก็รำคาญสงครามพันวันพวกนี้ไม่มีวันจบแน่นอนถ้ายังเล่นกันแบบนี้ ผมอยากบอกอย่างนึงว่า แค่เรา "เชียร์คนละทีมกัน ไม่ได้แปลว่าเราเป็นศัตรูกัน" แล้วก็คนที่เชียร์ทีมเดียวกับคุณไม่ได้แปลว่าเค้าเป็นคนดี จนต้องตามปกป้อง(ซึ่งถ้าในมู้นี้เป๊บซี่จะไปคุกหรือไปสุสานผมก็ว่าเหมาะสมเพราะเรื่องมันจบไปสักพักแล้วยังจะเจ๋อไปขุดเอามาเป็นประเด็นอีก)

ปล.ผมกับเล้า ลื่น รุด เกรียนเมพ ไม่เคยมีประเด็นไรกันครับ มีรุดเคยโควทแซวๆบ้าง เฮียกับลื่นน่าจะแซวๆคนละครั้งมั้ง? ส่วนเกรียนเมพได้แต่ตามอ่านเวลาแกบวกกับคนอื่นโคตรดุเดือด  

ผมว่าก็ปกตินะ ส่วนใหญ่เขาก็จะปกป้องทีมตัวเองกันแหละครับ ไม่ค่อยมีใครมาปกป้องทีมตรงข้ามหรอก

แต่ที่ไม่ปกติคือ ทำไมเวลาวอร์กัน ฝั่งเดอะแกงค์ชอบออกมาพูดอย่างกับทีมเขาถูกกระทำฝ่ายเดียว ไม่เคยไปกระทำฝ่ายอื่นเลย ทั้งๆที่หลายทู้ก็เป็นคนเริ่มก่อนแท้ๆ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Jun 2010
ตอบ: 1844
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 09:10
ถูกแบนแล้ว
นี่ก็โดนปั่นสะเสียผู้เสียคนไปเลย เป็ปซี่ อาการหนักจนต้องใส่กระดอง กระจอกจุง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel