ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7 ... 37, 38, 39
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
สถานะโอชิของคุณเปลี่ยนไปหรือไม่อย่างไร
ยังเหมือนเดิม ยังไงก็ยังอย่างนั้น
???
เพิ่มจำนวนโอชิ
???
ลดจำนวนโอชิ
???
เปลี่ยนคามิโอชิ
???
คะแนนทั้งหมด: 105
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 9320
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:23
[RE: [BNK48 x Idol Live] 18/02/19 ควันหลงงานจับมือ / Pakwan's Birthday]
waradol พิมพ์ว่า:
ติดคุกมาสองอาทิตย์พึ่งกลับมาเห็นว่ามีbnk x idol แล้ว  

หวีดหลายๆวงครับ จะได้ไม่เบื่อ
แก้ไขล่าสุดโดย Marrrr เมื่อ Mon Feb 18, 2019 12:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 08 Apr 2010
ตอบ: 10823
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:23
[RE: [BNK48 x Idol Live] 18/02/19 ควันหลงงานจับมือ / Pakwan's Birthday]
พี่ผมเคยเฮนอรตอนไป 2 shot ส่วนผมไม่เคยเฮน เคยแต่เพิ่ม
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1991979
อยู่ในความทรงจำ แต่ไม่อยู่ในความเป็นจริง << หาได้ให้ 1,000 แผล่บ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Oct 2007
ตอบ: 389
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:26
wilshere พิมพ์ว่า:
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
Spoil
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
โสยบอย ไม่เคย ไม่กล้า พิมพ์ว่า:
ผมถามอาการคนเฮนหรือเปลี่ยนคามิหน่อย คือทำกันได้ยังไงอ่ะ ฟิลแบบไหน แบบจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนหรอ นี่รักมาแต่แรก เจอเมื่อวานไปเหมือนโดนตบหน้าเลย โคตรเขว้งอ่ะ แต่ก็ไม่ได้โทษน้องนะ โทษตัวเองที่หวังมากไปนิด เดี๋ยวว่างๆ จะมารีวิวให้นะครับ  

ไปจับใครมาอ่ะเมื่อวาน  

อร มิวนิค แบมบูครับ สามคนครับ แต่ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วนะ คือหลังจากอ่านคอมเม้นหลายๆคนแล้วก็คิดว่า น้องคงเหนื่อยแหล่ะครับ  
ถ้ามิวนิคอย่าไปคาดหวังครับ น้องเค้าประมาณนี้อยู่ละ เพื่อนผมเคยเล่าๆ

ส่วนตัวผมไม่เคยเฮนนะ แต่ยกตัวอย่างคามิผมจี้ คนเฮนก็มีเยอะด้วย มีเป็นทีมงานด้อมด้วย เหตุผลที่มันเล่าคือโดนเมินตอนยืนส่ง แล้วมันบอกว่าหลังจากนั้นก็รู้สึกไม่เหมือนเดิมอีกเลย (คือไอจี้มันสายตาไม่ดี ถ้าไม่ใส่แว่นบางทีมันโฟกัสได้ไม่หมด)

ผมไม่เคยโดนเลยไม่เข้าใจเหมือนกันว่าแค่นั้นมันทำให้เฮนได้หรอ แต่บางคนเค้าคงคิดมาก 5555  

มันพลิกล็อคตรงที่มิวนิคเป็นคนเกินคาดกว่าที่ผมคิดนะสิครับ  

เขร้ เอาสะผมสงสัยเลย เพราะอรกับแบ๊มนี่คือ 2 คนที่ฟีดแบ๊คดีที่สุดกลุ่มหนึ่งของเมมเลยอ่ะ  

ด้วยความที่ฟีดแบ็คมันดีด้วยแหล่ะ เลยคาดหวังเยอะ เพราะไปรอบเช้ามามันก็ดีมากๆด้วยแหล่ะ น้องยังคงมีแรงยิ้ม สดใสมากๆ พอมาตอนเย็นคงเหนื่อยหน่ะแหล่ะ  

ผมก้มีความสงสัยใคร่รู้ขึ้นมาทีเดียวเหมือนกัน

ส่วนผมก็คล้ายๆกันนะ. แต่ความรู้สึกไม่เหมือนโดนตบหน้า
แต่คิดว่าคงเจอกันครั้งแรก. น้องตาหวานของผมเลยไม่กล้าเล่น. ไม่กล้าแย่งพูดมากกว่า. กลัวเราจะไม่คุ้ม
แต่ผมคงหวังมากไปว่าน้องจะดีดๆหน่อยเหมือนในไลฟ์

แต่ถึงอย่างไรผมก้ยังคง คามิตาหวาน เหมือนเดิม. เพิ่มเติมคือได้โอชิครูแก้วเพิ้มมาอีกคน 555
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เทนฮวย ออกไป!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27351
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:30
ลงชื่อครับขาแข็งโพดขับรถกลับแทบไม่ไหว
จำนวนคามิกับโอชิเท่าเดิมครับแต่เจอพิออมส่งท้ายเกือบแล้วๆ
น้องพาขวัญด้วยครับ
ปล.รุ่น2 หลายคนเลยไปทำไรกันที่ญี่ปุ่นหว่า
แก้ไขล่าสุดโดย zerotop123 เมื่อ Mon Feb 18, 2019 12:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: มนต์หลี ~
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 12270
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:38
ผมถามอาการคนเฮนหรือเปลี่ยนคามิหน่อย คือทำกันได้ยังไงอ่ะ ฟิลแบบไหน แบบจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนหรอ นี่รักมาแต่แรก เจอเมื่อวานไปเหมือนโดนตบหน้าเลย โคตรเขว้งอ่ะ แต่ก็ไม่ได้โทษน้องนะ โทษตัวเองที่หวังมากไปนิด เดี๋ยวว่างๆ จะมารีวิวให้นะครับ  

คามิผมไม่เคยนะ แต่โอชิก็พอมีมันเคสบายเคสไป
ผิดหวังที่น้องไม่ทำตามกฎและโกหก
โดนตกจากหน้าตาแต่สุดท้ายเรากลับไม่ชอบตัวตนของน้อง
เพราะด้อมที่แม่งห่วย + กับน้องไม่ดันตัวเอง
ของผมจะประมาณนี้อ่ะ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 10417
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:46
เฮนคืออะไร?

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 14980
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:53
2 วันที่ผ่านมาผมอั้นบัตรมาหลายรอบเลยถือโอกาสอยากลองจับน้องๆ
หลายคนมาก คือเราก็อยากรู้แหละว่าน้องแต่ละคนเป็นยังไง
เพราะบางคนเราก็ฟังมาจากเสียงคนที่ไปจับมาอีกที
ผมมีทั้งหมด 21 ใบ จับมือน้องเมมเบอร์ไปทั้งหมด 17 คน

จับไปทั้งหมด 17 คน มี 21 ใบ
แนท 3
เนย 2
มินมิน 1
น้ำใส 1
เฌอปราง 1
เจนนิษ 1
จูเน่ 1
อร 1
น้ำหนึ่ง 1
ผักขม 1
ฟอนด์ 1
ขมิ้น 1
เป้ 1
มิวนิค 1
นิว 1
วี 1
ซัทจัง 1

เย็นๆ ค่อยมารีวิว ตอนนี้ทำงานก่อน 555
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 14980
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:56
โสยบอย ไม่เคย ไม่กล้า พิมพ์ว่า:

อร มิวนิค แบมบูครับ สามคนครับ แต่ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วนะ คือหลังจากอ่านคอมเม้นหลายๆคนแล้วก็คิดว่า น้องคงเหนื่อยแหล่ะครับ  

เรื่องพวกนี้มันเป็นเรื่องความรู้สึกอ่ะ แต่ละคนมันไม่เหมือนกัน แต่อรกับแบม ผมก็เคยจับนะ
ผมว่าก็ดีทั้งคู่แหละ มิวนิครอบล่าสุดก็ไป แต่ไม่ค่อยจริตผมเท่าไหร่ 555555
นักเตะเทศบาล
Status: #Jurin #Hinata #XG
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4650
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 12:57
ลงชื่อครับ ไปจับมาเมื่อวานขาแข็งมาก เนย 2 น้ำหนึ่ง 1 มายด์ 1 อยากลองรีวิวดูแต่ต้องมานั่งนึกก่อน ยังไม่โอชิเพิ่ม เพราะบัตรไม่พอ 55555
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: You only Live once
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 26853
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 13:04
ติดคุกมาสองอาทิตย์พึ่งกลับมาเห็นว่ามีbnk x idol แล้ว  

ยินดีต้อนรับกลับนะครับ

วันนั้นเหมือนยังเมนต์คุยกันอยู่เลยในมู้ไลฟ์น้องๆนี่แหละ ตกบ่ายเย็นมาเข้าคุกซะงั้น เวรกรรม
I choose to live, not just exist.

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: :)
เข้าร่วม: 18 Feb 2010
ตอบ: 4650
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 13:05

เรื่องพวกนี้มันเป็นเรื่องความรู้สึกอ่ะ แต่ละคนมันไม่เหมือนกัน แต่อรกับแบม ผมก็เคยจับนะ
ผมว่าก็ดีทั้งคู่แหละ มิวนิครอบล่าสุดก็ไป แต่ไม่ค่อยจริตผมเท่าไหร่ 555555  

มันเป็นช่วงเวลาแหล่ะนะ ผมไปจับมา 4 รอบแล้วมั้ง รอบแรกเล่นผมน็อคซะแบบไม่ได้ยินเสียงรอบข้างไปหลายนาทีเลย เพื่อนเรียกผมยังสติหลุดอยู่เลย รอบสองไปก็ยังได้ฟิลฟินหน่อยๆ แต่น้องน่าจะเหนื่อย

รอบสามอันนี้ไปเช้าสดใสโคตรๆ แล้วก็อ้อนผมด้วย คือดีมากๆ แต่รอบที่ 4 คือรอบพิเศษเนี่ยแหล่ะตัวตัดสิน เพราะเป็นรอบพิเศษ เราทุ่มบัตรไปเยอะนะ แล้วตอนเช้าสปอยมาหนักด้วย ก็คงแบบอยากได้อ้อนนิดๆ แต่ไม่ได้ตามที่คาดนั่นแหล่ะครับ

ส่วนมิวนิคจริงตามที่หลายๆท่านบอกว่า เกลือ โรบอท ผมไม่เถียงเลยนะ แต่ผมมีวิธีเข้าหาน้องและล่าสุดน้องจำผมได้ (เพราะสิ่งที่ผมเข้าไปทำให้น้องในเลน)

มันก็เป็นความฟินไปอีกแบบที่เมมจำเราได้ ถ้าครั้งหน้าน้องจำได้แล้วเรียกชื่อเราหรือสิ่งที่เราทำนะ โหย ละลายแน่ๆเลยอ่ะ

ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 27251
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 13:08
pokerbright พิมพ์ว่า:
PSyCHOPATH. พิมพ์ว่า:
โอชิเท่าเดิม แต่เพิ่มเติมคือต่อจากนี้จะไปจับพิออมทุกรอบ  

ระ ระ เรียบร้อย เสียดายเมื่อวานผมรีบมาจับมือพิออมสุดๆ เหลืออีกขดนึง โดนตัดแถวเฉยเลย  

ดีว่าตอนรอบบ่ายผมไปต่อพิออมก่อน แล้วค่อยไปจับผัก เลยทันอยู่ แต่ตอนไปจับผักรู้สึกจะโดนลดเวลา

ตอนไปจับพิออมรอบเช้าเห็นแถวนี่งงเลย เพราะรอบที่แล้วไปจับเนยแล้วเลนพิออมอยู่ข้างๆคนค่อนข้างน้อย รอบนี้คนโคตรเยอะ แบบเยอะมากๆ
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2009
ตอบ: 13842
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 13:13
pokerbright พิมพ์ว่า:
โอชิเท่าเดิม แต่เพิ่มเติมคือต่อจากนี้จะไปจับพิออมทุกรอบ  

ระ ระ เรียบร้อย เสียดายเมื่อวานผมรีบมาจับมือพิออมสุดๆ เหลืออีกขดนึง โดนตัดแถวเฉยเลย  

ดีว่าตอนรอบบ่ายผมไปต่อพิออมก่อน แล้วค่อยไปจับผัก เลยทันอยู่ แต่ตอนไปจับผักรู้สึกจะโดนลดเวลา

ตอนไปจับพิออมรอบเช้าเห็นแถวนี่งงเลย เพราะรอบที่แล้วไปจับเนยแล้วเลนพิออมอยู่ข้างๆคนค่อนข้างน้อย รอบนี้คนโคตรเยอะ แบบเยอะมากๆ  

พิออมคนเยอะจริงครับ ผมต่อเลนเนยอยู่ ข้าง ๆ ก็เลนพิออม สงสัยได้บัพงานบอลมาเยอะ

แถมพิออมตัวเล็กน่ารักมากกก
แก้ไขล่าสุดโดย Vegaz เมื่อ Mon Feb 18, 2019 13:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status: 4ymik
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7695
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 13:20

รันวงการไอดอลหน่อยครับ ว่าแต่ท่านได้ไปจับมือมารึเปล่าครับรอบล่าสุดนี้

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17492
ที่อยู่: กิเลสท่วมใจทั้งคืนวัน คิดว่าปัญญาเพียงน้อยนิดจะเอาชนะกิเลสได้
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 13:21
ถูกแบนแล้ว

จากเนย เป็นเคท
จากเมมtop เป็น เมมunder
จากคนตามเยอะ เป็น คนตามน้อย
จากต่อแถวนาน เป็น ไม่ต้องต่อแถวนาน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7 ... 37, 38, 39
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel