ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Mar 2010
ตอบ: 9178
โพสเมื่อ: Fri Jul 26, 2019 10:24
[RE: [Chelsea] ข่าวอัพเดต...ทั้งดีและร้าย]
BlueChristmas พิมพ์ว่า:
ไม่นับข่าวบากาขายไม่ออกก็ไม่ได้มีข่าวร้ายอะไรเท่าไหร่นะครับ5555555

ถ้าซัปปาขายได้ก็ดี จะได้ดันรีซ เจมส์เต็มที่สักที
ส่วนโยโกะจัง ลองดูสักครึ่งซีซั่นก็ได้ถ้า PSG ไม่เอาแล้วก็ไม่มีทีมยื่นมาจริงๆ
ตอนนี้ที่เห็นเหมือนบากามันก็จ่ายบอลดีขึ้น เลี้ยงพาบอลไปข้างหน้าบ่อยขึ้น แต่ยังติดนิสัยเดิมๆเรื่องชอบวิ่งจ้อกกิ้ง พอเสียบอลก็ไล่ไม่สุด work rate สู้กลางคนอื่นไม่ได้แถมเกมรับก็ไม่ได้เด่นอะไร
สภาพแบบนี้สู้เอาโควาซิสกับจอร์ยืนคู่กันก็ยังดีกว่าเยอะถ้านัดไหนกองเต้ลงไม่ได้อะ

ใจผมอยากให้แลมพ์เก็บไว้เป็นตัวโลเตชั่นกองเต้เลยนะให้ลงคาราบาว fa ไรพวกนี้ไปเลยจะได้ใช้กองเต้เฉพาะเกมลีก UCL พอสงสารร่างกายกลัวจะเจ็บเรื้อรัง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 9352
โพสเมื่อ: Fri Jul 26, 2019 12:06
[RE: [Chelsea] ข่าวอัพเดต...ทั้งดีและร้าย]
ถ้ามีทีมไหนหน้ามืดมาเอาบากา 40m อย่าไปคิดค่าขนส่งเขาละ รีบๆยกส่งไปเลย เบื่อมันมากๆ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ⭐️⭐️
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 14346
โพสเมื่อ: Sat Jul 27, 2019 03:54
PrisonBreakz พิมพ์ว่า:
BlueChristmas พิมพ์ว่า:
ไม่นับข่าวบากาขายไม่ออกก็ไม่ได้มีข่าวร้ายอะไรเท่าไหร่นะครับ5555555

ถ้าซัปปาขายได้ก็ดี จะได้ดันรีซ เจมส์เต็มที่สักที
ส่วนโยโกะจัง ลองดูสักครึ่งซีซั่นก็ได้ถ้า PSG ไม่เอาแล้วก็ไม่มีทีมยื่นมาจริงๆ
ตอนนี้ที่เห็นเหมือนบากามันก็จ่ายบอลดีขึ้น เลี้ยงพาบอลไปข้างหน้าบ่อยขึ้น แต่ยังติดนิสัยเดิมๆเรื่องชอบวิ่งจ้อกกิ้ง พอเสียบอลก็ไล่ไม่สุด work rate สู้กลางคนอื่นไม่ได้แถมเกมรับก็ไม่ได้เด่นอะไร
สภาพแบบนี้สู้เอาโควาซิสกับจอร์ยืนคู่กันก็ยังดีกว่าเยอะถ้านัดไหนกองเต้ลงไม่ได้อะ

ใจผมอยากให้แลมพ์เก็บไว้เป็นตัวโลเตชั่นกองเต้เลยนะให้ลงคาราบาว fa ไรพวกนี้ไปเลยจะได้ใช้กองเต้เฉพาะเกมลีก UCL พอสงสารร่างกายกลัวจะเจ็บเรื้อรัง  

เก็บไว้ได้ก็ไม่เสียหายอะไรครับ แต่ผมอยากให้ทุ่มเทกว่านี้หน่อย มีดีอยู่ในตัวอยู่ละสำหรับบากา อีกอย่างตำแหน่งของกองเต้ก็มีแค่บากาเนี่ยแหละที่เล่นกลางรับธรรมชาติเหมือนกัน จะให้ใช้กองเต้ตลอดทั้งซีซั่นไงก็ไม่ไหวแน่ครับ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel