BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3085
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 09:37
ตายยากว้อย! ‘หริด’ ซูเปอร์ซับยิงผีจับยัด น.89 หงส์เจ๊าเชลซี 1-1
เชลซีแกร่งทั่วแผ่นจริงๆลุ้นแชมป์ได้ในทุกาายการเลย ลุงซารี่เก่งมากครับมาทำทีมไม่กี่เดือนแต่เล่นกันลงตัวมาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12531
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 10:03
[RE: ตายยากว้อย! ‘หริด’ ซูเปอร์ซับยิงผีจับยัด น.89 หงส์เจ๊าเชลซี 1-1 ]
กลับมาเสมอได้ว่าดีใจแล้ว ที่มันดีใจยิ่งกว่าคือเสตอริจคนดีคนเดิมนี่ละ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2009
ตอบ: 5848
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 10:08
[RE: ตายยากว้อย! ‘หริด’ ซูเปอร์ซับยิงผีจับยัด น.89 หงส์เจ๊าเชลซี 1-1 ]
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
เป็นเกมที่คุณภาพจริง ๆ เราได้เห็น ลูกยิงความสามารถเฉพาะตัว การเซฟเหลือเชื่อของผู้รักษาประตู การเล่นเกมรับที่สุดยอด ของทั้ง VVD หลุย การเซฟจากเส้นที่เหลือเชื่อของรูดิเกอร์ การคุมเกมของกองกลาง ที่สลับกันไปมา

เราได้เห็น DNA รถบัสของเซลซี ที่ตั้งรับได้ยอดเยี่ยม

เราได้เห็น DNA เกมบุกจนวินาทีสุดท้ายของลิเวอพลู

ถึงผลการแข่งขันเกมนี้จะจบลงแบบนี้แต่สำหรับผมเกมนี้ผมพูดเลย ผมได้ดูเกมที่ดีเกมหนึ่งเลย

สำหรับผมที่เป็นแฟนเซลซีนะ ลิเวอพลูน่ากลัวจริง ๆ ไม่ใช่แนวรุกนะ แต่เป็น VVD ที่สามารถจัดการได้หมดเลย

พวกคุณเชื่อไหม ผมเห็นแฟนลิเวอพลูที่ชอบ อวย VVD นั้นนี่ อย่างงั้นอย่างงี้บอกตามตรงผมยังคิดเลย ขี้โม้ชิปหาย มันจะเก่งอะไรขนาดนั้น

พอวันนี้ผมมีโอกาศได้ดูลิเวอพลูเต็มเกม ผมตกใจจริงๆ คือแม่งเก่งจริง ๆ คือแย่งชิรูโหม่งได้เกือบตลอด ตามเก็บลูกที่คนอื่นเล่นผิดพลาดได้หมด

ผมเชื่อว่าถ้าวันหนึ่งลิเวอพลูจะเป็นแชมป์อะไรซักแชมป์ได้นี่ผมว่า VVD นี่ละที่จะพาให้ไป

สำหรับคนอื่นผมไม่รู้นะ แต่เกมนี้ผมให้ 5 ดาวจริง ๆ

คือผมเชื่อว่าหลังจบเกม ทั้ง 2 ทีมมีแต่คำชมซึ่งกันละกัน แบบเฮ้ยเกมรับเองเจ๋งวะ เฮ้ยเกมรุกพวกเอ็งเจ๋งวะ คือ ปรกติ เกมใหญ่มักจบด้วยคำถากถางสะใจอะไรพวกนี้นะ แต่เกมนี้ไม่ใช่เลย อารมณ์แม่งเหมือนเพื่อนกอดคอกันดูบอลเลยอะ

สำหรับแฟนหงส์ฝั่งเซลซีก็มีคนที่ทำให้ตกใจเหมือนกัน

จอร์จินโญ่นั่นเอง เห็นแฟนเซลซีบอกเก่งอย่างงั้นอย่างงี้ ก็คิดว่ามาเจอกลางลิเวอร์พูลไล่เพรสจะไปรอดไหม กลายเป็นลิงชิงบอลซะงั้น เล่นโครตเก่งให้บอลโครตง่ายแล้วบอลไปข้างหน้าด้วยไม่ใช่แค่จ่ายคืนหลังออกข้าง ลูกที่เซลซียิงนี่จอร์จิญโญ่ควรได้รับเตรดิตเต็มๆ เล่นง่ายๆแต่มีประสิทธิภาพมากๆ

ถ้าเซลซีจะได้แชมป์ คงเพราะกองกลางกับอาซาร์นี่แหละ พีคมากๆ

แก้ไขล่าสุดโดย chimiha เมื่อ Mon Oct 01, 2018 00:32, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะตำบล
Status: #fantasista#trequartista#regista
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1859
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 10:08
[RE]ตายยากว้อย! ‘หริด’ ซูเปอร์ซับยิงผีจับยัด น.89 หงส์เจ๊าเชลซี 1-1
โคตรเเห่งเกมคุณภาพ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
!!!!!!!!!!เสื้อพื้นขาวมือสอง ราคาถูก!!!!!!!!!!
https://www.instagram.com/uscotton100/
https://www.facebook.com/USCOTTON100
https://linevoom.line.me/user/_dWYssRQ_ZsE9ZZGVFQyV3G9tVNDVcn6AaIpPfh0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1324
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 10:34
ถูกแบนแล้ว
[RE]ตายยากว้อย! ‘หริด’ ซูเปอร์ซับยิงผีจับยัด น.89 หงส์เจ๊าเชลซี 1-1
นักเตะเชลซีนี่เต็งหนึ่งแชมป์ได้สบายเลยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 16107
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 11:33
ผ่านมา 2 เกม ทั้งลีกคัพ และ EPL

รู้สึกประทับใจอาซาร์มาก เก่ง + สัมภาษณ์ให้เกียรติคู่แข่ง

1
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7295
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 11:53

กลายเป็นว่า การสร้างเกมส์บอลคุณภาพ ทั้งเชิงแทคติค การต่อสู้ในสนามที่สวยงาม ทั้งผู้เล่นในสนามและโค้ช ให้ความชื่มชมกันและกัน

"ทำให้แฟนบอลที่เชียร์ทั้งสองทีม คุยกันดีๆไม่มีแขวะกันได้ในบอร์ดนี้ เหมือนเป็นแฟนกันสะอย่างนั้น คุยกันน่ารักเชียว"

ทำให้ผมได้มุมมองของเกมส์ฟุตบอลที่สวยงามไปอีกแบบ เอาตรงๆผมไม่เห็นรอยยิ่มของทั้งโค้ชและนักฟุตบอลหลังจบเกมส์แบบนี้มานานมากหลังเกมส์จบ แล้วมันต่อยอดทำให้แฟนบอลใน SS นี้หรืออาจจะทั่วโลก ไม่ด่ากันได้ สุดจริงๆ

ผมรักฟุตบอลแบบนี้จัง

ถ้าทีมผมไม่ได้แชมป์ปีนี้ เชลซีผมจะเชียร์คุณบอกเลย!

1
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2009
ตอบ: 45
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 16:13
ตายยากว้อย! ‘หริด’ ซูเปอร์ซับยิงผีจับยัด น.89 หงส์เจ๊าเชลซี 1-1
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
เป็นเกมที่คุณภาพจริง ๆ เราได้เห็น ลูกยิงความสามารถเฉพาะตัว การเซฟเหลือเชื่อของผู้รักษาประตู การเล่นเกมรับที่สุดยอด ของทั้ง VVD หลุย การเซฟจากเส้นที่เหลือเชื่อของรูดิเกอร์ การคุมเกมของกองกลาง ที่สลับกันไปมา

เราได้เห็น DNA รถบัสของเซลซี ที่ตั้งรับได้ยอดเยี่ยม

เราได้เห็น DNA เกมบุกจนวินาทีสุดท้ายของลิเวอพลู

ถึงผลการแข่งขันเกมนี้จะจบลงแบบนี้แต่สำหรับผมเกมนี้ผมพูดเลย ผมได้ดูเกมที่ดีเกมหนึ่งเลย

สำหรับผมที่เป็นแฟนเซลซีนะ ลิเวอพลูน่ากลัวจริง ๆ ไม่ใช่แนวรุกนะ แต่เป็น VVD ที่สามารถจัดการได้หมดเลย

พวกคุณเชื่อไหม ผมเห็นแฟนลิเวอพลูที่ชอบ อวย VVD นั้นนี่ อย่างงั้นอย่างงี้บอกตามตรงผมยังคิดเลย ขี้โม้ชิปหาย มันจะเก่งอะไรขนาดนั้น

พอวันนี้ผมมีโอกาศได้ดูลิเวอพลูเต็มเกม ผมตกใจจริงๆ คือแม่งเก่งจริง ๆ คือแย่งชิรูโหม่งได้เกือบตลอด ตามเก็บลูกที่คนอื่นเล่นผิดพลาดได้หมด

ผมเชื่อว่าถ้าวันหนึ่งลิเวอพลูจะเป็นแชมป์อะไรซักแชมป์ได้นี่ผมว่า VVD นี่ละที่จะพาให้ไป

สำหรับคนอื่นผมไม่รู้นะ แต่เกมนี้ผมให้ 5 ดาวจริง ๆ

คือผมเชื่อว่าหลังจบเกม ทั้ง 2 ทีมมีแต่คำชมซึ่งกันละกัน แบบเฮ้ยเกมรับเองเจ๋งวะ เฮ้ยเกมรุกพวกเอ็งเจ๋งวะ คือ ปรกติ เกมใหญ่มักจบด้วยคำถากถางสะใจอะไรพวกนี้นะ แต่เกมนี้ไม่ใช่เลย อารมณ์แม่งเหมือนเพื่อนกอดคอกันดูบอลเลยอะ

ดั่งใจคิด​
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 1162
โพสเมื่อ: Sun Sep 30, 2018 23:04
กำลังจะชนะกันอยู่แล้วว
ไม่โทษใครเลยนะ แค่เเสียดายยย
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel