ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status: The Blues Chelsea
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 7644
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 14:54
[RE: มีใครรู้สึกโอเคกับกระเทยหรือตุ๊ด แต่ไม่โอเคกับเกย์ไหมครับ]
ผมมีเพื่อนทุกเพศอะ ดี้ ทอม เกย์ ตุ๊ด กะเทย นิสัยดีทุกคน ไม่ใช่พวกปากจัด พวกปากจัดถ้าเพศไหนก็เกลียดหมดอะเพราะผมเป็นคนเงียบๆ ชอบความสงบ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2565
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 14:57
ถูกแบนแล้ว
[RE: มีใครรู้สึกโอเคกับกระเทยหรือตุ๊ด แต่ไม่โอเคกับเกย์ไหมครับ]
fallinz พิมพ์ว่า:
ผมโอเคกับพวกเพศที่สามนะ ขออย่างเดียวเรื่องปากกับการกระทำ อย่าทำตัวเรียกร้องความสนใจ โหวกเหวกโวยวายเสียงดัง ขี้นินทา ขี้โกหก ปากคอร้าย ตักเรื่องพวกนี้ออกไปได้ผมโอเคเลย  

ต้องเห็นใจนิดนึงครับ เขาทำแบบนี้เพราะต้องการความมั่นใจ มากลบปมของตัวเองครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 240
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 14:57
[RE]มีใครรู้สึกโอเคกับกระเทยหรือตุ๊ด แต่ไม่โอเคกับเกย์ไหมครับ
MadMen พิมพ์ว่า:
149.6 พิมพ์ว่า:
worrapat พิมพ์ว่า:
blackhunter พิมพ์ว่า:
ผมไม่โอเคทั้งหมดครับ

เพราะผมรู้สึกว่ามันเป็นสิ่งที่ไม่ถูกต้อง  

อยากให้ขยายความเรื่องสิ่งไม่ถูกต้องหน่อยครับ ผมสนใจคำนี้  

ถ้าผมจำไม่ผิด พี่แบล็คแกเป็นคนเคร่งศาสนามั้งครับ มันอาจจะไปผิดหลักการบางอย่างแกเลยรู้สึกไม่โอเค  

ผมเห็นด้วยกับพี่แบล็ค​ จริงๆแล้วพวกนี้มันไม่ถูกต้อง​ แต่โลกปัจจุบันพยายามให้สิ่งนี้ดูเป็นเรื่องถูก​ เป็นเรื่องปกติ​ ผมว่ามันไม่ใช่​ แต่ผมก็ไม่ได้รังเกียจพวกเขา  
คนเราเลือกเกิดไม่ได้หรอกครับ ถ้าเลือกได้เค้าก็อยากจะเป็นปกติเหมือนกับเรา ยิ่งเพศที่สามแบบนี้กว่าเค้าจะโตมา ต้องโดนเหยียด โดนด่ามาขนาดไหน แต่ก็นะมุมมองคนเราไม่เหมือนกัน พูดยาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11135
[RE]มีใครรู้สึกโอเคกับกระเทยหรือตุ๊ด แต่ไม่โอเคกับเกย์ไหมครับ
เพื่อนตรงเพศ นิสัยแย่ๆ ผมขอเพื่อนที่นิสัยดี แม้ไม่ตรงกับเพศสภาพดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 22084
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 14:59
มีใครรู้สึกโอเคกับกระเทยหรือตุ๊ด แต่ไม่โอเคกับเกย์ไหมครับ
เฉยๆ แต่จะไม่ไปเที่ยวไม่ไปดื่มด้วยเลย ไม่ไว้ใจครับ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:01
ถูกแบนแล้ว
CATCATCAT พิมพ์ว่า:
เฉยๆ แต่จะไม่ไปเที่ยวไม่ไปดื่มด้วยเลย ไม่ไว้ใจครับ

ไม่ไว้ใจกระเทย?
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2565
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:01
ถูกแบนแล้ว
Gygeeเด็กดื้อนาโน๊ะ พิมพ์ว่า:
MadMen พิมพ์ว่า:
worrapat พิมพ์ว่า:
blackhunter พิมพ์ว่า:
ผมไม่โอเคทั้งหมดครับ

เพราะผมรู้สึกว่ามันเป็นสิ่งที่ไม่ถูกต้อง  

อยากให้ขยายความเรื่องสิ่งไม่ถูกต้องหน่อยครับ ผมสนใจคำนี้  

ถ้าผมจำไม่ผิด พี่แบล็คแกเป็นคนเคร่งศาสนามั้งครับ มันอาจจะไปผิดหลักการบางอย่างแกเลยรู้สึกไม่โอเค  

ผมเห็นด้วยกับพี่แบล็ค​ จริงๆแล้วพวกนี้มันไม่ถูกต้อง​ แต่โลกปัจจุบันพยายามให้สิ่งนี้ดูเป็นเรื่องถูก​ เป็นเรื่องปกติ​ ผมว่ามันไม่ใช่​ แต่ผมก็ไม่ได้รังเกียจพวกเขา  

ผมว่ามันทำให้โลกน่าอยู่มากกว่านะ ใครอยากเป็นอะไร อยากทำอะไรก็ทำ ตราบใดที่มันไม่ผิดกฏหมาย อย่าโกรธกันนะ  

ผมคิดแบบนี้ ถ้ามันเกิดกับเราล่ะ เพศตุ๊ด กระเทยมันเลือกไม่ได้ ไม่มีใครอยากแปลกแยกจากสังคมหรอก ก็แค่ทำให้สิ่งนี้เป็นปกติเหมือนหญิง ชาย ผมค่อนข้างมองโลกด้วยความเห็นใจ ไม่อิงศาสนา  

ผมก็เคร่งศาสนา แต่เป็นพุทธ ซึ่งโยนไปว่าการเป็น LGBT มาจากกรรม เลยไม่ใส่ใจว่ามันเป็นความผิด

แต่พวกคริสต์นี่คือ พวก LGBT. มึงตกนรกทุกคน
พวกประเทศอิสลาม ใครแสดงตนเป็น LGBT. มึงโดนประหาร

เอาจริงๆ โคตรเกลียดแนวคิดทางศาสนาของคริสต์และอิสลามต่อ LGBT. เลย
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 17 Jan 2006
ตอบ: 4005
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:07
ไม่มีปัญหาเลยครับถ้านิสัยดี
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 1959
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:11
สำหรับผมไม่โอเค เกือบหมดเลยนะ

แต่ไม่ได้ไปรังเกียจ หรือไปยุ่มย่ามเขานะ

ผมก็มีเพื่อนเป็นเกย์ ตุ๊ด เหมื่อนกัน ก็คบกันมาตั้งแต่เด็กๆ มาออกลายทีหลังก็มี

มันก็รู้ด้วยนะว่าผมไม่ค่อยชอบ 555 แต่ก็คอยมาหยอกผมอยู่เรื่อย จับหำบ้าง ตบตูดบ้าง อารมณ์เพื่อนหยอกกัน ผมก็ขำๆไป ก็มีมิตรภาพที่ดีต่อกัน

แต่ความรู้สึกลึกๆผมไม่โอเคยังไม่รู้บอกไม่ถูกเหมื่อนกัน

แบบว่าไม่อยากให้เพศทางเลือกมีเยอะเกินไป ผมเป็นห่วงมนุษยชาติมั้ง 555 สมดุลมันจะเปลี่ยนไปอะไรทำนองนี้
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9184
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:14
fallinz พิมพ์ว่า:
CATCATCAT พิมพ์ว่า:

ไม่ไว้ใจกระเทย?  

ไม่ไว้ใจตัวเองครับ เดี๋ยวเผลอใจ
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9184
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:16
ขอแค่ไม่มาลวนลามผมก็พอครับ

มีมาหมดแล้ว เพื่อนเป็นเกย์ เป็นทอม เป็นตุ๊ด เป็นดี้

คุยด้วยได้ปกติ เขาก็ดีกับเราครับ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2010
ตอบ: 575
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:23
ของผมแล้วแต่เคสนะ ถ้าวางตัวดี ก้อคบเป็นพี่เป็นเพื่อนได้
เคยมีรุ่นพี่ที่ ม. เป็นตุ๊ด วางตัวดี ผมก้อนับถือนะ
0
0
The KOP Forever
Status: 約束の地で待ってて
เข้าร่วม: 30 Dec 2013
ตอบ: 9612
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:24
ผมไม่มองคนที่เพศสภาพอะครับ ดูนิสัยเป็นหลัก
0
0
Status: ...
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 970
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:37
นิสัยล้วนๆเลยครับไม่เกี่ยวกับเพศไหน ช ญ กท ก ท
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2010
ตอบ: 14860
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 15:42
ผมไม่มีปัญหากับเพศใดทั้งสิ้น

และชีวิตนี้ไม่เคยโดนเพศไหนมีท่าทีล่วงละเมิดทางเพศใดๆทั้งสิ้น

ไม่ว่าจะชายจริง หญิงแท้ ตุ๊ด กะเทย เกย์ ทอม ดี้

และคงปลอดภัยไปจนตลอดชีวิต.....เพราะมีหน้าตาเป็นอาวุธ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel