BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2008
ตอบ: 2800
โพสเมื่อ: Sat Jun 16, 2018 16:35
[RE: อิมคือมิฮอว์ก?]
pohihi188 พิมพ์ว่า:
Azlarn พิมพ์ว่า:
ผมว่าเปน ตระกูลหรือเผ่าเดียวกัน นะ เพราะมิฮอรค วางตัวดีกับรัฐบาล กองทัพดี และเห็นว่ามีปราสาท เป็นเจ้าของประเทศไรสักอย่าง ด้วยนิตอนโซโล ไปฝึก

อาจจะเบื่อ เลยมาเป็น7เทพเป็นโจรสลัดเล่นๆ ตีกะแชงค์ตะก่อน  

ไม่มีทาง ไม่เกี่ยวกับลายตาเลยครับ ในโลกวันพีช ลายของตาไม่ได้ขึ้นอยู่กับตระกูลครับ

จูราคิว มิฮอร์ค ก็แค่เกิดมาพร้อมกับดวงตาลายน้ำวน รูปลักษณ์คล้ายคลึงกับของตาเหยี่ยว ก็เลยถูกขนานนามว่า ตาเหยี่ยวมิฮ๊อคนั้นแหละ

คือ ถ้ามโนทฤษฏีย์ มันก็เป็นของคู่กันกับวันพีชอยู่แล้ว แต่ถ้าข้อมูลที่แท้ทรูมันเปิดเผยมาแล้ว ไป มโนทับซ้อน เอาตรงๆเป็นไปได้ยากครับ

หลักๆผมก้เดาจากการวางตัว ละครับ เพราะดูการวางตัว ค่อนข้างจะซื่อสัตย์กับ กองทัพเรือที่สุดใน7เทพ (และก้ยังไม่มีเรื่องผลประโยชน์อื่นๆ แบบคนอื่นๆเช่นโดฟลา หนวดดำ ลอว์)
ส่วนเรื่องตามันมาคล้ายๆ กันเลยโยงเรื่องเผ่าพันธ์ตระกูลแล้วโยงเข้ากับการ วางตัว

เหมือนพยายามคิดให้มันลงตัว

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 30655
โพสเมื่อ: Sat Jun 16, 2018 16:44
ผมว่าเปน ตระกูลหรือเผ่าเดียวกัน นะ เพราะมิฮอรค วางตัวดีกับรัฐบาล กองทัพดี และเห็นว่ามีปราสาท เป็นเจ้าของประเทศไรสักอย่าง ด้วยนิตอนโซโล ไปฝึก

อาจจะเบื่อ เลยมาเป็น7เทพเป็นโจรสลัดเล่นๆ ตีกะแชงค์ตะก่อน  

ไม่มีทาง ไม่เกี่ยวกับลายตาเลยครับ ในโลกวันพีช ลายของตาไม่ได้ขึ้นอยู่กับตระกูลครับ

จูราคิว มิฮอร์ค ก็แค่เกิดมาพร้อมกับดวงตาลายน้ำวน รูปลักษณ์คล้ายคลึงกับของตาเหยี่ยว ก็เลยถูกขนานนามว่า ตาเหยี่ยวมิฮ๊อคนั้นแหละ

คือ ถ้ามโนทฤษฏีย์ มันก็เป็นของคู่กันกับวันพีชอยู่แล้ว แต่ถ้าข้อมูลที่แท้ทรูมันเปิดเผยมาแล้ว ไป มโนทับซ้อน เอาตรงๆเป็นไปได้ยากครับ

หลักๆผมก้เดาจากการวางตัว ละครับ เพราะดูการวางตัว ค่อนข้างจะซื่อสัตย์กับ กองทัพเรือที่สุดใน7เทพ (และก้ยังไม่มีเรื่องผลประโยชน์อื่นๆ แบบคนอื่นๆเช่นโดฟลา หนวดดำ ลอว์)
ส่วนเรื่องตามันมาคล้ายๆ กันเลยโยงเรื่องเผ่าพันธ์ตระกูลแล้วโยงเข้ากับการ วางตัว

ทฤษฏีย์ สมคบคิด
1
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
นักบอลถ้วย ง.
Status: Man U
เข้าร่วม: 11 Mar 2009
ตอบ: 3983
โพสเมื่อ: Sat Jun 16, 2018 18:47
ญาติแซงคูส เปล่า

งงๆมาตั้งกะขอหยุดสงคราม นี่ก็เข้ามาหา 5 ผู้เฒ่า

1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1866
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 01:53
[RE]อิมคือมิฮอว์ก?
Emalu
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ลายเซ็นไม่เหมาะสม
sT7
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2009
ตอบ: 709
โพสเมื่อ: Mon Jun 18, 2018 11:04

ทฤษฏีย์ สมคบคิด  

แก้ตรงเรื่องปราสาทนิดครับ

มิฮอคบอกเองว่า บังเอิญมาเจอประเทศนี้ และก็ล่มสลายไปแล้วด้วย เนื่องจากสงคราม ตัวเองเลยยึดเป็นบ้านไปเลย และมันก็ตอบโจทย์ที่ตัวเองชอบสันโดษ
แก้ไขล่าสุดโดย sT7 เมื่อ Mon Jun 18, 2018 11:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ค.ศ. 1925(พ.ศ. 2468)เมื่อเราเริ่มจัดตั้งกลุ่มแกนของพรรคอภิวัฒน์ในปารีส ข้าพเจ้ามีอายุเพียง 25 ปีเท่านั้น หนุ่มมาก หนุ่มทีเดียว ขาดความจัดเจน แม้ว่าข้าพเจ้าได้รับปริญญาแล้ว และได้คะแนนสูงสุด แต่ก็ไม่มีอะไรมากไปกว่าทางทฤษฎี ข้าพเจ้าไม่มีความจัดเจน และโดยปราศจากความจัดเจน บางครั้งข้าพเจ้าประยุกต์ทฤษฎีอย่างนักตำรา ข้าพเจ้าไม่ได้นำความเป็นจริงในประเทศของข้าพเจ้ามาคำนึงด้วย ข้าพเจ้าติดต่อกับประชาชนไม่พอ ความรู้ทั้งหมดของข้าพเจ้าเป็นความรู้ตามหนังสือ ข้าพเจ้าไม่ได้เอาสาระสำคัญของมนุษย์มาคำนึงด้วยให้มากเท่าที่ข้าพเจ้าควรจะมี ในปี ค.ศ. 1932 (พ.ศ. 2475) ข้าพเจ้าอายุ 32 ปี พวกเราได้ทำการอภิวัฒน์ แต่ข้าพเจ้าก็ขาดความจัดเจน และครั้นข้าพเจ้ามีความจัดเจนมากขึ้น ข้าพเจ้าก็ไม่มีอำนาจ
ปรีดี พนมยงค์ เอเชียวีก ฉบับวันที่ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2523
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel