13 December 2015 05:21 PM by Sir-Oh
กู้วิกฤต!ผีเหล่"เด็กเทพอันเดอร์เลชท์"ฉุดฟอร์มหนาวนี้

"ปีศาจแดง"แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดหวังคว้าตัวยูริ ทีลีม็องส์มิดฟิลด์ดาวโรจน์ของอันเดอร์เลชท์เข้ามาร่วมทัพในเดือนมกราคมนี้

เดลี มิร์เรอร์ สื่อชื่อดังแดนผู้ดีรายงานข่าวว่ายูไนเต็ดได้ส่งแมวมองไปตามเช็คฟอร์มการเล่นของทีลีม็องส์ระหว่างลงเล่นให้อันเดอร์เลชท์และในเกมยูโรป้า ลีก

ยูไนเต็ดต้องเผชิญหน้ากับการแข่งขันจากหลายสโมสรร่วมศึกพรีเมียร์ ลีกไม่ว่าจะเป็นเชลซี,แมนเชสเตอร์ ซิตี้,เอฟเวอร์ตันและแอสตัน วิลล่าในการแย่งชิงลายเซ็นของดาวเตะวัย 18 ปี

ทีลีม็องส์ที่ยิงไปแล้ว 4 ประตูจากการลงสนาม 22 เกมในฤดูกาลนี้ถูกเรียกติดทีมชาติเบลเยี่ยมเป็นครั้งแรกในเดือนมิถุนายนปีนี้

ทั้งนี้เขาเป็นผลิตผลจากทีมเยาวชนของอันเดอร์เลชท์และได้รับการยกย่องอย่างมากจากฟอร์มการเล่นที่ยอดเยี่ยมซึ่งมีการประเมินค่าตัวในการย้ายทีมของเขาไว้ที่ 30 ล้านปอนด์
0
0
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 72
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 5:36 pm
[RE: กู้วิกฤต!ผีเลห่"เด็กเทพอันเดอร์เลชท์"ฉุดฟอร์มหนาวนี้]

อ้างอิงจาก:
กู้วิกฤต!ผีเลห่"เด็กเทพอันเดอร์เลชท์"ฉุดฟอร์มหนาวนี้  

พี่ฮะ ที่พิมพ์พาดหัวผิดฮะ

0
0
เข้าร่วม: 03 Dec 2010
ตอบ: 2965
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 5:37 pm
[RE: กู้วิกฤต!ผีเลห่"เด็กเทพอันเดอร์เลชท์"ฉุดฟอร์มหนาวนี้]
เก็บเงินไว้ปลดลุงกาวเถอะ
0
0
เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 14556
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 5:37 pm
ระวังรอบหน้าจับสลากยูโรป้าเจออันเดอร์เลซท์นะ
เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 4494
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 5:38 pm
30 ล้านตอนนี้จะซื้อใครเอามาใส่ปรัญญา โดนนําช่วงตอเวลาเอากองหลังลง

ผมว่าไปขจ่ายค่ายกเลิกสัญญาซัก 10 ล้านจะคุ้มกว่า

จะแผนไหนตัวยังไงผมไม่เกี่ยง

แต่ไอ้ปอดแหกเนี่ย เมิงออกไปเลี๊ยงหลานเถอะ

คาแรกเตอร์ไม่ได้ ทรงบอลก็อุบาวส์ แต้มที่มีเดเกอาก็ช่วยไว้ไม่รู้เท่าไร

ทีมท้ายตารางยังเล่นได้ดูน่าชมและใจสู้กว่าแมนยู

ฟานกัลคุณดูถูกแฟนบอลแมนยูมาก ที่เอาความดื้อและด้านของตัวเองมาใส่
ให้กับสโมสร
เข้าร่วม: 23 May 2010
ตอบ: 502
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 5:41 pm
เด็กคนนี้ในเกมเก่งนะ แต่ของจริงไม่รู้ แต่ผมว่าทีมไม่ได้ขาดมิดฟิวขนาดนั้นนะ ที่ขนาดน่าจะเป็นกองหน้ามากกว่า
0
0
เข้าร่วม: 06 Jul 2010
ตอบ: 641
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 5:55 pm
จ่าย 7 ล้าน
แล้วตั้งน้ากิ๊กเห่อะ
ไม่ต้องตั้งความหวังมาก
0
0
ตามเชียร์แมนยูมาตั้งแต่ปี 90
เข้าร่วม: 23 Aug 2009
ตอบ: 1663
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 6:01 pm
เอากองหลังมาแทนแมคแนร์ได้ไหม ไม่ไหวเลยคนนี้
0
0

เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 2069
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 6:41 pm
[RE: กู้วิกฤต!ผีเหล่"เด็กเทพอันเดอร์เลชท์"ฉุดฟอร์มหนาวนี้]
เลิกซะทีครับ เหล่เด็ก แต๊บเด็ก ฉกเด็ก อะไรประมาณนี้อ่ะ

ตอนนี้ทีมกำลังต้องการแบบเอามาปุ๊บยิงได้ปั๊บครับผม ถ้าไม่ได้อย่าง เลวาน กุน ซัวเรส โด้ พวกนี้ไม่ต้องเอามาให้เปลือกโควต้าครับท่าน

....

หรือถ้าจะให้ดี ดอกไม่ธูปเทียนสักชุด แล้วไปกราบตีนงามๆขอขมาน้องถั่ว กลับมายืนหน้าทีโว้ยยยยยยยยยยยย...

0
0
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 19648
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 7:20 pm
[RE: กู้วิกฤต!ผีเหล่"เด็กเทพอันเดอร์เลชท์"ฉุดฟอร์มหนาวนี้]
เขียนไรก็ได้แล้วเอาชื่อทีมกูแปะเลย

พร้อมขาย
0
0

เข้าร่วม: 22 Feb 2006
ตอบ: 2179
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 7:31 pm
เอามาถมที่กองกลางหรือเปล่า
อยากให้ซื้อเพื่ออนาคต
แต่แก้วิกฤตคงจะไม่ได้หรอก
0
0
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6465
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 8:37 pm
[RE]กู้วิกฤต!ผีเหล่"เด็กเทพอันเดอร์เลชท์"ฉุดฟอร์มหนาวนี้
ตูว่า แล้ว ข่าวอันเดอร์เลชท์ ต้องน้องยูริ ขอเหอะ อยากได้
0
0
โพสเมื่อ: Sun Dec 13, 2015 8:45 pm
ยูส rosicky ระดมกดเรื้อนแบบซ้อนเรื้อน แจ้งพี่เบนลบยูสดีไหมเนี่ย

ไม่รู้จะหาเรื่องคนอื่นเพื่ออะไร

คนแบบนี้ ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว

คอมเม้นดีๆ ก็โดน
0
0
เข้าร่วม: 22 Mar 2007
ตอบ: 9938
โพสเมื่อ: Mon Dec 14, 2015 11:21 am
Dhoko พิมพ์ว่า:
ยูส rosicky ระดมกดเรื้อนแบบซ้อนเรื้อน แจ้งพี่เบนลบยูสดีไหมเนี่ย

ไม่รู้จะหาเรื่องคนอื่นเพื่ออะไร

คนแบบนี้ ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว

เชิญครับ คุณรับแผล่บโดยไม่มีมาที่ไป ตอบแค่อีโมยังได้รับแผล่บจากคนเดิมๆ ทุกเรปคนเล่นก็น่าจะคนๆเดียวกัน สไตล์การตอบก็เหมือนกัน

แล้วกฎข้อไหนบอกห้ามเรื้อน

งั้นผมสร้างอีกไอดี แล้วบอกพี่ผมเล่นเล่นบ้านเดียวกันเครื่องเดียวกัน แผล่บให้ผมหมดเลยแบบนี้เหมือนที่คุณทำไง

ฟ้องเบนเลยครับ อยากชี้แจงกับเบนเรื่องคุณมานานล่ะ เวลาไอดีหนึ่งเล่นอีกไอดีก็ไม่ได้ตอบหลายวัน

พอไอดีนึงเล่น อีกไอดีก็หายยาว

อยากเปิดโปงตัวเองเอาเลยครับ ผมไม่มีอะไรจะเสียอยู่แล้ว ผมผิดตรงไหนจะลบไอดีอะไรของผม

ปล.ผมไม่ชอบพฤติกรรมที่ไม่โปร่งใส ทำอะไรแบบแอบๆ
0
0
JW10&TR10
โพสเมื่อ: Mon Dec 14, 2015 8:28 pm
Rosicky10 พิมพ์ว่า:

เชิญครับ คุณรับแผล่บโดยไม่มีมาที่ไป ตอบแค่อีโมยังได้รับแผล่บจากคนเดิมๆ ทุกเรปคนเล่นก็น่าจะคนๆเดียวกัน สไตล์การตอบก็เหมือนกัน

งั้นผมสร้างอีกไอดี แล้วบอกพี่ผมเล่นเล่นบ้านเดียวกันเครื่องเดียวกัน แผล่บให้ผมหมดเลยแบบนี้เหมือนที่คุณทำไง

ฟ้องเบนเลยครับ อยากชี้แจงกับเบนเรื่องคุณมานานล่ะ เวลาไอดีหนึ่งเล่นอีกไอดีก็ไม่ได้ตอบหลายวัน

อยากเปิดโปงตัวเองเอาเลยครับ ผมไม่มีอะไรจะเสียอยู่แล้ว ผมผิดตรงไหนจะลบไอดีอะไรของผม

ปล.ผมไม่ชอบพฤติกรรมที่ไม่โปร่งใส ทำอะไรแบบแอบๆ  

ตามสบายถ้าคิดงั้น พิสูจน์กันไหม ว่าคนละคน แล้วขอประกาศว่าแต่วันนี้ เราจะไม่ให้พี่แพล็บแม้นแต่แพล็บเดียว

แล้วพิสูจน์ไอพีกัน เล่นคนละจังหวัดกัน เปิดหน้าเจอกัน เอาไหมละค่ะ

เดียวจะสัญญากับพี่เบนเลย ว่า ถ้าพี่เราให้แพล็บ แบนหรือลบมันเลย รวมถึงเราจะถ่ายรูปคู่พี่มาลง

ถ้าเราทำทั้งหมด คุณก็อย่าลืม โพสรูปตัวจริงคุณมาลงด้วยนะ ถ้าจะมั่นใจขนาดนั้น

ว่าเราอีแอบ เราคนเดียวกัน หรือเราแย่จนร้ายแรงขนาดนั้น

พิสูจน์กันไหม จะได้ไม่ต้องด่ากัน ขอนายโพสรูปจริง ประวัติจริง มาลง เราไม่มีอะไรจะเสียละค่ะ เอาไหมละ พิสูจน์กันไหมอีกรอบเลย รอบทีแล้วพี่เบนพิสูจน์แล้ว ว่าคนละไอพี ดูคุณท่าจะไม่เชื่อ แถมอคติต่อ เจ้าของเว็บเขาอีกหาว่าเราเส้นบ้างละผ่านมาทางข้อความด้วย เราไม่ฟ้องคุณซักครั้งเลย

รำคาญค่ะ ไม่ถึง 3 เดือน ถ้าคุณจะกด 42 เรื้อนแบบทู้ไม่มีอะไรก็กดมาขนาดนี้

เอาไหมค่ะ ถ้าพิสูจน์แล้ว ให้ประวัติด้วย ถ้าดิฉันผิด ฉันยินดีจะไสหัวไป

แต่ถ้าฉันไม่ผิด คุณจะรับผิดชอบไหมละค่ะ แล้วอย่างไรแบบไม่ใช่แค่ลบยูสแล้วสมัครใหม่

เข้าร่วม: 22 Mar 2007
ตอบ: 9938
โพสเมื่อ: Mon Dec 14, 2015 8:38 pm
Rosicky10 พิมพ์ว่า:

ตามสบายถ้าคิดงั้น พิสูจน์กันไหม ว่าคนละคน แล้วขอประกาศว่าแต่วันนี้ เราจะไม่ให้พี่แพล็บแม้นแต่แพล็บเดียว

แล้วพิสูจน์ไอพีกัน เล่นคนละจังหวัดกัน เปิดหน้าเจอกัน เอาไหมละค่ะ

เดียวจะสัญญากับพี่เบนเลย ว่า ถ้าพี่เราให้แพล็บ แบนหรือลบมันเลย รวมถึงเราจะถ่ายรูปคู่พี่มาลง

ถ้าเราทำทั้งหมด คุณก็อย่าลืม โพสรูปตัวจริงคุณมาลงด้วยนะ ถ้าจะมั่นใจขนาดนั้น

ว่าเราอีแอบ เราคนเดียวกัน หรือเราแย่จนร้ายแรงขนาดนั้น

พิสูจน์กันไหม จะได้ไม่ต้องด่ากัน ขอนายโพสรูปจริง ประวัติจริง มาลง เราไม่มีอะไรจะเสียละค่ะ เอาไหมละ พิสูจน์กันไหมอีกรอบเลย รอบทีแล้วพี่เบนพิสูจน์แล้ว ว่าคนละไอพี ดูคุณท่าจะไม่เชื่อ แถมอคติต่อ เจ้าของเว็บเขาอีกหาว่าเราเส้นบ้างละผ่านมาทางข้อความด้วย เราไม่ฟ้องคุณซักครั้งเลย

รำคาญค่ะ ไม่ถึง 3 เดือน ถ้าคุณจะกด 42 เรื้อนแบบทู้ไม่มีอะไรก็กดมาขนาดนี้

เอาไหมค่ะ ถ้าพิสูจน์แล้ว ให้ประวัติด้วย ถ้าดิฉันผิด ฉันยินดีจะไสหัวไป

แต่ถ้าฉันไม่ผิด คุณจะรับผิดชอบไหมละค่ะ แล้วอย่างไรแบบไม่ใช่แค่ลบยูสแล้วสมัครใหม่

ไม่เอาไปล่ะ

ขอโทษล่ะกัน เธอไปล้างเรื้อนออกล่ะกันน่ะ เสียแผล่บนิดหน่อยคงไม่เป็นไรน่ะ
0
0
JW10&TR10